ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ห้องสต็อกสยองขวัญ ตอน 1

เริ่มโดย NTRSLAYER, มกราคม 17, 2021, 09:06:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rrrrop

mspeed

น่าสนุกมากครับ
พอจบเวอร์ชั่นนี้แล้วน่าจะมีเวอร์ชั่นแก้วมาเล่าบ้างนะครับ
แบบเฉลยตอนที่ไม่ได้เล่่าในมุมนี้ ให้เห็นหรืออธิบายอารมณ์ของแก้วบ้างน่าจะสนุกดีนะครับ

italy77

งานนี้มีหวังได้เสียเมียจริงๆแน่ๆ

zethkhun

มาแนว NTR สมชื่อเลยนะฮะ บางทีที่เเก้วเล่าอาจไม่ใช่จินตนาการก็ได้นา

Invisibleman

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: olemantu เมื่อ มกราคม 17, 2021, 09:20:15 ก่อนเที่ยง
มีคนยุยงส่งเสริม มีคนให้ท้าย และมีใจที่เอนเอียงไปด้วย แบบนี้ยังไงก็หนีไม่พ้นความทีจะเกิดขึ้นแน่นอน
สงสัยแก้วจะโดนพี่แขกเอา

unclejacky

wingodin

เด๋วไปเมียไปเจอทีเด็ดแล้วติดใจสินะ

t2222t2000

นึกว่าจะออกแนวลึกลับ ฆาตกรรมซะอีก

zero009

tataja

แก้วถ้าจะเอาเรื่องจริงมาหลอกพี่แล้วละ

Lactasoy Milk

จินตนาการจนเกิดเป็นความจริง เดี๋ยวได้เสียวแน่ๆ

devilsakura