ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 53

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 27, 2021, 08:35:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phu_nun

krissyou

แล้วรู้กันหรือยังครับ ว่ามาโผล่ที่ไหน

สร้างที่พักเสร็จแล้วอย่าลืมออกสำรวจด้วยเน้อออ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ทักษะลางสังหรณ์ของป๋าชัยไปไหน ทำไมไม่ทำงานเลยทำให้น้องฝนได้รับบาดเจ็บเลย ดีนะที่มีห้าเมียมาช่วยรีดน้ำเชื้อรักษาน้องฝนได้ทัน...อิอิ

จรัญ บุญชู

ดูท่าทางป๋าเอาจริงเอาจังมาก...สงสัยคิดจะสร้างหมู่บ้า่นใหม่ให้เมียและลูกในอนาคต

ton2012

เส้นขอบฟ้า

weeraj

เมื่อไหร้จะได้กลับโลกปกติครับลุ้นๆไปจัดสาวๆเพิ่มในโลกปกติ

asiakook

โหใช้ได้ทั้งกินและทา ปั๊มใส่ขวดเก็บใส่เป๋าไว้เลย เวลาอยากใช้หดอีกแย่เลย อิอิ ขอบคุณครับ

outsider

ก็เนี่ยยยย ทำไมไม่ซื้อเครื่องปั่นไฟตัวใหญ่ๆมาซักตัว เหมารถน้ำมันมาซักคัน ยังไงก็เก็บไว้ในแหวนได้อยู่แล้ว

Sak2563

thaiman1986

เมียป๋าทุกคนรักกันดีจริงๆ ช่วยกันเต็มที่ กระทั่งช่วยเสริมให้ป๋าใช้ยาวิเศษรักษาเมียคนโต ดื่ม กิน ทาถู ๆ ให้แผลหายเลย ป๋าก็อิ่มเอม มวลมหาประชาเมียก็เป็นสุข แผลก็รักษาหาย วินวินแท้ และที่สำคญ เจ้าสัตว์กินเนื้อเจ้าช่างกะไรบังอาจทำร้ายเมียที่เคารพ ป๋าชัยให้อภัยไม่ได้ต้องไล่เก็บกรวดเสียให้สิ้น 555

terapoong48

Nitty

yai79

porchai

ขอบคุณครับ
จัดหนักจัดใหญ่อีกแล้วครับลุงชัย 555