ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

แม่ลูกเกินห้ามใจ (Copy)

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มกราคม 25, 2021, 04:34:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

***คำเตือน : ผู้ที่มีอายุต่ำกว่า ๒๐ ปี  ผู้ที่มีปัญหาทางสุขภาพจิตและสุขภาพกาย ผู้บกพร่องทางสติปัญญา  รวมทั้งผู้เคร่งครัดในศีลธรรม  ห้ามอ่านเรื่องต่อไปนี้อย่างเด็ดขาด
  ****โดยนิรนาม(ไม่ทราบผู้ประพันธ์)       

▪ ผมอายุ ๑๖ พ่อกับแม่ผมนั้นแยกทางกัน พ่อไปมีเมียใหม่ที่เด็กกว่าแม่ผม  แม่อายุ ๔๘  แล้ว  แต่ท่านก็ยังดูดีมีหลายคนมาเกี่ยวกับแม่แต่ท่านก็ไม่คิดจะมีอีก แค่สนุกคลายเหงา ผมเองก็เข้าใจท่านไม่ได้ว่าอะไรท่าน ผมสนิทกับท่านมากแม่ผมเป็น เซ็กซ์จัดมาก ผมนั้นชอบชักว่าวแล้วเอากางเกงในท่านมาประกอบชอบดมชอบพันควย แล้วรูดผมก็กับคิดกับท่านแบบเกินเลยจากแม่ลูก บางวันแม่ผมยังแต่งตัวแบบรัดๆ จนเห็นก้อนหีนูนเด่น วันนั้นผมแอบดูท่านอาบน้ำผมก็ได้เห็นเรือนร่างและหีที่ผมใฝ่ฝันอยากเห็นมานาน หีท่านใหญ่มากไม่มีขนเลยผมชักว่าวหลายครั้งติดกัน แล้วเก็บเอาภาพท่านมานอนฝันทุกคืน ผมคิดตะเลิดไปถึงขนาดว่าผมได้เลียหีได้เย็ดแม่ของผมเอง

ครับแน่นอนมันเป็นสิ่งที่ไม่ดีขอแค่คิดก็มีความสุขแล้ว แล้วครั้งหนึ่งผมต้องหูผี่ง   เมื่อผมแอบดูท่านอาบตามปกติแต่วันนั้นท่านเอามะเขือยาวยัดหีท่านด้วยอารมณ์เร้าร้อน ผมถอดควยไปจ้องหีท่านไปท่านคราง ซี๊ด ซ๊าด แล้วหูผมก็ได้ยินคำนี้.... ซี๊ดดด...ลูกแม่.. แม่เสียวหีจัง... ผมแทบจะกระโดดเข้าไปขอเย็ดท่านเสียตอนนั้นผมเองแอบยิ้มในใจว่าแม่เราก็คิดแบบนี้ เหมือนกันแสดงว่าฝันผมใกล้เป็นจริงแล้วคืนนั้นผมนอนไม่หลับทั้งคืน หลังจากนั้นมาผมก็ทำตัวสนิทกับท่านมากกว่าเก่า ด้วยการแกล้งโดนนมท่านบ้าง ท่านก็ได้แต่ยิ้ม แล้ววันนั้นผมได้มีโอกาสพาท่านไปเที่ยวภูเก็ต

ผมตั้งใจว่าอย่างไรท่านคงต้องยอมให้เย็ดแน่ ผมพาท่านเที่ยวทั่วภูเก็ตแล้วกลับที่พักเราเปิดห้องเตียงคู่ผมดูท่านร่าเริง ยิ้มให้ผมแบบนัยๆ สามทุ่มกว่าๆ ท่านอาบน้ำแล้วใส่ชุดคุลมแบบบางๆ ยืนหวีผมอยู่หน้ากระจก ผมตัดสินใจเข้าไปกอดท่านจากด้านหลังแบบที่เคยกอด แต่ท่อนควยผมนั้นดันก้นท่านอยู่ ท่านบอกว่า... นอนได้แล้วมากอดแม่ทำไม.... ผมอยากกอดนี่ แม่แม่ผมสวยน่ากอด.. แล้วก็เอามือลูบโคกหีท่านนอกเสื้อคลุม ครั้งแรกที่มือผมได้สัมผัสกับหีท่าน ท่านบอกผมว่า มือซนจังนะลูก... ก็ผมอยากจับนี่ครับแม่.. ท่านเองก็ใช่จะห้ามผม

