ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 #74

เริ่มโดย poongpong, มกราคม 17, 2021, 07:25:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

หลังจากงานแต่งตอง ที่วุ่นวาย
พี่อาม ผม เม มิน ฟิน และ บี ก็นัดทานข้าวกัน
แต่เรื่องทั้งหมดมาจบลงที่ห้องของฟินแบบไม่ค่อยจะดีสักเท่าไหร่
และเมโดนแซนวิชไปอย่างหนักหน่วง ไม่นับที่ฟินโดนพี่อามไปอีก
เป็นอีกคืนที่อธิบายได้ยากจริงๆ

--------------------------

ผมรู้สึกว่ามีการเคลื่อนไหวบ้างแต่ก็ลุกไม่ขึ้น จนผมมารู้สึกตัวอีกทีตอนบ่ายๆ
ผมเห็นมีคนตื่นบ้างแล้ว ผมถามนี่กี่โมง
ฟินนอนใส่ชุดชั้นในอยู่ข้างๆผมตอนนี้บอก สี่โมงเย็น ผมหิวมากๆ

ผมเดินออกมาข้างนอก
มินกับบีไม่อยู่แล้ว
พี่อามนุ่งบ๊อกเซอร์ดูดบุหรี่อยู่ตรงระเบียงกับเมนอนหลับอยู่บนโซฟา

ผมได้อยู่กับพี่อามตรงริมระเบียง อัดบุหรี่เข้าไปจนแน่น ผมถามแกว่าพี่ใส่ยาให้ทุกคนเหรอ
พี่อามหัวเราะบอกปล่าวผมใส่แค่ของผมกับเม ใส่นิดเดียว คนอื่นไม่เกี่ยว
ผมถามจริงเหรอ ทำไมคนอื่นถึงดูเหมือน...
พี่อามหัวเราะบอก คุณได้ฟินมากี่ที ไม่รู้จักฟินจริงเหรอ ฟินถ้าเมาเครื่องติดก็ถึงไหนถึงกันอยู่แล้วไหม

ถึงยังไงผมก็ไม่เชื่อพี่อาม ผมมองไปที่เมที่ยังหลับอยู่ ผมถามว่าพี่ไม่กลัวคนเกลียดมั่งเลยเหรอ
แกบอกไม่อ่ะ ยังไงก็คุ้ม ผมยังถามแกต่ออย่างไม่ลดละ

คนอื่นๆก็อาจจะมีบ้าง แต่ไม่ได้ใส่แบบไอ้ทอมทำ แกบอกว่าแกไม่อยากโดนใครเกลียด
นี่รู้ไหม คุณไม่รู้จริงๆเหรอว่าทุกคนไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น

ผมบอกก็รู้ แต่ไม่คิดว่าจะขนาดนี้
พี่อามบอกว่า คุณรู้ไหมทำไมเมเอ๊กส์ขนาดนั้น เพราะเขามีเพื่อนที่ทำด้วยไง
ถ้าให้ทำคนเดียวเขาก็ไม่กล้าหรอก นี่ทั้งฟินกับบีก็ไม่ได้หวงเนื้อหวงตัว เขาเลยกล้าไม่แปลกหรอก
คุณคิดว่าทำไมฟินให้ผมล้วงที่ร้านอาหาร เพราะฟินไงฟินเป็นคนชอบความตื่นเต้นชอบยั่วไง
เขายั่วคุณคุณไม่รู้เหรอ แล้วแกก็หัวเราะ

เมนอนอยู่หน้าทีวีโดยที่มีผ้าคลุมๆตัวไว้แต่ก็ไม่ได้ใส่อะไร
ผมเดินไปอาบน้ำให้สดชื่นแล้วก็ออกมา จริงๆอยากชวนฟินมาอาบน้ำด้วย
แต่ฟินนอนคุยงานด้วยชุดชั้นในบนเตียง
และเมื่อถึงเวลาต้องวิดิโอคอลกับทางสิงคโปร์ ฟินก็เอาเสื้อมาใส่นั่งคอล แต่ท่องล่างคือจีสติงตัวเดียว

