ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มันใหญ่จนไม่คิดว่าจะเข้าไปได้ (Remake) by Koog Google ตอนที่ 1

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 17, 2021, 09:09:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

G.A.Talk : เป็นอีกเรื่องที่G.A.ชอบมาก เคยอ่านในเว็บนี้และเว็บอื่นที่นำไปลง ซึ่งG.A.จะนำมาเรียบเรียงใหม่แบบเดียวกับชักช้าไม่ทันหมาแดกโดยอิงจากต้นฉบับเหมือนกัน

ปล.ต้องกราบขออภัย เพราะG.A.ไม่ทราบว่าต้นฉบับจริงๆคือใคร

อ้ออายุ 31 ค่ะ รูปร่างดี สูง 168 ผิวขาวแบบคนจีน แต่งงานแล้วค่ะ สามีอ้อ อายุ34 อ้อแต่งงานมาได้เกือบ 3 ปีแล้วค่ะ ยังไม่มีลูกค่ะ

อ้อให้สามีใส่ถุงยางค่ะ เพราะอ้อไม่อยากกินยาคุม กลัวมีลูกยากค่ะ ตั้งแต่ครั้งแรกก็ใช้ถุงยางตลอดเลยค่ะ เพราะว่าเราแอบมีอะไรกันก่อนแต่งงานเกือบปีค่ะ

สามีเคยทำงานที่เดียวกัน แต่ว่าตอนนี้อ้อย้ายที่ทำงานใหม่ค่ะ พอดีมีโอกาสได้งานที่ดีกว่า เงินเดือนมากกว่าเก่าเยอะก็เลยย้ายค่ะ

ได้ตำแหน่งเป็นผู้ช่วยผู้จัดการฝ่ายการตลาด แต่ว่าอ้อต้องขับรถมาทำงานเองค่ะ แต่ก่อนสามีขับมาทำงานด้วยกัน ต้องขับไปกันคนละทางเลยต้องใช้รถคนละคัน

ที่ตึกจะมีลานจอดรถให้ แต่ชั้นจอดของบริษัทอ้อที่ยังเต็มอยู่อ้อเลยไม่มีที่จอดประจำเพราะผู้ช่วยคนเก่าไม่ได้ขับรถมาทำงาน

แต่ว่าทางตึกจัดที่จอดประจำแบบชั่วคราวให้แต่ต้องขึ้นไปอีก4ชั้น อ้อทำงานที่ใหม่มาได้ เกือบปีแล้ว จะจอดรถที่เดิมประจำ

ตึกที่อ้อทำงานก็หรูหราดีมาก ลานจอดรถจะมีห้องน้ำให้ทุกชั้น มียามเฝ้าทุกชั้นแต่ว่าตอนกลางคืนถ้าวันไหนอ้อทำล่วงเวลา อ้อต้องมาย้ายรถลงมาจอดที่ชั้นของบริษัทอ้อที่อยู่ชั้น 2

เพราะชั้นที่อ้อจอดตอนเย็นมักจะไม่มีรถเหลือจอดอยู่เลย ยามก็จะเหลือแค่ 2 คน ดูทางออกชั้น1 กับเฝ้าที่ชั้น 2 เท่านั้น เพื่อความปลอดภัยก็เลยต้องย้ายรถก่อนทำโอทุกครั้ง แต่บางวันอ้อต้องออกไปพบลูกค้าพร้อมกับผู้จัดการฝ่าย กลับมาต้องทำโอต่อ

อ้อก็จะไม่ได้ย้ายรถลงมาค่ะ แต่ว่ายามจะรู้ค่ะว่ารถใครก็จะคอยดูแลให้ ช่วงปลายปีก็จะทำโอบ่อยมากค่ะ อากาศก็หนาว บางวันเดินมาเอารถคนเดียวลมพัดมาเย็นๆ วังเวงจนขนลุกเลยค่ะ วันนึงหนาวมากจนอ้อรู้สึกปวดฉี่ หนาวก็หนาว กลัวก็กลัว