ผมลูบหนักมือเข้าผมกระซิบข้างหูท่าน.... แม่ครับ.... อะไรลูก.... ท่านถามผมผม มองจากสีหน้าท่านพร้อมร้อยเปอร์เซ็นผมเลยบอกท่านว่า...... ผมก็คิดแบบเดียวกับแม่นะครับ.... ท่านหันมาแหนะคิดอะไรลูกแม่คิดอะไร.... ผมบอกท่านว่าผม แอบดูท่านอาบน้ำแล้วเอามะเขือใส่หีแล้วเรียกชื่อผม ท่านถามว่าแอบมองนานแล้วหรือยัง.... ทุกครั้งที่แม่อาบน้ำครับแม่...

คราวนี้ผมลูบหีท่านหนักขึ้นและท่านก็แอ่นโคกหีให้ผมเหมือนกันแล้วท่านจับมือผมบอกว่า พอแล้วลูก เดี๋ยวแม่ห้ามใจไม่อยู่... คราวนี้ผมแหวกเสื้อคลุมออกเอามือสัมผัสหีแท้ๆ ของท่านพร้อมใจกล้าบอกท่านว่า... แม่ห้ามใจไม่อยู่แม่ก็เย็ดกับผมสิครับ... เท่านั้นแหละท่านพลิกตัวหันกลับมาหาผมช่วงนั้นควยผมกับหีท่านชนกันพอดีผมแอ่นควยใสหีท่านท่านแอ่นตอบจ้องหน้าหยาดเยิ้ม.. ลูกอยากเย็ดกับแม่ จริงหรือลูก... ครับแม่ผมอยากเย็ดแม่.. โอ้ว.. ลูกแม่แม่ไม่คิดเลยว่า มันจะเป็นจริง... คราวนี้ท่านดูดปากผมแลกลิ้นอย่างเผ็ดร้อนผมประคองท่านมาที่เตียง ท่านลงนอนหงายที่ขอบเตียงผมตะปบโคกหีท่าน หีท่านเยิ้มไปด้วยหยาดเมือกแห่งความกระสัน เราทั้งสองแม่ลูกอยู่ในการเปลือยร่าง ผมเองตื่นเต้นมากที่กำลังกอดรัดกับแม่ผมเองผมเลียเนินนมลงมาเรื่อยๆ มาหยุดตรงโคกหีที่อวดสายตา

ผมจูบหีท่านสูดกลิ่นท่านถ่างขาออกผมแหกสองแคมออก หีท่านน่าเย็ดน่าเลียแคมยังช้ำเท่าไหร่ ผมเลียแคมหีซ้ายขวาคลุกหน้าละเลงน้ำหี ท่านจนหน้าผมเยิ้มไปด้วยเมือก... โอววว... ลูกจ๋า... แม่เสียวหีจังเลียแตด ด้วยลูก.. แม่ชอบ.. น่านอย่างนั้นแหละลูกรักชอบหีแม่มั้ย.... ผมเงยหน้าพูดกับ ท่านพร้อมบี้แตด... ชอบครับแม่หีแม่หอมหีแม่ใหญ่จัง.. แล้วผมก็เลียต่อจน แม่ปล่อยน้ำหีออกมาให้ผมกินแต่ก็ยังเลียต่อ.. อูยยย.. ลูกแม่.. เย็ดแม่เถอะลูกแม่อยากเหลือเกิน... แม่อยากเย็ดกับลูกของแม่... ผมขยับไปกลางเตียง แล้วขึ้นไปเอาควยถูกับนมแม่และถูที่ปากท่าน ท่านแลบลิ้นเลียตรงปลายแล้วก็ดูด ผมกลับลงมาเลียหีเลียแตดท่านต่อจนผม เกือบออกด้วยปากท่านผมเลยบอกให้ท่านหยุดท่านถ่างขารอควยผม ผมเอาควยไปจ่อที่แล้วถูแตดท่าน ท่านรั้งเอวผม...โอววว...ลูกจ๋า... เย็ดหีแม่สิอย่าทรมานแม่เลยแม่อยาก.. ผมกดควยตรงรูหีท่านแล้วหยุดไว้ท่านรั้งคอผมแล้วเด้งหีขึ้นอย่างแรงควยผมเข้าหีท่านจนจม.... โอ้ววว... ลูกจ๋า... เราเย็ดกัน.. ลูกเย็ดแม่....ครับแม่ผมเย็ดกับ แม่ผมอยากเย็ดแม่.. ผมเสียบควยใส่หีแม่ท่านเด้งรับทั้งร่อนลีลาท่านเยี่ยมมาก

