ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 9

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 17, 2021, 01:33:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Prasard Komkum

แนวคิดของพี่แมนนี่สุดยอดเลย

Evolution PK

หรือพี่แมนจะฝึกให้เป็นน้องเขยครับ

ทำไมครอบครัวเจ้รักนายโทนจังลุ้นยาวๆไปครับผม

Townster Rizel

hanvises

นี่มัน ฮายาเตะ ชัดๆเลย พี่แมนสอนดีมากครับ อ่านแล้วได้ข้อคิดเยอะเลย

pd19811983

เจ้าโทนตีเนียนเข้าทางพ่อกับแม่เลยนะ เจ๊หมิวจะมีโอกาสได้ขอบคุณไหมนี่

mai_1

Ttum1188

ตกลงผมนี่fcเจ๊หมิวหรือพี่แมนกันแน่เนี่ย

dodoza2

พี่แมนโคตรเท่เลยครับ สอนได้ดีมากเลย ขอบคุณมากนะครับ ชอบๆเจ๊หมิว

ชาย ชุดแดง

::NoNo::กว่าจะถึง ฉัน เธอ เขา นี่คงจะนานมาก

inputpy

555 สกิลตีเนียน หน้ามึน มาเต็มมาก

Kanghear

พี่แมนมีแผนอะไรในใจป่าวน้อ

nowhereman

พี่แมนนี่อย่างเท่ห์ นับว่าเป็นโชคดีของนายโทนจริงๆ มีคนสอนทำเบ็ดแบบนี้ โอกาสแบบนี้หายากมากๆ

รู้จักเข้าหาผู้ใหญ่ อ่อนน้อมถ่อมตน นี่ยังไง้ๆยังไงก็ดีกว่าเนอะ

Channarong Saekow

นี้คือการเรียนพื้นฐานของการทำงานจริงของนายโทนสิน่ะ 

thongdaeng_skk

โทนนี่เก่งมากทำงานไม่เท่่าไรรู้งานรู้ใจเจ้าของบริษัท

readder

ลึกซึ้งจริงๆกับการดูคน และใช้คน