ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 21

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 17, 2021, 04:40:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boymat

Babanananana

porchai

ขอบคุณครับ
ลืมฟ้าแล้วมาเริ่มใหม่กับรีนดีกว่านะบอย

ga_mes

Noii2

มีการรำลึกความหลัง เเถมมีตัวละครใหม่ ขอบทบอยบ้าง ขอเป็นเเบบเเนว Badass เลย ให้สมกับบทพระเอกเรื่องนี้หน่อย

13igboss

รื้อฟื้นความสัมพันธ์เก่า ยินดีด้วยกับรักครั้งใหม่กับสาวรีนด้วย...อย่าลืมแก้แค้นพี่เอกด้วย เอาแบเจ็บๆ  ::Fighto:: เลยนะคับ

เปอ ครับ

ความหลังครั้งเก่า น่าจะรื้อฟื้นกันสักสองสามคืน

pankea

ฟ้าคงหายไปจากใจของบอยเลยสินะเพราะจนถึงขณะนี้ฟ้ายังคงไม่สำนึกว่าได้ทำผิดกับบอยไว้อย่างไม่น่าให้อภัยและไม่พยามยามหาโอกาสอธิบายอะไรให้บอยเข้าใจสักนิดเดียว ส่วนเอกก็คงต้องรับผลของการกระทำที่ตัวเองได้ก่อไว้แน่ๆ

riderwave

สงสารฟ้านะครับตอนเเรกเริ่มจากความไม่ตั้งใจโดนยา

moonkid

ย้อนเวลากับความรู้สึกเก่าๆก่อนเริ่มต้นแก้แค้น

chapter11

รู้จักกันตั้งแต่เด็ก กลับมาเจอกันอีกคงไม่แคล้วคู่กันนะครับ กำลังอยากรู้เลยว่าจะจัดการพี่เอกยังไง ต้องติดตามต่อ

susu555

ตัวละครเยอะขึ้น สุดท้ายบอยจะลงเอยกับใครนะ

evilblack