ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 54

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 29, 2021, 08:45:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatjane4234

ทำป้อมปราการเสร็จแล้ว จะออกไปสำรวจที่อื่นอีกมั๊ยป๋า

Tik K.

ดีนะมีที่เก็บของ ยิ่งกว่าตู้เซฟอีกเก็บได้เพียบเลย

nayhoylod

สร้างวิมานขนาดนี้ขยายต่อไปเรื่อย ป๋าคงอยู่ยาว

ตะวันแดง

แม....ป๋าจัดซะเข้าค่ายในฝันเลยครับสะดวก สบาย และกุคือ super hero

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ป๋าเจอมอนเตอร์เยอะขึ้นละ

รอบหน้าจะเป็นตัวอะไรหว่า

รอลุ้นแบบตื่นเต้นเลยครับ

Cb400f

ถ้าไม่มีคน ป๋าก็พระเจ้า สร้างโลกเลย ปั๊มประชากร มาเป็นสิบๆ สบาย 

noker

ป๋าสร้างป้อมให้แข็งแรงแล้วคงได้ตีป้อมของคนอื่นๆ เหมือนเข้ามาเล่นเกมเลย

pooman

solid17

เริ่มทำป้อมปราการแล้ว ที่มามิตินี้เพื่ออะไรตาชัย

reppok1111

pp1659

ป๋าชัยขนอะไรมาเยอะแยะไปหมด น่าจะสร้างหมู่บ้านได้เลย

aod123

txxt30

เตรียมตัวรับศึกหนักที่จะมาแบบไม่รู้ตัวเต็มที่ขนาดนี้ มีชัยไปกว่าครึ่ง

TOP Top

aekoppo7a oppo