ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำสารภาพ ของคนสวน copy ไม่ทราบผู้แต่ง

เริ่มโดย Phoowadol, มกราคม 19, 2021, 04:50:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

คำสารภาพของคนสวน

คนสวนบอกผมว่า นายครับผมขอเวลาส่วนตัวเพื่อคุยกับนายได้ไม๊ ผมบอกว่าไม่จำเป็น คนสวนบอกว่าผมไม่อยากให้นายหญิงอยู่ พูดคุยไม่สะดวก ผมยืนกรานเหมือนเดิม เมียผมก้บอกว่ามีอะไรจะพูดต้องพูดต่อหน้าเธอ คนสวนจึงเริ่มสารภาพให้ฟังว่า เขาเริ่มรุ้สึกอยากมีอะไรกับนายหญิงก็เมื่อหกเดือนก่อนหน้านี้ สายวันหนึ่งเขากำลังทำสวนอยู่ ก็ได้ยินเสียงร้องดังลั่นว่า โอย โอยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เขารู้สึกแปลกใจเดิมตามหาเจ้าของเสียงขึ้นมาบนบ้าน เสียงโอดโอยก็ดังมากขึ้น และดังมาจากห้องนอนของผม เขาจึงเคาะประตูห้องแต่ไม่มีการตอบรับอะไร เสียงครางโอยๆๆก้ยังไม่หยุด เขาจึงพยายามหาทางเข้าไปในห้องนอนให้ได้ โดยการปีนหน้าต่างไปที่ระเบียงเพื่อเข้าไปในห้องนอนผม แล้วเขาก้หยุดอยู่ที่หน้าต่างเป้นตกตะลึง เขาเห็นเมียผมกำลังช่วยตัวเองด้วยดุ้นของเทียมขนาดใหญ่เท่าของนิโกรได้ ดุ้นนั้นกำลังแยงเข้าออกร่องหีเมียผมจนนายหญิงปิดตัวพร้อมครางอย่างดัง จนไม่ทันสังเกตว่าเขายืนดุตรงระเบียงหน้าต่างห้องนอนผม สักพักนึงเขาตั้งสติได้จึงย่อตัวลงเพื่อแอบดูเมียผมช่วยตัวองต่อไป เขาว่าหีเมียผมทั้งใหญ่ ขาวสะอาด แถมนายหญิงยังโกนขนหมอยเกลี้ยงสนิท เวลาดุ้นเทียมชัดเข้าออก หีก้ปลิ้นตาม มันยิ่งดุก้ยิ่งอยากเข้าไปช่วยนายหญิงให้ใช้ของจริงของมันดีกว่า ซึ่งมันก้สั้นกว่าของนิโกรไม่เท่าไรนัก แต่ก้พยามสะกดอารมณ์ไว้ จนชักว่าวน้ำแตกตรงระเบียงหน้าต่างโดยที่เมียผมไม่รุ้ตัว ส่วนนายหญิงหลังจากน้ำแตกแล้วหลายครั้งก้นอนพักอยุ่ เขายิ่งได้มีโอกาสมองหีนายหญิงได้ถนัดตา และจำติดตาคิดว่าวันนึงคงจะได้เย้ดหีนายหญิงเป็นแน่ แล้ววันนั้นก็มาถึงวันที่กล้องวงจรปิดในห้องนอนผมเสีย ผมสั่งให้มันคอยเฝ้าช่างที่มาซ่อม คอยอำนวยความสะดวกให้ช่างซ่อม เขาจึงมีโอกาสหันมุมกล้องไปที่เตียงนอนของผม แล้วก้เฝ้าโอกาสที่จะมาตามดูภาพพวกนี้ทั้งจากกล้องวงจรปิดและระเบียงหน้าต่างห้องนอน