ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (1)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 23, 2021, 11:26:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thooo

เนื้แเรื่องเขเมข้นมาก

ones26421

น่าติดตามครับ ฝ่ายหญิงจะโดนเพื่อนแฟนจัดแบบไหนนะ

egowin

ตัวละครเยอะเนื้อหาเข้มข้นน่าติดตามทั้งรักทั้งบู๊

jaojom

เรื่องราว กับตัวละคร ซับซ้อนนะครับ น่าติดตาม มีความหลัง มีล้างแค้นกันแน่ 

Tik K.

เริ่มมาก็ยิงกันแล้ว เรื่องราวซับซ้อน ตามลุ้นดูว่าใครจะแก้แค้นใคร

dwarf

ขอบคุณครับ.. ชอบอ่านเป็นเรื่องราวที่มีที่มาสอดคล้อง...เป็นลำดับเหตุการ์ที่ต่อเนื่องครับ...แต่ขออนุญาตนิดนึงนะครับ..หรือว่าผมมีสมาธิอ่านไม่พอหรือเปล่า..บางช่วงใช้ข้อความเล่าเรื่องแล้วผมอ่านแล้ว​ มึนนิดนึง.. เช่นช่วงความสัมพันธ์ของรองพิชญ์และแคน.. หรือช่วงที่กลุ่มคนร้ายโดนถล่ม.. ผมมึนตอนที่คนร้ายโดนยิงครับ.. แต่ผมว่า​ ผมยังไม่สร่างแน่เลย.. เนื้อเรื่องดีมากครับ.. สอดคล้องต่อเนื่อง.. ตอนต่อไปมาให้ไวเลยนะครับ.. รออยู่

pongphun2397

นับถือท่านผู้เขียนมากๆครับ ข้อมูลแน่นและสนุก เนื้อเรื่องคือนวนิยายที่เป็นที่นิยมได้เลยครับ

eltas007

ดูท่าหน้าจะบู๊หน้าดู

rewind99

แนวสืบสวน พระนางไม่กินเส้นกัน  สักพักน่าจะกินกันเอง ชอบๆๆๆ

testman

คุณ twintower เปลี่ยนแนวหรอครับ มาเขียนเรื่อง action

style การเขียนน่าติดตามเหมือนเดิมครับ พอมาเป็น action แล้ว การบรรยายยิ่งเร้าใจ ถึงลูกถึงคนดี

livpool

ถึงจะไม่มีบทเสียวแต่เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

birdramon2

เริ่มเรื่อง ซับซ้อน น่าจะปไกล ชวนให้ติดตาม ครับ

t2222t2000

รายละเอียดดีมากเลย ต้องค่อยอ่านทำความเข้าใจ

singkanong

เนื้อเรื่องน่าจะบู้ล้างผลาญและแก้ลำแก้แค้นกันหวังว่าต้องมีเรื่องเสียวเข้ามาแจ๋มมากหน่อยนะแห่ะๆ

jackkie

เรื่องราวสนุกชวนติดตามากครับ​ ลุ้นเรื่องราวหลากหลายอิงข้อมูล​ ชวนติดตาม​ ขอบคุณ​ครับ​ผู้แต่ง​น่ะครับ​