ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 45 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 24, 2021, 11:38:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chan_Som

ในที่สุด "ร้านเกะ"ก็เปิดสักที สมใจกับสิ่งที่รออ่านครับ ถึงจะเป็นสาขาไหนก็ไม่เกี่ยง รู้ว่าเจ้าของเรื่องงานแยะ ยังมาเขียนให้อ่าน อ่านไปยิ้มไป โดยเฉพาะช่วงที่ถูกแซวในร้านเน็ต ฮ่าๆๆๆ ถูกใจ สำนวนทำให้อารมณ์ผ่อนคลายได้ คารวะเทพโทนครับ  ::Confident::

Mix_Xer

ภายใต้ความเย็นชากลับเต็มไปด้วยความห่วงใยและความใส่ใจ สามสาวนี่แหละน่ารักที่สุดละ

noknoi13

รอเจอความน่ารัก ความกวน ของมินต์ตอนไปเที่ยว มอหินขาวด้วยกันอยู่ครับ

subanrl2

ถ้าให้ค้างจะได้พักให้หายเหนื่อยหรือจะเหนื่อยเพิ่มขึ้นนะเนี่ย

sunnies

au2000

กลับมาก็ได้จัดมินต์ก่อนเลย
เจ้าหญิงน้ำแข็ง คืนนี้ละลายแน่

testman

แปลว่าคุณบุญโทนรู้จักวิธีจัดการมิ้นแล้วสิครับ รู้ว่าต้องพูดอะไรก่อนบ้างแล้ว ไม่ใช่รอสาว ๆ พูดก่อนเหมือนทุกที

virussand

เจ้าหญิงน้ำแข็งยังน่ารักกวนประสาทเหมือนเดิม ตาโทนต้องจัดหนักๆเลยน่ะ

xonly-1454

Anadrid

zethkhun

โฮ่ๆ น้องมิ้นท์มาเเล้ว แต่เอาจริงงวดนี้จะมีเซอร์ไพรส์ไหมน้อ

chang1978