แล้ววันนั้นสวรรค์ก็เป็นใจพวกผมไม่อยู่บ้าน เขาชวนเมียเขาซึ่งเป้นแม่บ้านเข้ามาดุในห้องนอนผม เขาบอกว่า เขาเห็นในเทปวงจรปิด เห้นฉากที่ผมเย็ดเมียผม เขาชมว่าผมลีลาดี แต่ควยสั้นไปนายหญิงคงจะอารมณ์ค้าง ถึงได้แอบช่วยตัวเองตอนผมไม่อยุ่ เขาบอกว่าเขามีอารมณ์มากตอนที่เห้นควยผมสอดใส่เข้าไปในรูหีเมียผม จนเขาต้องเอาเมียเขาในห้องนอนผม และนึกว่าเมียเขาคือนายหญิง หลังจากนั้นเขาจึงเข้าใจว่าเมียผมชอบควยใหญ่ๆยาวๆ ซึ่งของมันก้ไม่น้อยกว่าดุ้นปลอมที่เมียผมใช้อยู่ มันถึงใช้วิธีใส่กางเกงเลสีขาว ไม่นุ่งกางเกงใน เพื่อให้เวลาเปียกน้ำมันจะได้เห้นขนาดของมันได้อย่างง่ายดาย เพื่อยั่วอารมณ์เมียผม และคิดว่าถ้าได้เย้ดเมียผมแล้ว เขาคงได้เสวยสุขไปตลอด เขาบอกด้วยว่าเขาเห็นนายหญิงเอาของปลอมแทงรูก้นผม แล้วคนสวนก้บอกต่อว่าวันนี้ฟ้าเป็นใจ นายหญิงเห้นของผมแล้วคงอดใจไม่ไหว เลยมาช่วยผมลดน้ำต้นไม้ ผมเลยแกล้งทำกางเกงหลุดแล้วก้เป็นผล นายหญิงตกตะลึง แทนที่จะหันหนีกลับจ้องมองมาที่ควยผม แล้วเข้ามาจับ กำ รูดเข้ารูดออก ถอกหัวควยผมเล่น จนคนสวนทนแทบไม่ไหว น้ำใสๆเริ่มเยิ้ม มันจึงตัดสินใจล้วนนมเมียผม แล้วก้ชอนไชลงไปที่ร่องหีค่อยแซะ เขี่ยติ่งแตดให้แยกออก จนรูหีนายหญิงเริ่มแฉะ จึงชวนนายหญิงไปที่ห้อง แล้วก้ได้เย้ดนายหญิงสมใจ เมียผมทนฟังต่อไปไม่ไหว พูดว่าจะเล่าอีกนานไหว ถ้าอีกนานต้องขอตัวไปล้างหน้าก่อน แล้วเธอก้จากไป ปล่อยให้คนสวนเล่าต่อไปว่าทำไงกับเมียผม จนเมียผมต้องดุดให้มันจนน้ำแตกคาปากเมียผม แล้วมันก้หยิบกางเกงเลของมันที่กองทิ้งไว้ให้ผมดู แล้วพุดว่านี่คือหลักฐาน ผมจึงบอกว่าผมรุ้หมดแล้ว เขาบอกว่าแล้วจะให้ผมเย้ดโชวยัง เขาพร้อมแล้ว เขาเลยถือวิสาสะเดินตามนายหญิงเข้าไปในห้องน้ำ ปล่อยให้ผมมองตามมัน แล้วผมก้ได้ยินเมียผมร้องครางดังออกมาจากห้องน้ำ จนผมแทบจะทนไม่ไหวกำลังจะเดินตามเข้าไปดู ก้เห็นมันเย้ดเมียผมในท่าลิงอุ้มแตง แล้วอุ้มเดินออกมา ผมมองเห็นหีเมียผมปลิ้นเข้าปลิ้นออก พร้อมกับมีเลือดไหลตามมาด้วย เสียเมียผมครางดังมากขึ้นจนควยผมแข็งตามขึ้นมา วันนี้พอเท่านี้ก่อนครับเพราะผมซีกจะไม่ไหวเหมือนกันเมื่อนึกถึงภาพนั้น ขอไประบายน้ำเงื่ยนก่อนแล้วค่อยเล่าต่อ

mootest

ppherbalife