แต่ว่าจะอั้นไม่ไหวก็เลยต้องแวะเข้าห้องน้ำที่ลานจอดรถ ซึ่งปกติถ้าเป็นตอนกลางวันอ้อก็จะใช้ห้องน้ำนี้บ่อยๆ หรูหรา สะอาดดีมาก สมกับตึกไฮโซ ต้องรีบเข้าจะได้รีบกลับบ้าน แต่ว่าตอนที่อ้อออกมายืนส่องกระจกอยู่ ก็ต้องตกใจมากเมื่อมีคนเดินเข้ามา ปรากฏว่าเป็นหัวหน้ารปภ.เพราะว่าเค้าใส่ชุดซาฟารีสีเข้ม

เค้าก็ทำท่าตกใจบอกว่าจะเข้ามาปิดไฟแล้วจะปิดล็อคประตูไม่คิดว่ามีคนอยู่เพราะดึกแล้ว อ้อก็บอกว่ากำลังจะออกไปพอดี เค้ามองอ้อแบบลังเลแล้วหันไปปิดล็อคประตูหน้าแล้วก็เข้ามาประชิดตัวเอามือปิดปากแล้วก็ล็อคตัวอ้อไว้อีกมือ อ้อตกใจมากเค้าบอกว่าอย่าขัดขืนเค้าเป็นทหารเก่าฆ่าคนด้วยมือเปล่าได้นะ

ยอมทำตามแล้วเค้าจะไม่ทำร้าย ตอนนี้อ้อตกใจกลัวมากเลยค่ะ เค้าเอาผ้าเช็ดหน้าผืนใหญ่มามัดปิดปากอ้อไว้ค่ะ อ้อก็ไม่กล้าดิ้นค่ะเพราะกลัวเค้าจะทำร้าย เค้าก็พยายามที่จะถลกกระโปรงอ้อค่ะแล้วก็ล้วงเข้าไปคราวนี้อ้อต้องดิ้นแล้วค่ะ

แต่เค้าก็ล้วงเข้าไปในกางเกงในอ้อได้สำเร็จค่ะ อ้อมีสามีแล้วก็รู้ค่ะว่าเค้าพยายามจะทำอะไร พอเค้าจับถูกจุดเสียวอ้อก็สะดุ้งเลย เค้าพยายามบี้นิ้วกับจุดเสียวค่ะ แถมเอาจมูกมาไซร้ซอกคออ้ออีก แถมยังพูดว่าหอมมากทำให้เค้ายิ่งมีอารมณ์ อ้อก็ขนลุกซิคะ กับสามีอ้อเค้าไม่เคยมาไซร้คออ้อแบบนี้เลย

แค่จูบปากกับหอมแก้มเท่านั้น อ้อเลยรู้สึกว่าอ้อเริ่มเสียวและมีน้ำซึมออกมาเค้าก็ยิ่งได้ใจบี้คลึงนิ้วเค้าได้สะดวกขึ้นเพราะมันมีน้ำมาช่วยพอยิ่งลืนมันก็ยิ่งเสียวค่ะ พออ้อเริ่มนิ่งเค้าก็เอาอีกมือที่ล็อคอ้อไว้มาคลึงที่หน้าอกค่ะ อ้อก็พยายามจะร้องห้ามแต่ปากโดนมัดก็ได้แต่ร้องอู้อี้ จริงๆ อ้อไม่ค่อยให้สามีคลึงหน้าอกอ้อแรงๆ

เพราะอ้อกลัวมันจะยานค่ะ อ้อเป็นคนมีหน้าอกพอสมควรค่ะเรียกว่าซ่อนรูปพอควรค่ะ ก็เลยกลัวมันจะยานเร็วค่ะ แต่เค้าไม่สนใจพยายามคลึงหน้าอกอ้อต่อไปอีกมือก็พยายามจะถอดกางเกงในออก ดึงลงไปจนถึงหัวเข่าแล้วก็กลับมาบี้นิ้วต่อ

