ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ane to Kurasu| อยู่กับพี่สาว ตอนที่ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 26, 2021, 07:25:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

plot0440

แฝดเสร็จไปแล้ว1คน อีกคนคงตามมาเร็วๆนี้ หวังว่าสุดท้ายจะไม่เฉลยว่าพี่สาวคือแม่นะ

——————-

เอาละก่อนจะเปิดแฝดอีกคน คุณพี่สาวคงเสร็จก่อนสินะ น่าจะมีเรื่องอะไรสักอย่างให้คิดมาตั้งแต่อยู่ที่บริษัทละ

mindza2212

ช่วงแรกๆ2ฝาแฝดนี่ดูจะแกล้งพระเอกเหลือเกินตอนนี้โดนพระเอกไปทีติดใจจนหลงรักแล้วหรอเนี่ยแต่ยังไม่ถึงคิวของคุณพี่สาวอีกหรอเนี่ย

ดูแววแล้วช่วยตัวเองอยู่แน่ๆเลยตอนหน้าคงได้ถึงคิวของคุณพี่ซักทีนะ

kazu36

พี่สาวอยากลอง อะไรเอ่ย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

noohun

ความประพฤติยัยแฝด2นี่ ดีขึ้นกว่าตอนแรกลิบลับเลย
นี่คงเป็นผลจากการกระชับความสัมพันธ์ด้วยเซ็กสินะครับ......ก็แย่ละ
แต่เหมือนจะแอบโดกิๆ แบบมีใจให้โนโบรุอยู่นะเนี่ย

อาการแบบนี้มัน.......คุณพี่สาว ของขาด!!!

4enix

หลานเขินด้วยแฮะ น่ารักจริมๆ
ฟาดให้เรียบ เอ็งมาสายนี้แล้ว

พี่สาวต้องมีอะไรแน่ๆ ลุยยยยยย

เอี้ยเกี้ย

::HeyHey::มีอะไรที่อยากลองทำำ​ขอเดาว่าเล่นประตูหลังแน่ๆเลย

nagatobimaru

จะกลายเป็นรัก 4 เส้าไหมนะ พี่น้องเริ่มจะแย่งของเล่นกันเองแล้ว
เดี๋ยวรุ่นใหญ่ โดดมาแย่งอีกคน ละ เสียของเล่นแน่ๆ

-----------------------------------------

รุ่นใหญ๋จะมาแล้ว สกิลแน่หรือยังน้องชาย เดี๋ยวทำพี่สาวไม่ติดใจ จะโดนเบื่อเอานะ

biggiggog

พระเอกเราเล่นตามน้ำอย่างเดียวเลย
มันดูเรียบไปหรือปล่าว
ขอบคุณครับ

NM05

เมือ่ไรจะได้เอากับพี่สาวตัวเองเนี่ย รออยู่นะ  ::Hungry::

[EDIT] ไรเนี่ย จบตอนแล้วก็ยังไม่ได้กับพี่สาวหรอ  ::Waiting::

mspeed

แม่จะมาไหมครับ
ไหนๆแล้ว เปิดฮาเร็มไปเลยแล้วกันครับ

ลูกๆได้แม่มานี่เอง ต่อไปก็ยกครัวละ

kckungz

ตอนนี้แม่ก็ยังไม่โดนสินะ ปล่อยลูกค่อมไปก่อน5555

ทำไมลูกคนโดตดูนมใหญ่ขุ้น555 ตอนหน้าถึงตาคุณแม่แล้วสินะ เยิ่มมาขนาดนั้น

dekduer55

สองพี่ฝาแฝดเริ่มหลงพระเอกมากขึ้นเรื่อยๆแล้ว ในขณะพี่สาวก็มีแอบหวงพระเอกกับลูกๆตัวเองด้วย

Edit: นึกว่าเรื่องที่อยากทำจะพีคซะอีก คุณพี่สาวเหนื่อยจนเหงื่อออกขนาดนี้จะโดนพระเอกจัดหรือจะจ้ดพระเอกซะเอง

ddcc

ชิกะสาวซิงตอนแรก ขี้หงี่ไปสะแล้ว เอาแบบตลอดเวลา  มิกะที่แบนๆกลับดูน่ารักกว่าแหะ คุณแม่จะรู้เมื่อไรกันนะ
เอ้า คุณพี่สาวที่เป็นคุณแม่ของขาดหยั่งงั้นเรอะ มิกะจังชอบของปลอมหรอเนี่ย แซ้ด

top314007

ตอน2มาแล้ว  ::Glad::
พระเอกเราตอนแรกไม่ชอบแต่ตอนนี้ที่ไหนไม่หวัน
ผมว่างานนี้3Pจัดไปกลางบ้านเลย

KonMol2

พระเอกน่าจะดีใจเพราะได้เจอครอบครัวก็เลยพยายามทำทุกๆอย่างที่คนในครอบครัวอยากได้ จึงตามใจหลานแบบนี้แหละ

สาวๆแต่ละคนน่าจะเซ็กจัดกันน่าดูเลยนะแบบนี้ต้องมีจัดทุกๆคน