ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 27, 2021, 12:04:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กฤษดา บุญมา

อาจาร์จะทำอะไรก็ทำเถะแต่ให้นานๆก็พอ

vigoblack

โดนยาไปทั้งคู้เสร็จทั้งอาจารย์และลูกศิษย์แน่งานนี้

samajidto

อ้อดได้ลูกสาวกำนันเจษได้เมียน้อยกำนันแน่ๆ

Topp458

อดใจไหวไหมครับ อาจารย์ สาวสวยขนาดนี้

แมวหง่าว

ขอเม้นท์ก่อนเลยนะครับเพื่อความต่อเนื่อง 555555

สนุกมากครับ
ขออนุญาตให้ความเห็นนิดนึงว่า
บางครั้งสรรพนามที่ใช้เปลี่ยนไปเปลี่ยนมา
สะดุดนิดหน่อยครับ

sawatcat

น่ากลัว​ว่าจะมีบทรักถึงสองคู่เชียวนะ​สนุกละทีนี้

NNGGOO

ผิดแผนเล็กไป แต่เข้าเป้าหมายเร็วกว่าเดิม อ.เจษอาจจะเหนื่อยหน่อย แต่ก็เพลินกับสาวสวยแน่นอน

poster007

เยดกันทั้ง2ทางเลยอิอิโดนเสียบแน่อิอิจัดเลย

kk07

Taizen

เอาล่ะหว่า ทางโน้นก็ยุ่งทางนี้ก็รีบ
มีได้ตีท้ายครัวกำนันแน่ๆ

isukjai5

ดูท่าอ๊อดคงเสียงานจริงๆคราวนี้ ส่วนอาจารย์เจษคงมีวิธีพิเศษในการถ่วงเวลาอยู่แล้วครับ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ทั้งอาจารย์​ทั้งลูกศิษย์.. จัดเต็มกับสาวสวยทั้งคู่กันคนละคู่เลย