ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 21

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 17, 2021, 04:40:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jetdo100

bluesky11

อ้าว กลายเป็นเพื่อนสมัยเด็กซะงั้น บอยจำรีนไม่ได้ แล้วมาจำได้ตอนไหน ผมต้องย้อนกลับไปอ่านตั้งแต่ตอนแรกเลย ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ 

ปล. มีตัวละครใหม่เพิ่มอีกแล้ว ผมว่าถ้าได้น้องรินเข้ามาป่วนระหว่างบอยกับรีน ผมว่าน่าจะสนุกมากขึ้นนะครับ หุหุ 

bluesky11

บอยเวอร์ชั่นใหม่ ทำไมเจอรีนแล้วความสัมพันธ์ไปไวขนาดนี้ ไม่เหมือนตอนฟ้าเลย แสดงว่ารีนน่าจะเป็นคู่แท้ หรือบอยเข็ดแล้วถึงต้องรีบตีตรา

fufu22

SexyLP

rexmost gizmo

ท่าทางจะวุ่นๆต่อ แน่ พี่บอย สาวๆมาอีกเพียบ อย่าให้ใคร คาบไปกินก่อนล่ะงานนี้

surasek

txxt30

ถ่านไฟเก่าสมัยวัยเยาว์จะคุขึ้นมาหรือไม่นะ

Kinga

ผมจำน้องรินไม่ได้ รู้จักกันตอนไหน ต้องกลับไปอ่านใหม่อีกรอบละ

[Alt]air

ตัวละครใหม่เพิ่มมาตั้ง 2 จะมีบทด้วยรึป่าวนะ แต่ว่ารีนกับรินนี่อ่านๆไปก็มีมึนเหมือนกันนะ เขียนคล้ายๆกัน

PPkung