ตอนนี้อ้อรู้ว่าจะต้องโดนข่มขืนแน่แล้ว แต่ไม่รู้จะหนีเอาตัวรอดยังไง ก็เค้าดันอ้อให้ติดกับซิ้งอ่างล้างหน้าแบบหันหน้าเข้ากระจก เค้าก็ประชิดอยู่ด้านหลัง เค้าทำอยู่นานมากจนอ้อเสร็จไปคามือเค้าเลยไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกันว่าจะเสียวจนเสร็จได้ยังไง

ทีนี้เค้าก็ล็อคอ้อไว้พยายามจะดันของเค้าเข้ามาทางด้านหลังโดยเค้าถลกกระโปรงขึ้นมาไว้ที่เอว อ้อก็ดิ้นหนีแต่เพราะว่ามันมีน้ำหล่อลื่นอยู่แล้วเค้าก็ดันเข้ามาจนได้ มันตึงไปหมดเลยค่ะเจ็บก็เจ็บ เสียวก็เสียว

เค้าค่อยๆ กดเข้ามาสักพักอ้อคิดว่าคงเข้ามาจนมิดเลย ของเค้าต้องใหญ่กว่าของสามีอ้อแน่ๆ ค่ะเพราะว่ามันคับแน่นไปหมดเลย เค้าเริ่มขยับสาวเข้าออกช้าๆ เค้าทำอ้อช้ามากค่ะแต่สาวแบบยาวๆ จนอ้อเสียวจนขนลุกเลยค่ะ แต่อ้อพยายามกลั้นเสียงร้องเอาไว้กลัวเค้ารู้ว่าอ้อเสียวค่ะ จนเค้าเร่งจังหวะเร็วขึ้น มือเค้าก็คลึงหน้าอกอ้อแรงขึ้นอีกมือก็บีบก้นอ้อแรงมากค่ะ

แต่แปลกที่มันทำให้อ้อยิ่งเสียวค่ะ จมูกกับปากเค้าก็วนเวียนไซร้ซอกคอกับเลียติ่งหูอ้อจนขนลุกเลยค่ะ เค้าก็กระแทกกับบั้นท้ายอ้อจนดังผับๆ ๆ เลย อ้อก็เสียวจนทนไม่ไหวเค้าทั้งคลึงหน้าอกทั้งบีบก้นบางทีก็เอานิ้วช่วยบี้จุดเสียวท่าที่เค้าทำกับอ้อมันทำให้เค้าได้เปรียบค่ะ

เค้าทำอยู่นานมากอ้อเสียวจนกระตุกเลยค่ะ อ้อเสร็จไป 2 ครั้งเลยค่ะ ตอนนี้เค้าใช้มือสองข้างจับเอวอ้อไว้รั้งเข้าหารับการกระแทกอย่างเมามันเสียงดังผับๆ ๆ เลยค่ะ ถ้ามีคนผ่านมาต้องได้ยินเสียงแน่ๆ

แล้วก็ต้องสะดุ้งสุดตัวเมื่อเค้าเร่งจังหวะกระแทกแล้วก็ปล่อยน้ำของเค้าเข้ามาจนอ้อรู้สึกอุ่นในช่องท้องเลยค่ะ ทำให้อ้อเสร็จตามไปอีกครั้งค่ะ อ้อไม่เคยให้สามีปล่อยน้ำเข้ามาเลยนะคะ นี้เป็นครั้งแรกเลยที่โดนน้ำเข้ามาแต่ว่าไม่ใช่ของสามีตัวเองด้วย