เสร็จแล้วการพูดคุยก็กลับมาในวงไวน์อีกครั้ง

เรานั่งดูข่าวโรคระบาดในจีนด้วยกันแล้วก็วิพากษ์วิจารณ์กันไป
ดูเหมือนไม่มีใครพูดถึงเรื่องยา เรื่องที่เกิดขึ้น ส่วนนึงก็คงเต็มใจกันด้วย แต่อาจจะเพราะคราวนี้เป็นพี่อามด้วย
พี่อามก็เหมือนคุณชายใหญ่มีอำนาจนิดและเป็นที่เกรงใจกันอยู่

เสียงกริ่งกดหน้าห้อง เป็นยัวมาส่งอาหาร
พออาหารมาทุกคนก็ลงมากินพร้อมๆกัน
มีจังหวะที่ ผมได้คุยกับยัว ยัวบอกว่า ยาไอ้ทอมมันเป็นยาฝรั่งใช้อ่ะ มีไอซ์ผสมบ้างแต่ไม่มาก
แต่อย่างอื่นไม่รู้ แต่เคยเห็นพวกนี้เล่นกันบ่อยอยู่เวลาปาร์ตี้ ฟินนั่งกินข้าวแบบไม่หวงเนื้อตัวนัก
ผมนึกถึงภาพที่ฟินให้พี่อามล้วงที่ร้านอาหารคือแบบ แล้วตื่นตาตื่นใจมากๆ หัวมันจะผงกขึ้นมาอีกรอบ

ผมเดาไม่ถูกเลยว่าแต่ละคนจะไปต่อกันยังไง ผมคิดภาพไม่ออกจริงๆ

เราดูข่าวไวรัสที่เริ่มระบาดและพูดคุยกันถึงเรื่องที่จะเกิดขึ้นการพูดคุยเริ่มเข้มข้นขึ้น
ฟินเอียงตัวมาพิงผมจิบไวน์ดูข่าว เมนอนยาวไปกับโซฟามีผ้าคลุมตัวไว้ ยัวนั่งพิงอีกด้านของผม
เสียงโทรศัพท์ดังขึ้น พี่อามให้คนยกไวน์มาลังนึง
ผมรู้สึกว่าคืนนี้เป็นคืนที่ยาวนานแน่ๆ มียัวมาอีกคน

และคืนนั้นก็เป็นไปย่างที่มันควรจะเป็น
ผมนั่งดู ฟินกอดจูบกับเมหลังเมาไวน์กันเต็มที่ เมถึงกับอ๊วกตอนที่อมของพี่อาม คงเพราะเมา
ผมนัวเนียกับฟินโดยมียัวที่อมท่อนล่างของผมอยู่ ในขณะที่ยัวก็โดนพี่อามไป ทุกอย่างเป็นไปตามที่มันจะเป็น และบางครั้งมันก็เกินที่จะเป็น

ผมมองฟินกับเมเลสเบี้ยนกันแล้วก็ไม่ได้คิดอะไรเพราะนมใหญ่ๆของยัวกำลังเด้งขึ้นลงอยู่บนตัวผม
พี่อามเห็นภาพนั้นก็ซัดยาเข้าไปอีกรอบ แต่เบาๆ

ฟินจำได้ว่าผมเอาฟินสลับกับยัวอยู่มันส์มากๆ
ฟินจูบผมอย่างดูดดื่ม และรออกินน้ำรักผม

เราอยู่ในสภาพแบบนั้นในคืนศุกร์ เสาร์ และอาทิตย์
ทั้งยาและไวน์และอาหาร เราสั่งอาหารขึ้นมา โดยที่จับฉลากกันว่าใครต้องไปรับอาหารในชุดเซ็กซี่สุด
เมเมาโนบราไปรับอาหาร แต่ฟินนุ่งจีติงตัวเดียว
ทุกเรื่องทุกอย่างมันดูผสมปนเปไปหมด

ผมตื่นขึ้นมาอีกวัน โดยที่มีแค่ผมกับฟินนอนอยู่บนเตียง ฟินสะกิดบอกว่าให้ผมกลับไปแต่งตัว
เพื่อจะไปประชุมที่บริษัท ฟินจะเข้าไปด้วย

