ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา 85 (ยักษ์ษา2)

เริ่มโดย fuseeka, มกราคม 27, 2021, 10:21:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

klpnklpn

ชอบเรื่องนี้มากครับ จินตนาการกว้างไกล แรกๆ นึกว่าจะเป็นเรื่องสั้นๆ ที่ไหนได้ออกป่าออกทะเลกันซับซ้อน

อยากจะรู้ว่าคณะหื่นจะเอาตัวรอดจากสถานการณ์ปัจจุบันได้อย่างไร

wichan9418

ขอบคุณที่มาส่งความสนุกอีกครั้ง

nana01

จะเป็นยังไงต่อ  จะกลายเป็นโดนแย่งร่างรึเปล่า  ลุ้นๆ

mr_animalz

มาแล้ววว

ตอนนี้ปูประวัติยักษา

::Reader:: ::Reader::

yuth2011

น่าจะรวมเล่มออกขายได้เลยนะครับสนุกจริงเรื่องนี้

naja313

zaar65

กลอยใจ จะได้ผัวเพิ่มไหมนะ ดูแล้วน่าจะได้ผัวเพิ่มอีกคน

sakorn

[email protected]

ห้องลับหรือห้องเสียวกลอยใจจะโดนอะไรอีก โหดเกิน

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: tee8899 เมื่อ มกราคม 27, 2021, 10:25:35 ก่อนเที่ยง
เรื่องยาวที่น่าติดตามอีกเรื่องนึงครับ ขอบพระคุณท่านที่แบ่งปันครับผม
หลุดไปอีกโลกหรือเปล่า

therasak

ลุ้นตามเลยว่ากลอยใจจะเป็นอย่างไรต่อไป จะเจอมหาดุ้นยักษ์รึเปล่า

banchong

mongk

สาวน้อยกลอยใจ จะพบเจอสิ่งใดในถ้ำยักษ์

grindsaw

กลอยใจได้ยักษ์ส่วนไอ้พลได้สาง เจอแต่ของใหญ่ๆกันทั้งนั้น ถ้าหมดเรื่องในป่าออกมาจะเป็นไงกันบ้างเนี่ย