ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (1)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 23, 2021, 11:26:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaar65

เปิดมาก็บู้กันสนั่นเลย น่าติดตามครับ

psm_mach

เรื่องดูซับซ้อนและน่าจะบู๊สนั่นนะครับ แต่ชื่อเรื่องดูแล้วนึกว่าจะเป็นเรื่องรักๆธรรมดา เรื่องบทรักๆใคร่ๆนั้น เรื่องบู๊ไม่จำเป็นต้องมีเยอะหรอกครับ มีเยอะทำให้เรื่องหลักอ่อนไป มีบ้างพอเป็นกะสัย ไม่ทำให้เรื่องหนักไปจะดีกว่า

brother1

::YehYeh::ดำเนินได้สนุกและน่าติดตามมากครับ แนวเนื้อเรื่องคลัายเรื่องที่ผมเคยอ่านแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้แล้ว รอติดตามตอนต่อไปยุนะครับ

Sitthikirn

น่าจะเดือดน่าดูครับเรื่องนี้ แคนเท่มาก  เป็นกำลังใจไห้ผู้เขียนครับ ::Ahoo::

ton29048

แค่ตอนแรกก็สนุกมากแล้ว รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

cologo12

น่าติดตามครับเริ่มต้นมาก็ยิงกันแล้ว

bbkja555

toy5599

dew1

เริ่มเรื่องมาได้แอคชั่น สะใจมากครับ

7878

แค่เริ่ม ก็มันส์มาก
ถ้าเป็นหนังนี่ เปิดเรื่องได้เร้าใจสุด ๆ

ไม่ต้องมีบทเสียวก็น่าอ่านครับ

Popeye5555

เนื้อเรื่องชวนให้ติดตาม มีความลึกลับดีครับ

treemiles

บุญคุณต้องทดแทน แค้นต้องชำระ ต้องสางแค้นแทนเพื่อน

jeab2504

เริ่มต้นเนื้อเรื่องก้อน่าติดตามแล้ว

ekkpolp