ผมดูชุดฟินที่แต่งตัวไปประชุมแล้ว ผมบอกหยุดก่อนแล้วถ่ายรูปแบบเปิดแฟลชให้ดูว่ามันบางนะ

ฟินบอกไปเถอะน่าใครจะมาจ้อง
ผมเดินตามออกไปแล้วขึ้นรถขับไปแบบเลือดลมสูบฉีดมากๆ
เราไปประชุมกันเรื่องบริษัทสองที่ และมีโอากาสผมก็มักจะลูบก้นฟินไปตลอด ไม่ว่าจะเดินหรือช่วงประชุมที่มีโอกาส
เรียกว่าไม่มีสมาธิประชุมสักเท่าไหร่นัก
อาจจะด้วยความสวยและเสนห์ของฟินทำให้เราได้ผู้มาลงทุนในบริษัทวันนี้แบบเหนือความคาดหมาย
เรียกว่าได้แองเจิ้ลอินเวสเตอร์เลยทีเดียว

ประชุมเสร็จฟินบอกว่าบีส้่งข้อความมาว่าไปไหนกัน บีว่าง
ผมหันไปบอกฟินว่าไม่ได้อยู่แค่ฟินกับบีมานานแล้วนะ
ฟินถามว่าไหวเหรอ
ผมหยิบโทรศัพท์ยกหูโทรหาบีบอกว่า บีแต่งตัวเซ็กซี่มาเลยนะเดี๋ยวเราไปหาที่ทรีซัมกัน
เสียงปลายสายบอกบ้า...แต่ก็ไม่ว่าอะไร ส่วนฟินนั้นผมหันมาเห็นฟินกัดริมฝีปากล่างทำหน้าเข่นเขี้ยว
ฟินพูดกึ่งหัวเราะว่า เดี๋ยวนี้ชักจะได้ใจนะเนี่ย

ผมเอามือล้วงไปที่หว่างขาฟินแล้วถามว่า ไหนลองเล่าตอนให้พี่อามล้วงหน่อยซิ
ฟินบอกไม่...
ผมเอานิ้วล้วงเข้าไปในกระโปรงฟินพบว่ามันมีน้ำซึมๆอยู่แล้ว ฟินบิดยัวหนีบขาร้อง อื่มมมมห์
ผมถามว่าทำไมแฉะ ฟินมองหน้าค้อนๆบอกว่าโดนลูบตูดไปมาทั้งวันนะ

ผมเอานิ้วควานไปมาฟินยกก้นกระดกตามผมกระซิบที่ข้างหูว่า ทำไมให้พี่อามล้วง
ฟินหลับตาแอ่นอกขึ้นพร้อมกับร้อง อ้าาาาาห์ซี๊ดสสส์
ก็พี่อามเอามือมาลูบก้นอยู่ตั้งนานแล้ว ผมถามจริงเหรอ
แล้วฟินก็บอกต่อว่าแกลูบมาเจอจีนตริงแกก็วนอยู่แถวนั้น แล้วมินมันก็เอาแขนมาถูนมด้วย
ใต้โต๊ะพี่เมก็เอาขามาเขี่ย โอ๊ยหหห ฟินแอ่นตัวตามนิ้วผมมาพร้อมถอนหายใจ

ผมตื่นเต้นกับความรู้ใหม่คือ ฟินโดนทุกคนเร้าและรุมในโต๊ะอาหารคืนนั้น
ในขณะที่ฟินเล่าต่อผมก็รู้สึกว่าทำไมร่องของฟินมันลื่นๆขึ้น ผมชักนิ้วออกมาดูปรากฏว่าฟินเมนส์มา
ฟินร้องว๊าย แล้วก็บอกว่าหาที่จอดให้เข้าห้องน้ำหน่อยน้าาา เสียงอออดอ้อนของนางแมวป่ามันน่าจับกดจริงๆ

