ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (1)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 23, 2021, 11:26:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Senses22

เปิดมาเป็นแนวไล่ล่าผู้ค้ายาเสพติดเห็นภาพการไล่ล่าเป็นขั้นเป็นตอนเลยครับ

montoya2109

แค่ตอนแรกก็น่าจะมันส์แล้ว

Tiger3745

teerawatc

เริ่มต้นได้ดุเดือดครับ

เดาไม่ถูกเลย ว่าใครจะเป็นตัวละครเอก 

ปูพื้นลูกชายมือขวาอยู่ดีๆ อ้าวโดนยิงตาย ทั้งกำนัน ตำรวจ จนตอนนี้ยังเดาเนื้อเรื่องไม่ออก

ว่าใครจะมาแก้แค้นใคร

boon66

ชอบครับ  เรื่องปราบปรามยาเสพติด  ทำลายชาติ  เด็ดหัวผู้มีอิทธิพลให้หมด

xijikoh

น่าจะเป็นนิยายบู้ยาวนะครับ น่าอ่านสนุกดี

namluang1978

ยิ่งอ่าน ยิ่งประทับใจ

มโน สกลนคร

เรื่องได้น่าติดตามมากไม่สะดุดเลย

Morman

...แอคชั่นนำมาเลยครับ ชอบๆ...

romajoe

ดูเหมือนเรื่องนี้ออกแนวบู๊ตื่นเต้น เริ่มเรื่องก็ซัดกันสนั่น น่าติดตามครับ

1234non

ลงรายละเอียดได้สุดยอดมากครับ

ธนธัช

ปฏิบัติการรวดเร็วแม่นยำจริงๆเก็บเรียบเกือบได้ตายกันยกโขยง

wat2017

natius

เปิดมาก็เนื้อเข้มๆ เลย น่าสนใจมากครับ

Augeas

ขอติดตามอ่านด้วยครับผม