ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มันใหญ่จนไม่คิดว่าจะเข้าไปได้ (Remake) by Koog Google ตอนที่ 1

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 17, 2021, 09:09:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GU Koy

notbaby007

ใหญ่ไม่ใหญ่ไม่รู้แต่ก็ทำให้ติดใจได้ก็แล้วกั​น     ::HoHo::

blackjack

::ChuChu:: เรื่องนี้ต้นฉบับมีหลายตอนนะครับ และมีตอนที่สามีอ้อเขียนเล่าด้วย สนุกครับชอบ จำไม่ได้ว่าอ่านเจอที่ไหนแต่ยังมีในระบบเรื่องเสียวครับ ผมว่าถ้าจะรีเมคเรื่องนี้จริงๆ คงต้องเล่ารายละเอียดให้มากขึ้นและเพิ่มมตัวละครมากขึ้น เพราะต้นฉบับเขาก็เขียนไว้ดีเหมือนกันครับทั้งทางอ้อและสามีอ้อ

drof666

ครั้งแรกโดนบังคับ ครั้งต่อมาไปชวนมาเองเลย แบบนี้ก็ได้เสียวกันไปนานๆ

morekung

sakrinkuk

moodumhero

ได้ลองแล้วติดใจแบบนี้สงสัยยาวๆแน่นอนครับ รอติดตามเลย

abfun

เป็นเรื่องดังในอดีต  ถ้าจำไม่ผิดน่าจะชื่อ ความลับของอ้อ..มั้งครับ แต่ท่านเอามาขยายลายละเอียดแบบนี้ผมว่าอารมย์หื่นยิ่งเพิ่มเลย อิอิ

err

ร่านจนทนไม่ไหวนะอ้อ  ติดใจของใหญ่..ถ้าไม่ได้อีกคงบ้าตาย  ก็บอกสามีไปสิว่ากลับดึก...ทำงาน

จ๊อด ยุทธนา จร้า

Kapi channel