ฟินลงไปเข้าห้องน้ำใส่ผ้าอนามัยออกมา โหนกของฟินที่หนาอยู่แล้ว ก็โหนกนูนขึ้นมาอีก เดรสรัดๆนั้นเป็นโคกนูนมาชัดเจน
เป็นที่ตื่นตากับผู้พบเห็นมาก

เราประชุมเสร็จก็แวะไปรับบี แต่ฟินบอกว่าเซ็งอ่ะเมนส์มา
แต่นั่นไม่ได้ทำให้การสนทนาเราเงียบเหงาไป
บีเล่ากำหนดการคร่าวๆที่เธอต้องบินกลับไปสิงคโปร์พร้อมๆฟินเพราะทางนั้นเรียกกลับไปด่วน เร็วขึ้นกว่าเดิม 7 วัน

ผมวนมาส่งฟินที่คอนโด เมนส์มาทำให้ฟินดูเพลียๆ แต่ท่าเพลียของฟินมันดูเซ็กซี่บอกไม่ถูก
ผมพาฟินมาส่งขึ้นลิฟท์แล้วก็ตัดสินใจประคองขึ้นไปถึงห้อง ฟินล้มตัวลงนอนด้วยความอ่อนเพลีย
ทั้งชุดนั้น กระโปรงที่ร่นขึ้นมานิดๆทำเอาผมรู้สึกคักคึก
ผมก้มลงจูบขาฟินไล้ลงไปเรื่อยๆ ฟินผงกหัวขึ้นมาบอก อย่าเดี่ยวเลอะเทอะ ผมไม่ได้สนใจ
ผมเอาลิ้นไล้จากขาไปที่หลังเข่าฟินพยายามยกขาหนีแต่ผมล๊อคไว้
ฟินไม่ขัดขืนแต่ก็ไม่ได้สะดวกใจซะทีเดียว

ผมเลื่อนขึ้นไปไซร้ส์คอและงับไปที่หัวนมผ่านเสื้อ ฟินครางเบาๆแต่ก็ร้องมาว่า อย่าเลยนะเดี๋ยวเปรอะ
ผมกระชากเสื้อฟินออกงับไปที่หัวนมที่ขนรอบๆหัวนมกำลังชูชันขึ้นมา
ผมชักเอาของผมออกมาแล้วก็เอากดไปหกลางร่องนมของฟินช้าๆ
ฟินอวบขึ้นและหน้าอกใหญ่ขึ้น
บางทีมันก็แฉลบเลยหัวนมไปที่ปากฟินก็อ้าปากเอาลิ้นลงมาวนๆ

ผมจับถอดเดรสออกทั้งหมดแล้วอุ้มฟินไปที่ห้องน้ำ

มันเหมือนหนังโป๊คลาสสิคสมัยก่อน ผมเปิดฝักบัวให้น้ำไหล ถอดกางเกงในออก
เมนส์ฟินไหลลงขามาช้าๆฟินร้อง อ่าหหหหห
ฟินเอามือเท้าแขนกับผนัง แอ่นก้นงอนๆขึ้นมา รอรับสายตาฟินลุ้นระทึก
ผมเอาหัวจ่อเข้าไปแล้วเอาออกมา เลือดสีแดงๆติดปลายหัวของผมไปด้วย
ผมเสียบเข้าไปเต็มลำแล้วควานช้าๆรู้สึกได้ถึงเลือดของฟินที่ไหลอาบมาบนท่อน

