ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 13 (แผนสั่นคลอน)

เริ่มโดย Farewell, มกราคม 22, 2021, 02:33:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knightmoon

เปิน่าจะมีแฟนสามคนเป็นอย่างน้อยเลยสินะ ว่าแต่หนูอีฟกลับบ้านไปคงโดนพ่อจัดหนักเหมือนกัน เพราะเป้เปิดไปแล้ว ::HoHo::

zail1478

กลัวไม่พอก็ต้องจัดกัน 3 คนแล้ว ใครเหนื่อยก็พักก่อนวนๆ กันไป

Tik K.

thanapon253

เป้นี่เป็นผู้ชายที่โชคดีจริงๆ มีสาวๆหลายคนเข้ามาหาตลอดเลยนะ

D4rthvader

จะแซนวิสเลยหรอ น้องเป้ คิดการใหญ่นะเรา .

samajidto

เป้ต้องทำให้แม่พอใจนะไม่งั้นแม่อาจไปให้คนอื่นช่วยแน่ๆ

ice9292 Scathach

อยากให้เป้เอาวิภาคาชุดนักศึกษาหรือให้วิภาใส่ชุดนางพยาบาลหรือแบบงานศพแม่แป้งให้เป้เอาวิภาในห้องน้ำวัดเลยก็ได้ครับน่าติดตามมากเรื่องนี้

Pongsathorn Weerahong

วิภาจะไปยุ่งกับพ่อแป้งไหม ถ้ายุ่งจะมองหน้าแป้งยังไง

poster007

เยดกันจนแป้งรู้แน่ๆอิอิจะรอดพ่อแป้งไหมนะ

kul1

ham204

อ่านแล้วติดใจ แม่วิเหมือนเป้ เลยทำไงละทีนี้

tansatan1

รอทุกวันคืนจริงๆสำหรับเรื่องนี้ เร่าร้อนกันไม่หยุดแม่ลูกคู่นี้

thaiman1986

อารมณ์ร่วมมาเต็มแบบนี้ นายเป้คงได้ควบสองสาวพร้อมกันแน่นอน แล้วจะรับไหวไหมนะ  และที่สำคัญจัดหนักกันที่บ้านแป้ง ความคงแตกแน่เลย ไม่แน่นะพ่อแป้งอาจมีบทเพิ่มก็ได้  สาวใหญ่ร่านแตกเจอกับหนุ่มใหญ่เจ้าชู้ตัณหากลับ คงเป็นคู่ชกที่สมกันนะ 555

micky

Nick24