ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บทสัมภาษณ์ Teenage Swinger

เริ่มโดย zuper, มกราคม 22, 2021, 02:07:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pyasang

แตกในแล้วซ้ำดูสื่นๆเสียวๆ

zeebraa

ในฝันเลย  อยากมีบรรยากาศแบบนี้บ้าง

grigori00

เป็นประสบการ์ณที่น่าจดจำจริงๆครับ เล่าได้ละเอียดมาก เห็นภาพเลย

Oceankings1234

myidol

สมจริงมากครับ ชอบนะ แปลกดี พอจินตนาการว่าเป็นเรา คงเงี่ยนสุดๆ แต่ถ้าน้ำแตกแล้ว ผมว่ามีหดหู่อ่ะ 555555

pantano

สุดยอดเลยครับ เห็นภาพมากเลยตามไปในทวีตเลย555

ododo

ผึ้งติดใจเลยสินะ
แนวนี้ลุ้นตามสนุกมากคับ

-taro-

มีแฟนที่เข้าใจ และสนุกไปด้วยกันก็สบายเลยครับ

anigkanjana

คงจะอยากสวิงต่อไปแน่ๆ​ อีกหน่อยคงมากกว่าชายเดี่ยว

alex2432

เป็นการเล่าเรื่องการสวิงจากเริ่มต้นจนติดใจมันจนหยุดไม่ได้แล้ว ::Thankyou:: ::Thankyou::

zzzbamboozzz

อิจษาพี่ชายเดี่ยวเลยนะครับ คงแน่นน่าดู จัดไปหลายน้ำเลย

ตับหวานจ้วย

panamp

Narakja Naka

อยากลองบ้างจัง  คงจะมันส์ดี

Tharand Sayapirat

อ่านแล้วเพลินครับ ประสบการณ์คล้ายๆ กับผมเลย ผมกำลังเอามาเขียนเป็นประสบการณ์อยู่พอดี