ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ane to Kurasu| อยู่กับพี่สาว ตอนที่ 1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 25, 2021, 06:50:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

เป็นของเล่นแบบเต็มใจให้หลาน
แล้วไปเล่นของพี่สาวด้วยหรือปล่าว

eknow

เปิดมาก็ได้กับหลานตัวเองเลยนะ จะจบยังไงเนี่ย ::Angry::

ตอนหน้าคงไม่วายจบลงด้วยการกินหมดทั้งบ้านแน่นอน 555 ปวดหัวเลย

Oceankings1234

รับรองว่าพระเอกเรากินยกครัวแน่นอน แม้กระทั่งพี่สาว ส่วนหลานฝาแฝดน่าจะไม่รอด

โดนของแข็งแล้วเต็มๆ สำหรับสองพี่น้องตอนต่อไปคุณแม่ต้องมาแจมแล้วแบบนี้

siwapeeza

ต้องดีใจหรือเสียใจนี่แบบนี้ โดนฝาแฝดเล่นซะแบบนี้อ่ะ สุดท้ายคงยอมโดนดีตามระเบียบ

สุดท้ายก็ยอมกันจริงๆ แต่ก็มีแอบหวานนะนี่ 555

ipor

เจอแบบนี้ คงต้องบอกว่าโชคดีนะครับ ได้พี่สาสวย แถมได้หลานที่ชื่นชอบแนวนี้ด้วย ถือซะว่าตามน้ำไป หวังว่าพี่สาวคงไม่ต้องโดนน้องเสียบนะ

นั่นไงโชคดีจริงด้วย ได้ที่เดียวสองคนเลย

แมงโก้ส้นตีน

เอ๋า เป็นของเล่นของสาวๆ แทน
ตกลงความสัมพันธ์บ้านนี้มันยังไงเนี่ย
แต่โนโบรุเราจะเรียกว่าขึ้นสวรรค์ หรือลงนรกดีเนี่ย
::DookDig::

สรุปสาวๆ โดนเข้าไป ติดใจทั้งคู่
โนโบรุจะเป็นของเล่นหนักขึ้นไปอีก
::Orz::

Ongardpa1984

ดูท่าทางแล้ว คงได้จัดทั้งบ้าน ทั้งพี่สาว หลานทั้ง 2  อ่านแล้วลุ้นไปครับ 
อนาคตกลายเป้นบ้านสวาท

Peter Taowating

ว๊าววว  เด็กสาวน้อยฝาแฝด อาจจะกำลังปลุกปีศาจในตัวไอ้หนุ่มขึ้นก็ได้  งานนี้เหมือนเล่นกับไฟ เดี่ยวโดนไฟลวกแน่ 555 ::Sobad::

เจอแบบนี้เด็กสาวน้อยติดดุ้นไอ้หนุ่มแน่เลย 555

God25

โดนหลานเล่นซะละ พี่สาวน่าจะตามมาทีหลังแน่ๆ

ฮาเร็มหลานสาว เด็ดจริงๆ รอดูพี่สาวเลย

jarabaman

ขี้อิจฉาหรอ ลูกสาวสองคนนี้ น่ากลัวจริงๆ 555

น่าอิจฉา คืนเดียวเปิดซิง2เลย
เมื่อไหร่จะถึงคราวคนแม่น้า

4enix

หลานๆ นี่สุดจัด ขุ่นพี่สาวสิ เอ็งต้องลุยแล้ว

::ChuChu:: รายต่อไป พี่สาวของนายนะ

nagatobimaru

พลาดไปเป็นของเล่นได้ยังไงเนี่ย แต่แฝดคู่นี่ น่ารักนะ เก็บกินให้หมดเลย จะได้ฝึกฝีมือไว้เจอกับ พี่สาว น่าจะ เลเวลสูงกว่านี้นะ

----------------------------------------------------

จัดเต็มแตกในไปขนาดนี้ รับรองได้ว่า ฝีมือกล้าแกร่งแน่นอน
แต่จะมีแรงไปจัดการพี่สาวไหมเนี่ย โดนสูบน้ำหมดตัวแน่ๆ

mspeed

พี่สาวจริงหรือเปล่านะครับ
ว่าแต่โดนรังแกนะเนี่ย
พี่น้องสามัคคีกันดีแบ่งปันกันน่ารักจริง

kckungz

จากทรงนี้น่าจะจบแบบ 4some ครอบครัวสุขสันต์สินะ555

Edit: ตอนแรกก็จัดไป 2 ซิงๆฃพร้อม ยสตน สุดจริง

KonMol2

แปลกๆแฮะ มาตามหาน้องชายตอนมีลูกแล้วเนี่ยนะ แล้วทำไมลูกสาวของพี่สาวอายุแทบจะพอกันกับน้องเลยอะ

ได้เปิดซิงหลานสาวด้วยตัวเองด้วยโชคดีไปละแฮะแบบนี้