ผมกระแทกแรงๆแต่ช้าๆและหนักหน่วง มีเลือดกระเซ็นมาโดนหน้าขาบ้างแต่นั่นยิ่งทำให้ความเร็วของผมเร็วและแรงมากขึ้น
เสียงพลั่กๆๆกระแทกตูดงอนๆของฟินดัง พั่บๆ
ฟินก้มหน้าติดไปกับผนังร้องโอ๊ยหหซี๊ดสสสเสียวววว อ่าาาา
โอยยยยยยยยยย อ๊ะๆๆๆ ส่ายหน้าไปมาใต้ฝักบัว ผมเร่งความเร็วและแรงขึ้นฟินตัวกระตุกกหลุดลงไปนั่ง
ผมจับฟินขึ้นนั่งบนตัว ฟินหย่อนตัวลงมาพร้อมกับเลือดขึ้นๆหยุดลงมาบนแก่นกายผม
ผมเหมือนหน้ามืดจับฟินกระแทกสวนขึ้นไป ฟินตัวโยนไปมาแล้วผมก็ปล่อยฟินกระแทกกลับ
ฟินเกร็งตัวบดขยี้ลงมาอย่างบ้าครั้งกัดปากสบถฟัคคคคคคคยาวแล้วเกร็งตัว จังหวะฟินบดลงมาหัวผมเหมือนไปสัมผัสกับจุดอะไรสักอย่าง
และนั่นทำให้ผมถึงจุดพอดี เราเกร็งตัวกอดกันพร้อมกับเลือดฟินที่ไหลออกมาพร้อมน้ำขาวๆ ฟินตัวกระตุกอีกทีเมื่อมองไปที่ภาพนั้น
เรานอนมองตากันเงียบๆพร้อมหอบหายใจ ฟินตีผมแรงๆทีนึง
ผมหัวเราะพร้อมบอก อย่างน้อยก็ไม่ท้องนะ ฟินอมยิ้มแล้วก็บอกให้พาเธออาบน้ำแล้วพาไปนอนหน่อยเพลีย

ฟินบอกผมกลับไปได้เลย เธอจะนอนอย่ามาวอแว หลังจากนี้เธอจะเป็นมนุษย์เมนส์ที่น่ากลัว
ผมปิดไฟแล้วก็ลงรถมา

หลังจากนั้นไม่กี่วันฟินกับบีก็บินกลับไปสิงคโปร์
โดยที่มีเหตุการณ์แปลกๆเรื่องโรคระบาดที่เราต้องตามข่าวกัน
ผมหันมามองบริษัทที่กำลังจะได้งานใหญ่แต่อาจจะต้องชะงัก
เม คือคนเดียวที่ยังอยู่ใน กทม นัดผมคุย พร้อมกับถามไถ่ปัญหา
เมบอกว่าไปประชุมก่อนนะคะ เดี๋ยวแวะไปรับ
แล้วเมก็ส่งรูปมาพร้อมข้อความว่า ชุดไปประชุมเรียบร้อยพอไหมคะ

ผมดูรูปแล้วรีบพิมพ์กลับไปว่า ยกเลิกประชุมไหม แต่ของผมตื่นมารอแล้ว...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

zero009

พี่อาร์มจะเก็บทุกคนเปล่าคนับ

singkanong

นานๆมาทีเล่นเอาตื่นเต้นกันเลยทีเดียว ว่าแต่พี่อามกะเมจะหวลกลับไปอยู่ด้วยกันไหมนะ

mrgreen

ครับอย่ายุ่งกับมนุษย์เมนส์ดีที่สุดคับ

elelle

70กว่าตอนแล้วยังไม่มีวี่แววว่าจะลงเอยกับใครซักคน

Nuum123

ฟินสุดยอดไปเลย ถ้าเป็นอย่างพี่อามว่า

yopmail

ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ โดนไปกี่รอบ น้ำไม่แห้งหมดตัวเหรอเนี่ย

vcchin

งานนี้ พี่อาม ตั้งฮาเร็ม สองสามคืนเลย

Bankrupt

รอทุกวัน ไม่ผิดหวังจริงๆ ฟินนี่ผญในฝันเลยครับ ขอบคุฯครับ

gusjung111

แล้วจะได้ใครเป็นตัวจริงล่ะเนี่ย

weeraj

เอาจริงๆชอบเมที่สุดครับในบรรดาสาวๆ

game14974

จัดหนักกันขนาดนี้ไม่น้ำหมดตัวกันเหรอเนี่ยยยยย

krissyou

โอ้จัดกันหนักเลยคราวนี้

ปล มีฝ่าไฟแดงซะด้วย

livpool

พี่อาร์มนานๆมาที แต่มาหนักเลย 3 วันจัดกันยังงัยเนี่ย แถมวันจันทร์ยังประชุมต่อได้อีกนับถือเลย

test1234

จัดเมคนเดียวไปก่อนก้อได้น่ะครับ