ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มันใหญ่จนไม่คิดว่าจะเข้าไปได้ (Remake) by Koog Google ตอนที่ 3

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 29, 2021, 07:40:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ระหว่างที่อ้อกำลังขับรถพานายนพไปเปิดห้อง เราสองคนก็ได้พูดคุยกันไปเรื่อยฆ่าเวลา

อ้อถามเค้าว่าถูกไล่ออกเรื่องอะไร? เค้าก็ตอบอ้อว่า "วันนั้นลูกสาวผมป่วย ไม่มีใครดู ก็เลยขอลากับหัวหน้ารปภ.แต่ไม่รู้คุยกันยังไง ผมก็เลยถูกไล่ออก"

พอฟังแล้วก็นึกสงสารเค้านะคะ อ้อถามเค้าต่อว่าหลังจากที่ถูกไล่ออก เอาเงินที่ไหนใช้? "ผมพอมีเงินเก็บไว้ใช้บ้างครับ ถึงมันจะไม่มากเหมือนกับคุณอ้อก็เถอะ" อ้อเงียบค่ะ ฟังเค้าพูดต่อ

"ผมเลยหันไปเป็นช่างฝีมือ รับซ่อมนู้นนี่ประทังชีวิตไป...รู้สึกโลกกลมมากครับที่ได้เจอคุณอ้ออีก" เค้าหันมายิ้มหวานให้อ้อค่ะ

ถึงนายนพจะเป็นแค่ชายชู้ของอ้อ แต่อ้อก็เขินเป็นนะค่ะ "หึๆ...ไม่ต่างกันหรอกค่ะ" อ้อตอบกลับค่ะ และอ้อก็ถามประวัติอายุของเค้า เพราะตั้งแต่มีอะไรกัน อ้อยังไม่ทราบอายุของเค้าเลย

"ตอนนี้ผมอายุ 44 ครับ" หื๊ม! อ้ออึ้งเลยค่ะ เค้าก็เสียเซลฟ์ถามอ้อว่า "มันมากไปเหรอครับ?"

อ้อส่ายหน้าตอบเปล่าๆค่ะ ที่อ้อตกใจเพราะไม่คิดว่าอายุ 44 แล้ว แต่ลีลาและหุ่นของเค้ายังคงฟิตเหมือนหนุ่มวัยรุ่นอยู่เลย

ก็นะ...คนใช้แรงงานมันก็ต้องหุ่นล่ำๆตัวโตๆอยู่แล้ว อ้อคิดในใจค่ะ

ถามตอบกันไปมาอยู่พักใหญ่ ก่อนจะเห็นป้ายโรงแรมอีก 2 กิโลเมตร ใกล้ถึงก็เลี้ยวรถเข้าไปจ่ายเงินกับบ๋อย เปิดห้องใหเสร็จสับ อ้อก็เดินเข้าไปพร้อมกับเค้าค่ะ

คงไม่ต้องบรรยายเยอะนะค่ะ เป็นอันว่าอ้อโดนเค้าไป 2 ยกหนักๆ เเตกใน เลียทำความสะอาดหลังเสร็จ กลับบ้านตอน 2 ทุ่มเวลาเดิม (ไปเปิดห้องตอน 5 โมงเย็นค่ะ)

อ่อ! ลืมบอกไปอีกเรื่อง... ตอนนี้อ้อแอบกลับมากินยาคุมกำเนิดอีกครั้งแล้วค่ะ เพราะอ้อกลัวว่าหากท้องตอนนี้ เด็กที่เกิดอาจจะไม่ใช่ลูกของสามีค่ะ

ถ้าใช้มันก็ดีค่ะ แต่อ้อก็ไม่กล้าเสี่ยงขนาดนั้น... ยิ่งช่วงนี้ใกล้สิ้นปี สามีอ้อต้องทำงานทุกวัน วันอาทิตย์ยังไม่ได้หยุดเลยคะ

กลับมาก็ไม่ได้มีอะไรกันค่ะ เข้าบ้านอาบน้ำนอน อ้อเข้าใจค่ะ ว่าสามีทำงานเหนื่อยเลยปล่อยให้เค้ามีมุมส่วนตัว ไม่ได้ว่าอะไร

