ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 50 จบภาค 1

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 17, 2021, 08:28:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackkie

ป๋าชัย  จะส่งท้ายใครและไปเป็นยังงัยต่อ  สนุกสนานและน่าตื่นเต้นติดตาม ขอบคุณครับ

taton

ภาคหน้านี่สงสัยภารกิจจะพิสดารกว่านี้เยอะแน่เลย

thongdaeng_skk

n_neng

ภารกิจอะไรไม่รู้  แต่มีเมียไปด้วย ไม่มีอดอยู่แล้ว

ROCKS MAZAWA

::YehYeh::ขอบคุณครับได้อ่านจนจบภาค1 ขอให้มีต่อเรื่อยๆนะครับป๋าชัย

nankung

chatjane4234

การผจญภัยครั้งใหม่ของ "อินเดียน่า ชัย" ในต่างโลกใกล้เริ่มขึ้นแล้ว

jax116

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: 633sqd เมื่อ มกราคม 17, 2021, 08:35:30 ก่อนเที่ยง
ป๋าจะส่งท้ายกับใครนะ ที่ที่จะไปขอให้เป็นเกาะสาวอเมซอนเหอะ....ป๋าจะได้สบาย ::Grimace:: ::JubuJubu::

อ้อนไปแบบนั้น ถึงปลายทางป๋าจัดต่อแน่ๆเลย ::Beggar::
กว่าเอาหมดฟ้าเหลืองแน่ๆ

nayhoylod

pigy007

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ผลปรากฎว่า.. ภารกิจล้มเลิก​ อันเป็นผลมากจากทั้งเหรียญและแต้มราคะ.. สะสมมากจนเกินภารกิจที่ระบุไว้.. สรุป​ ภารกิจ​ complete​ ตั้งแต่ยังไม่ได้ออกเดินทาง

phu_nun

holovelove

สนุกมากๆคนรับ  ภาคต่อลุ้นไปลุยป่า   เจอสาวป่า จัดมาหลายๆคนนะครีบ
เหงาๆ

Sak2563