ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 52

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 24, 2021, 09:09:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singkanong

น้องเป็ดตะโกนอะไรดีนะป๋าเสร็จพอดีไม่งั้นโดนทำโทษอีกคนอิอิ

au2000

ป๋าเราได้ทุกบรรยากาศ
แน่นอนทุกที่ที่ เยี่ยมยุทธ

numnote

สถานการณ์ตึงเครียด ป๋ายัง มีอารมณ์ อีกยอมใจเลย สุดยอด

thana7

ไอ้เมฆ

pankea

ตกลงตอนนี้ป๋าชัยมาทำภาระกิจตามคำสั่งของแหวนหรือเปลี่ยนสถานที่เย็ดกันแน่ ตั้งแต่มาถึงก็จัดเต็มตลอดเลย

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: reppok1111 เมื่อ มกราคม 24, 2021, 09:28:02 ก่อนเที่ยง
ป๋ามาทำภารกิจหรือเปลี่ยนบรรยากาศครับ จัดเต็มตลอด
รายการล่องไพร555

Rrrrop

สนุกสุดยอดเลยครับ  ว่าแต่ป๋าจะไหวไหมนี่

err

ป๋าลงโทษได้น่ากลัวจริงๆ  เมียไม่กล้าหือแบบนี้  กลัวช็อค

manu111

ถือซะว่าพาสาวๆมาจัดนอกสถานที่นะป๋า

zethkhun

ถ้าผู้ชายทำผิดจะโดนลงโทษอบบเดียวกันไหมเนี่ย

633sqd

ป๋าพาสาวมาเปลี่ยนบรรยากาศรึเปล่า ยิงกวางแล้วอย่าลืมจัดท่ากวางกับสาวๆนะป๋า

outsider

เป้าหภารกิจคืออะไร เมื่อไหร่จะเฉลยแค่เอาตัวรอดคงไม่น่าใช่ต้องตื่นเต้นกว่านี้สิ

jax116

nayhoylod