เรื่องสามีของอ้อก็มีแค่นี้แหละค่ะ ไม่มีอะไรต้องบรรยายเยอะ

มาว่ากันต่อดีกว่าค่ะ คือ หลังจากวันที่อ้อมีอะไรกับนายนพที่บ้านวันนั้น วันรุ่งขึ้นอ้อต้องรีบออกไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมากินคะ

เพราะอย่างที่รู้ๆอ้อไม่ได้คุมกำเนิดมานานปี พอกลับมาเจอนายนพ มันเลยต้องเริ่มใหม่ทั้งหมด

โชคยังดีคะ ที่หลังจากมีอะไรกับนายนพที่บ้าน ผ่านไปประมาณ 1 อาทิตย์ประจำเดือนอ้อก็มา จริงๆมันควรจะมาแล้วแหละ แต่อ้อไปกินยาคุมฉุกเฉินเข้าเลยคาดเคลื่อน

ระหว่างนั้นอ้อยังไม่มีอะไรกับนายนพคะ อ้อบอกกับเค้าไปว่า "ไม่ได้คุมมาปีหนึ่งแล้ว...ช่วงนี้อย่างพึ่งมีอะไรกัน" เค้าก็รับรู้คะ มาทำบ้านให้ตามปกติ

ก็มีแอบมาเร้าอ้อให้มีอารมณ์ แต่ไม่ได้สอดคะ ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะอดทนไปทำไม แต่มันก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ อ้อเสร็จคานิ้วเค้าเลยค่ะ บางทีอ้อทนไม่ไหวจับถอดกางเกง แล้วเลียดูดจนแตกคาปากก็มี

จนในที่สุดประจำเดือนอ้อก็มาค่ะ  อ้อดีใจสุดๆเพราะกังวลมาก กลัวนายนพจะทำท้อง แต่พอมาแล้วอ้อก็รีบกินยาคุมแบบเดือนทันทีคะ

หลังจากประจำเดือนหมด ก็อย่างกล่าวเอาไว้ก่อนหน้าเลยคะ อ้อพานายนพไปเปิดห้องทุกวัน และกลับกันตอน 2 ทุ่มบางทีก็มีเรทกลับ 3 ทุ่ม (เบิ้ล) ไม่เกินนั้นคะ

วนลูปแบบนี้อยู่ 2 อาทิตย์ สามีอ้อก็ได้จ่ายเงินให้กับนายนพ ค่าของที่ใช้ซ่อมบ้าน "ขอบคุณครับพี่"

อ้อแอบหลุดขำค่ะ เพราะนายนพแก่กว่าสามีอ้อแต่เรียกสามีอ้อว่าพี่...

แต่ดูเหมือนว่าอ้อจะขำแรงไปหน่อย สามีอ้อหันกลับมามองด้วยสีหน้างงๆ อ้อก็ส่ายหน้าไม่มีอะไร และทำเป็นระคายเคื่องคอค่ะ

"ถ้าเกิดมีอะไรตรงไหนเสีย โทรเรียกผมได้ตลอดนะครับ" ช่างนพพูดกับสามีอ้อค่ะ มีการชำเลืองตามองอ้อ ที่ยืนหลบอยู่ด้านหลังสามีด้วยคะ ช่างกล้า!

"ได้ครับๆ ขอบคุณมากนะครับ...เอ่อ! ว่าแต่วันนี้ช่างนพว่างรึเปล่าครับ? อยู่ทานข้าวที่บ้านก่อนดีมั้ย?"

ทั้งอ้อทั้งนายนพต่างสะดุ้งเฮือกเลยค่ะ แต่ของนายนพดูจะเก็บอาการมากกว่าอ้อ (คงเพราะอยู่ต่อหน้าสามีอ้อด้วยแหละค่ะ)

อ้อเห็นได้ชัดเลยค่ะว่านายนพแกล้งทำเป็นเกรงใจ เพราะหน้านายนพมันฟ้องมากคะ "ถ้าอย่างนั้นขอรบกวนนะครับ"

"เชิญครับ" สามีอ้อเปิดทางให้นายนพเดินเข้าบ้านมาด้วยตัวเอง

อ้อไม่รู้ค่ะว่าสามีอ้อ เค้านึกอะไรอยู่ถึงได้ชวนนายนพมาร่วมโต๊ะด้วยที่บ้าน  อาจจะตอบแทนที่เค้าซ่อมแซมบ้านรึเปล่าก็ตอบไม่ได้

แต่ตอนนี้อ้อภาวนาอย่างหนึ่งว่า ขอให้นายนพอย่าอยู่ดึกแค่นั้น...

