ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมันไม่เอาไหน ตอนที่ 4 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, มกราคม 29, 2021, 02:00:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

อ้างจาก: 1man เมื่อ มกราคม 29, 2021, 09:25:42 ก่อนเที่ยง
ประโยคทักเรื่องรูป ทำให้คิดไปว่า นี่มันไปเหมือนกับอาจารย์ขวัญตอนล่าสุด  จักรวาลสองเรื่องจะเชื่อมกันเล้วเหรอครับ
ตั้งใจไว้แบบนั้นแหล่ะครับ​ แหะๆ

olemantu

จริง ๆนึกว่าลืมเรื่องนี้ไปแล้วไม่รู้ว่าเอาไปทิ้งไว้ใน Fic บอกทางไว้บ้างก็ดี มีเวลาจะได้ตามเข้าไปได้ครับ

jackkie

เรื่องราวอ.พี่ขัวญ​ นักศึกษาเป็นอะไรที่คลาสสิกจริงๆ​ ขอบคุณ​ครับ​ผู้แต่ง​เขียน​ได้​สนุก​น่าอ่าน​ติดตาม​ครับ​

grindsaw

ถ้ามีอาจารย์ยอมทำเพื่อลูกศิษย์แบบนี้ ลูกศิษย์คงตั้งใจเรียนเต็มที่แน่

Mmy JetDo

อยากรู้จังว่าถ้ามิกส์รู้ความจริงแล้วจะทำอะไร ตัวเองเป็นตัวต้นเรื่องนะนี่  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

freedom

gaingane

manote

poster007

julia

Neung Attapol

ไม่ใช่แค่อาจารย์พี่ขวัญหายไป ไรท์ก็หายไปนานเลย คิดถึงจะแน่