เค้าปล่อยมือจากเอวมาโอบกอดอ้อเคล้าคลึงหน้าอก หอมแก้ม แล้วก็พูดที่ข้างหูอ้อว่า ของคุณฟิตกระชับดีจริงๆ แถมตอนคุณเสร็จตอดของผมจนแทบกลั้นไม่ไหว อ้อได้ยินแล้วอายจนหน้าชาเลยค่ะ เค้ากดแช่ไว้สักพักก็ถอนออกไป รู้สึกมันโล่งเลยค่ะน้ำที่อยู่ข้างในมันก็ไหลตามออกมาจนอ้อต้องรีบเข้าห้องน้ำไปล้างออกเลยค่ะ

อ้อแก้มัดที่ปากออกแต่งตัวเรียบร้อยแล้วก็ออกมาเค้ายังยืนอยู่หน้ากระจก เค้ามองหน้าอ้อแต่อ้อไม่กล้าสบตาเค้าค่ะ ก็อายมากเลยค่ะตอนนั้น เค้าบอกว่า คุณสวย ขาว หุ่นดีน่าเอาจนอดใจไม่ไหว ไม่ต้องกลัวว่าจะติดโรคเค้าสะอาดพอเพราะมีลูกมีเมีย

ไม่ได้ยุ่งกับผู้หญิงอื่นมานานแล้วตั้งแต่มีลูก และจะไม่บอกใครขอแต่ว่าอย่าเอาเรื่องเค้า แต่ถ้าติดใจก็มาให้เอาอีกก็ได้ อ้อหน้าชาอีกรอบเลยค่ะเอาผ้าเช็ดหน้าวางไว้หน้ากระจกแล้วก็รีบออกจากห้องน้ำไปขับรถกลับบ้านเลยค่ะ

ตลอดทางยังคิดแต่เรื่องที่เกิดขึ้น รู้สึกน้ำเค้ามันก็ซึมย้อนออกมาไม่หยุดเลยค่ะ ก่อนเข้าบ้านแวะร้านขายยาซื้อยาคุมมากินเลยได้แบบเม็ดเดี่ยวมากินทันที แล้วก็ยังมีแบบแผงมากินกันพลาดค่ะ แต่ว่าต้องซ่อนไม่ให้สามีเห็นไม่งั้นอ้อตายแน่ค่ะ

เข้าบ้านก็รีบเข้าห้องน้ำอาบน้ำเลย สำรวจตัวเองของอ้อยังระบมแดงอยู่เลย รู้สึกเหมือนว่าของเค้ามันยังคาอยู่เลย น้ำก็ยังซึมออกมา ดีที่คืนนั้นสามีไม่อยากมีเซ็กส์ด้วย ปกติสามีอ้อก็ไม่ได้เอากันบ่อยมาก

แบบว่าก็ไม่ได้มีลีลาเก่งกาจอะไรมากมาย แต่อ้อก็มีความสุขดีค่ะ ถึงแม้ว่าบางทีเค้าจะเสร็จก่อนอ้อ จนต้องอารมณ์ค้างบ้าง วันต่อมาอ้อยังรู้สึกระบมตรงนั้นอยู่เลยค่ะ ไปทำงานต้องเดินให้เป็นเหมือนปกติแต่รู้สึกแปล๊บๆ บ้างค่ะ ทำงานมาได้1สัปดาห์ไม่เคยเจอกับเค้าอีกเลย

แต่บางทีก็ยังคิดๆ ถ้าเจอเค้าจะทำยังไง แล้วเค้าจะเอาเรื่องนี้ไปบอกใครมั้ย นึกถึงตอนที่โดนเค้าทำอ้อก็เสียวอย่างบอกไม่ถูกเลย สามีไม่เคยทำอ้อได้ถึงใจเท่านี้เลย แต่ถ้าจะไปให้เค้าเอาอีกอ้อต้องบ้าไปแล้วแน่ๆเลย

อ้องานยุ่งจนไม่มีเวลาได้คิดถึงเรื่องนี้เท่าไหร่ แต่พอกลับบ้านมีอะไรกับสามีทีไรก็อดคิดถึงตอนที่โดนเค้าทำไม่ได้ มันสู้กันไม่ได้จริงๆ เค้าทำให้อ้อเสร็จได้หลายครั้ง