ผมกับแม่เปลี่ยนท่าเย็ดกันแล้วพาท่านเดินเย็ดท่าลิงอุ้มแตงมาที่หน้าต่าง เปิดม่านเย็ดกันตรงหน้าต่าง ...ลูกแม่ลูกเย็ดเก่งจังแม่ชอบ.... ครับแม่หีแม่ก็เย็ดอร่อยควยครับ แม่ให้ผมเย็ดบ่อยๆ นะครับ..... เอาสิลูกลูกจะเย็ดกับแม่ทุกวันก็ได้นะ... อูยยย.. เย็ดแรงๆๆเลยลูกแม่อร่อยหี.. แม่ชอบเย็ดกับลูก... ลูกละชอบหีมั้ยจ๊ะ... ชอบครับหีแม่น่าเย็ดน่าเลีย.. เย็ด.. เย็ด.. แม่ครับ.. เย็ด อร่อยควยไม่ไหวแล้ว.... โอ้ววว...ลูกพาแม่ไปที่เตียงแม่จะออกอีกแล้ว  ผมพาท่านไปที่ขอบเตียง แล้วกระแทกควยใส่อย่างแรงหีท่านตอดควยผมแรงมาก   ผมพยายามระงับความเสียวไว้แล้วชักควยออก  จนควยเริ่มอ่อน  ผมบอกกับแม่ว่าอยากเปลี่ยนไปเย็ดในท่ากวางเหลียวหลัง 

พอผมเย็ดสักพัก   อยากจะลองเย็ดตูดแม่ดู   แม่เองก็คงเงี่ยนอยากลองดูเหมือนกันเลยเอาวาสลีนมาทาที่ควยผมกับตูดแม่จนชุ่ม  แล้วผมก็ลองทิ่มเข้าไปในรูตูด  แม้ว่ามันจะเข้ายากแต่พอลองเย็ดกระเด้าดูแล้วมันรู้สึกเสียวอย่างบอกไม่ถูกอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อนแถมตอนเย็ดผมก็เอานิ้วเขี่ยหีเขี่ยแตดไปด้วย    แม่ครางเสียงดังด้วยความเสียวดังซี๊ดซาดๆๆๆโอ้วอ้าวๆๆๆๆอีกครั้ง  แล้วบอกว่าแม่จะเสร็จแล้ว ผมที่กำลังเสียวควยเต็มที่ก็บอกว่า "โอ๊ย!!!! แม่ครับ น้ำผมก็จะแตกเหมือนกัน" พร้อมกับควยเขาก็พ่นน้ำควยข้นขาวเอ่อล้นเข้าไปในรูตูด จนเยิ้มออกมานอกรู  ท่านบอกน้ำควยเยอะมากพอผมแตกในแล้วเราก็นอนพักกัน ผมทำความสะอาดหีท่านด้วยการเลียน้ำควยผมเองจนเกลี้ยงแล้วเราก็เย็ดกันอีกคืนนั้นผมกับท่านเย็ดกันทั้งคืน   เดี๋ยวท่านจะให้ผมกลับไปเย็ดท่านทุกอาทิตย์หากยายอยู่บ้านเราก็จะมองหน้ากัน  แล้วแอบไปเย็ดกันในสวนหลังบ้าน▪▪