ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 17 : คนดีไม่ห่างเหิน

เริ่มโดย nato87, มกราคม 29, 2021, 10:52:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppth

เอาละซิ ทีนี้จะแก้ปัญหายังไงดีหนอลุง ดูท่าทางเจ้าหญิงน้ำแข็งของเราน่าจะเข้าโหมดดาร์กเต็มที่ล่ะ แล้วภารกิจที่เหลือของลุงจะทำอย่างไร ตอนนี้กำหนดเดินทางของครูเบสท์ก็ใกล้เข้ามา อีกอย่างเจ้้าหญิงของเราบอกว่าครูเบสท์น่าจะรู้เรื่องแล้ว นั่นทำให้ลุงจะต้องรีบปิดบัญชีโดยเร็ว แต่จะเป็นทางไหนล่ะ มืดแปดด้านจริง ๆ แต่ตามที่ไรท์แย้มมา คาดว่าลุงแกมีสกิลพระเอกอยู่แล้ว น่าจะมีสถานการณ์ทำให้งานของแกง่ายขึ้น ดูเหมือนที่ผ่านมาผลของการกระทำของคนอื่นรอบตัวแก ดันส่งผลดีกับแกตลอดเลย 555
     ตอนนี้สงครามของบรรดานักสืบสาวกำลัอยู่ในช่วงชดใช้กรรมของนาถลดา มือขวาลุงกำลังแย่แบบนี้ ลุงจะมีเวลายื่นมือมาช่วยมั้ยเอ่ย... ส่วนเจ้าลอยกับทอมสาวจะรอดน้ำมือของสมุนเสี่ยไปได้กี่น้ำ...แล้วบรรดาเฟิรน์กับโดนัท จะกลับมาอบรมพวกบรรดาแกงค์นักสืบหรือไม่...ตอนละครตอนนี้เยอะน่าดู แต่ใจคอลุงนี่จะจัดการคนดูแลทุกคนเลยเหรอ แหม...แค่นี้ก็จัดการกับชีวิตตัวเองยากล่ะ สุขในทุกข์จริงจริง 
     ปล.ไรท์รักษาสุขภาพด้วยนะ...

Manoptana

หมอพลอยยื่นคำขาดกับลุงพลมาแล้ว ทำอย่างไรดี ยังขาดเมียอีก3คน ครูเบสท์ก็ได้ทุนแล้วกำลังจะไปเรียนต่อ  ทำอย่างไรดีหมอพลอยจะยอมผ่อนปรนให้เวลาอีกนิดหนึ่ง

nananews

chapter11

ลุงพลต้องรีบแล้วครับ ครูเบสจะไปเรียนต่อแล้ว  แล้วจะจัดการยังไงละเนี่ย หมอพลอยก็กำลังงอนอีก

wawer nakorn

ลุงพลนี่จัดปาร์ตี้พร้อมกันหมดนี่อาจกลับสวรรค์เลยนะ

mark5111

nujane_dude

ครูเบสคือคนที่10 ลุงปวดหัวแน่เสืัอ2ตัวอยู่ถ่ำเดียวไม่ได้

pooloop

ใกล้จะถึงคิวครูเบสแล้วสินะ แล้วน้องนาถจะเอาคืนเพื่อนๆยังไงดีนะ

schareon

แหม ลุงพล กับ องค์ตุลาการ เป็นเพื่อนซี๊กันจริงๆ ขนาดต่างภพ ต่างชาติ ยังชวนกินสัปรดอีกนะ

brother1

น้องนารถโดนเอาคืนจนได้ ต้องเป็นเบ๊ให้เพื่อนๆ น้องอุ๊ก็ร้ายไม่เบาเหมือนกัน

Jane Cactusxp

midnightblusie

9 ล่ะกว่าจะ 12 ตอนที่ร้อยเลยรึป่าวครับท่าน แต่ก้อจะตามอ่านนะครับ

ton29048

อยากให้ หมอยพลอย กับ ครูเบสท์ รุม ลุงพล ซักรอบ

tulatula

มีลางว่าสามสาวจะโดนยัยนาถเอาคืนไม่เบานะถ้านางหลุดไปได้อ่ะ