แต่กับสามีทำให้อ้อเสร็จได้ครั้งเดียวบางทีอ้อก็ไปไม่ถึงที่ ยิ่งระยะหลังเวลานอนกับสามีแล้วนึกเปรียบเทียบกันมันยิ่งทำให้อ้อไม่เสร็จ จนสามีทักว่าทำไมอ้อไม่ค่อยมีอารมณ์เลย เครียดเรื่องงานหรือเปล่า

อ้อก็ต้องอ้างไปว่าช่วงนี้ทำงานเหนื่อยค่ะ เป็นแบบนี้นานๆ เข้าอ้อก็คิดว่าอยากลองกับเค้าอีกครั้งจัง แต่คิดว่าอ้อบ้าไปแล้วแน่ๆ ถ้ามันไม่เป็นความลับล่ะจะทำยังไง แล้ววันนึงโดยไม่ได้ตั้งใจอ้อออกไปพบลูกค้าข้างนอกกลับมาที่ตึกช้ามากเพราะรถติดตอนใกล้เลิกงาน

พอมาถึงก็เคลียร์งานต่อนิดหน่อยแล้วก็จะรีบกลับบ้าน ตอนนั้นประมาณเกือบ1ทุ่ม อ้อก็ไปที่จอดรถประจำของอ้อ ปรากฏว่ามีรถอ้อจอดอยู่คันเดียว และไม่มียามอยู่เลยรวมทั้งคนที่อ้อกลัวว่าจะเจอ

อ้อกำลังไปที่รถก็ได้ยินเสียงเค้าดังมา คุณครับ จะกลับแล้วหรือครับ อ้อหันไปมองด้วยความตกใจ เป็นเค้าจริงๆ คงมาดักรออ้อแน่ๆ ไม่ได้พบคุณนานเลย สบายดีนะครับ เอ่อ...ค่ะอ้อตอบแค่นั้นแล้วก็จะขึ้นรถหันไปมองเค้าที่ยืนดูท่าทีอ้อ เค้าทำท่าสุภาพกับอ้อผิดกับวันนั้นที่ใช้กำลังกับอ้อ

ความคิดที่อยากจะลองกับเค้าอีกมันดันแล่นขึ้นมาในสมอง แล้วไม่รู้มีอะไรมาดลใจให้อ้อทำในสิ่งที่คิดว่าผิด อ้อตัดสินใจเดินไปจะเข้าห้องน้ำ บอกเค้าว่า อย่าเพิ่งปิดห้องน้ำนะค่ะ ขอเข้าก่อนแป๊บนึง

อ้อเดินผ่านเค้าไปเข้าห้องน้ำโดยไม่ยอมสบตาเค้า ก็อ้ออายสุดๆ เลยค่ะ ไม่รู้ว่าเค้าจะคิดยังไงตอนนั้น พอออกจากห้องเล็กจะออกมาล้างมือก็เจอเค้ายืนอยู่หน้ากระจก เค้าปิดล็อคประตูหน้าเรียบร้อย

อ้อก็ทำท่าตกใจ ตกใจจริงๆ นะคะไม่ได้มารยา แต่ก็คิดไว้แล้วเหมือนกันว่าจะเจออะไร เค้าทำท่าจะเข้ามาหาอ้อ ก็พอดีเสียงโทรศัพท์ของอ้อดังขึ้นมา เค้าเลยชะงัก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

biggiggog

ถึงจะใหญ่แต่พอมันเข้าไปได้แล้วละก็
มันก็ยาวกันไปสิครับ
ขอบคุณครับ

ttbb777

ryg123456

เปิดเรื่องใหม่น่าสนใจมากเลย
ท่าทางสาวจะติดใจด้วยนะ

Pm Nuttakan

kongzaa08

tansatan1

ของใหม่แถมใหญ่ ยังไงก็หอมหวานกว่าเสมอแหละ ฮ่าฮ่าฮ่า

Satira Potikanon