"อ้อ! เดียวพี่ไปซื้อของกับช่างนพก่อนนะ เตรียมกับแกล้มไว้รอเลย.."

"จ้าาา!" แล้วสามีอ้อก็ซ้อนมอเตอร์ไซค์ไปกับนายนพ ประมาณครึ่งชั่วโมงก็กลับมาพร้อมดีกับเสบียง

พวกเขานั่งกินกันที่โต๊ะหลังบ้านค่ะ ที่ทำเป็นสวนหย่อมๆ สร้างสีสันเวลาแขกมาสังสรรค์ที่บ้าน

อ้อเป็นคนทำอาหารกับแกล้มเสิร์ฟจนหมด ก็เลยปลีกตัวขึ้นไปอาบน้ำค่ะ พอลงมาคิดว่านายนพคงจะกลับไปแล้ว

แต่ผิดค่ะ! สามีอ้อดื่มกับเค้าจนเมาหงายเลยคะ ลำบากอ้อกับนายนพต้องช่วยกันพยุงขึ้นไปนอนในห้องรับแขกก่อน เพราะอ้อไม่อยากให้นายนพเข้าไปในห้องนอนอ้อกับสามีหากไม่จำเป็น

อ้อก็เองดื่มด้วยกรึ่มๆค่ะ พอส่งสามีเสร็จก็ลงมากะจะเก็บโต๊ะเตรียมล้างพรุ่งนี้ จังหวะที่กำลังก้มเก็บของอยู่ไม่ทันระวังตัว ก็ตามนั้นเลยคะ

นายนพเข้ามาข้างหลังอ้อ ไม่รู้ไปถอดชุดออกตอนไหน? ช้อนมือเข้ามาเคล้นนมอ้อมันมือเลยค่ะ ปากไซร้เลียต้นคอถึงหลังหู อ้อรู้สึกขนลุกซู่

อ้อหลับตาครางเสียงกระเส่าเบาๆ พยายามไม่ให้ดังมากในลำคอ ตอนนั้นอ้อยอมรับค่ะว่าไม่ได้ปฏิเสธนายนพ

ถูกนายนพใช้นิ้วจนเสร็จคามือเค้า น้ำไหลย้อยลงพื้นเยอะมาก จากนั้นเค้าก็อุ้มอ้อลงไปนอนที่โซฟา จับถ่างขาแล้วซุกหน้าลงลิ้นให้อ้อเหมือนเคย

เป็นอันรู้กันว่าอ้อแพ้ทางให้กับลิ้นของเค้าค่ะ ถึงจะแอบมีอะไรกันมานานแล้ว แต่อ้อก็เสียวจนกลั้นเสียงไม่ไหวเวลาถูกนายนพขยี้เม็ดละมุด เอวลอยนิ้วจิกจนเกือบล็อคเลยค่ะ

จนอ้อเสร็จคาปากเค้ารอบที่สอง นายนพก็ขึ้นจ่ออาวุธของเค้า เขี่ยเล่นให้อ้อร้องครางออกมา จากนั้นก็ใส่เข้ามามิดด้าม

อ้อตัวกระตุกเสร็จอีกครั้งเลยค่ะ ไม่รู้ว่าทำกันมานานเท่าไหร่ แต่ที่รู้ๆ คือ อ้อทนไม่ไหว เป็นฝ่ายขึ้นให้เค้าใช้สองมือยันไว้ที่บริเวณหน้าอก แล้วขยับขึ้นลงมดด้าม จนอ้อเสียวมากเลยเร่งจังหวะขย่มเองด้วยความเสียวค่ะ

เค้าก็บีบก้นอ้อสลับกับคลึงหน้าอก  เสียงเนื้อดัง ผับๆๆๆ บางจังหวะเค้าก็เด้งเอวสวนขึ้นมาถี่ อ้อหน้าสะบัดขึ้นฟ้ากรีดร้องลั่นบ้าน จนลืมสามีที่นอนอยู่ไปเลยค่ะ "โอ๊ยพี่นพ!! อย่างนั้นแหละค่ะ อื้อๆ กระแทกอีกค่ะ แรงๆเลยยย~โอ๊วว เสียวมากเลย ซี๊ดด อ๊าา เร็วๆค่ะ โอ๊ยยย จะเสร็จแล้วๆ โอ๊ยๆๆ อ๊าาๆๆอ้อจะเสร็จแล้วววว กรี๊ดดดดดด!!!"

