ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouda Tomohiro] Anri Turbulence อองริวุ่นรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 20, 2021, 07:08:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xtazy

ได้เปิดตัวแน่ๆ แต่คู่เด็กคงยาวทั้งคืนเลย

ดันเสียงดังกว่ารุ่นใหญ่ คืนแรกไม่ป้องกันจะทันการหรือเปล่าน้า

goorboyI

น่าจะสลับคู่กันฟินเลยแน่ ๆ

ก็ถือว่าได้รับอนุยาดให้คบกัน รึเปล่านะ ?

Purepure Prachumpan

kazu36

เดาก่อนว่า ลูกทั้งสองจับคู่ สอง
ข้างบ้านจะเป็นไง 555

bomkungneo

อ่าวเป้นแฟนกันไม่ใช่เอากันมาตลอดแล้วหรอ
เออเสียงฝั่งพ่อแม่ก็ดัง ฝั่งลูกจะเหลือหรอ

Mubin9999

คู่พ่อกับแม่นำพามาขนาดนี้คู่คุณลูกคงไม่น่าพลาดแค่แอบลุ้นเล็กๆครับว่าจะมีสวิงหรือปล่าวครับ
..........
จริงตามที่คิดไว้ถึงไม่ได้แลกคู่แต่ก็มีความสุขกันทั้ง4คนวินๆครับ

l2aito

ทนไม่ไหวแบบนี้ น่าจะข้ามห้องมาจัดกันตามแล้วละแบบนี้

RIP ข้างบ้าน ทีนี้ดังทุกช่วงเวลากลางคืนเลย

Tdestiny

เด็กๆต้องมาจัดกันตามสู้แล้วม้างง

ขย่มกันไม่เกรงใจเด็กเลยย555

แหม่ มาบอกให้เบาเสียง ตัวเองลั่นบ้านกันเลยนะ555

wazzup25

พ่อขาดของมานาน ก็ต้องจัดหนักแบบนี้แหละ

เหลือแต่ลูกๆแล้ว  ::Evil::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

exhausis123

แทบไม่ต้องเดาเลย ทนไม่ไหวหรอก กระตุ้นกันขนาดนี้

5555 แม่น่ารักเนอะ มีห่วงเพือนบ้านด้วย ว่าแต่รู้ตัวมะนะว่าของตัวเองก้อดัง

ddcc

แทนที่จะตกใจกลับเขินหยั่งงั้นเรอะ ดิโอ ผิดๆๆๆๆ กลัวพ่อแม่รู้ว่ารู้จักกันสินะ พ่อมันก็ลาภลอยเลย ได้ภรรยาใหม่สาวสวย เสียงดังทุกคืนเลย ผมว่าจบที่ยอมรับสารภาพไปก็ดีนะว่าคบกัน
555555 จริงของนางเอก หุบปากกันหน่อยโว้ยยยย55555

hentaiknight

ถ้าพ่อแม่บิ้วอารมณ์ขนาดนี้แล้ว มีเหรอลูกจะอดใจไหว ต้องทำแข่งกับพ่อแม่แน่ๆ เลยครับ
เผลอๆ อาจมีสวิงด้วย

อืมม์ แล้วคู่พ่อแม่ มันไม่รู้เหรอว่าเสียงของตัวเองก็ดังอ่ะ

joulez

ข้าวใหม่ปลามัน เอากันทุกวันเรื่องปกติแต่เสียงทะลุนี่มันก็รบกวนจริงนะ แถมเรื่องอย่างว่าด้วย

555+ อย่างฮา มีเขียนโน๊ตบอกลูกตัวเอง แต่ตัวเองก็เสียงดัง หรือจะไม่รู้ตัว

jarabaman

นี่ดังไปยันข้างบ้านเลยมั้ยครับเนี่ย ถ้าซัดกันขนาดนั้นน่ะ 555

เป็นพ่อกับแม่ที่ใจกว้างจริงๆ มีเป็นห่วงซะด้วย

biggiggog

เผลอๆคู่ลูกจะมาก่อนคู่พ่อแม่ซะละม้าง

ต่อไปคงไม่ต้องปิดบังอะไรกันแล้ว
สองคู่ชู้ชื่นประสานเสียงกันไปเลย
ขอบคุณครับ