อ้อสุดแล้วจริงๆค่ะ เรียกพี่แทนนายนพแล้ว ขย่มจนโซฟายุบเป็นหลุมลึก สปริงดีดจนไม่รู้จะดีดยังไงขึ้นแล้ว

ไม่นานหลังจากที่อ้อครางลั่นบ้านที่ชั้นล่าง พี่นพก็สูดปากดัง เร่งจังหวะจนอ้อสะเทือนไปทั้งตัว "พี่ก็ไม่ไหวแล้ววจ้ะ หีเมียตอดดีจริงๆเลย อ้ะ!ๆๆ โอ๊ยยยวว!!" พี่นพร้องเสียงดังลั่นก่อนเด้งเอวซอยถี่ๆ เสียงแน่นๆเน้นๆทุกดอกเลยค่ะ ปั่บๆๆๆ

อ้อรู้สึกถึงความบวมเป่งข้างใน สักพักก็ปล่อยน้ำเข้ามาสุดปลายหัวบาน อ้อยืดตัวตามทิ้งน้ำหนักกดแช่ เสียงปะทะดังตับ! น้ำเชื้อกระฉูดเข้ามาเต็มท้อง ร้อนวูบวาบไปหมดเลยค่ะ

ทั้งอ้อทั้งพี่นพต่างทำหน้าเสียวมากๆ โดยเฉพาะอ้อครางปากสั่นกัดฟันเสียว รู้สึกสะใจมากค่ะ คงเพราะเมาด้วยเลยรู้สึกปลดปล่อยมากกว่าทุกวัน

ท่อนเอ็นพี่นพยังคงคารูของอ้อคะ และอ้อก็ยังอยู่ข้างบนตัวเค้า ไม่นานหลังจากที่พึ่งน้ำแตกเสร็จ อ้อก็ต่อเลยค่ะ เป็นฝ่ายเริ่มขยับเอวส่ายบดวนไป

เห็นสีหน้าพี่นพเสียวอ้อก็เสียวตามคะ ถอดชุดตัวเองออก โยนมันออกไปทางอื่นไกลๆ พี่นพพอเห็นอ้อเปลือยล่อนจ้อนก็ดันตัวเองขึ้นมาดูดนมอ้อ เคล้นขย้ำจนครางเสียงหลงอีกครั้ง

อยู่ในท่ายับยุมคะ ก้นกระดกลอยกระแทกส่งรับท่อนเอ็นจนน้ำแตกกระจาย ปนน้ำเชื้อพี่นพเลอะเปรอะหนังโซฟาราคาแพงหมดเลยค่ะ

"ขนาดเย็ดกันมาตั้งหลายครั้ง หียังฟิตดีอยู่เลย อ้าาา....จุ๊บ! จ๊วบบบ..." เค้าพูดไปดูดนมอ้อซุกไซร้ไป ขณะที่อ้อโยกเอวอ้าปากครางเสียงหลงคะ

ปั่บๆๆๆ เเจ๊ะๆๆๆ!! อ้อไม่ไหวแล้วค่ะ เสร็จอีกรอบกระตุกแรง หายใจหอบถี่ๆ กรี๊ดจังหวะส่งท้ายดังลั่น "อ๊ายยยยย...!!"

พี่นพไม่รอให้อ้อฟื้นตัวเลยค่ะ อุ้มอ้อในท่าอุ้มแตงแล้วเดินรอบบ้าน กระแทกๆเสียงดัง ปับๆๆ น้ำอ้อไหลย้อยลงมาตามทางเดินเลยคะ

อ้อหลับตาหลับตาร้องเสียงหลงอย่างเดียว ไม่รู้เลยคะว่าเค้าจะพาอ้อไปวางลงตรงไหน กระทั่งลืมตาขึ้นอีกทีก็อยู่บนเตียงห้องนอนชั้นสองแล้วคะ และตกใจมากจนเกือบจะหลุดกรี๊ดเสียงดัง

เพราะ 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

D4rthvader

bronzehead

MBCLK

Kiss my ass

::Hmmm::งานนี้ผัววางแผนไว้แล้วแน่ๆ เกิดการลุมแน่นอน อิอิ

tansatan1

poster007