ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ สาขาเชียงใหม่ ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 30, 2021, 12:35:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

ไม่ได้หวังแค่2นะพี่พลอย จริงๆหวังไว้3 ขอให้สำเร็จนะโทน ::Grimace::

เฮ้ยๆๆ...เอาอย่างงั้นเลยเหรอพี่พลอย ::DookDig:: ::Suffocate::

boulderdash69

jongjo

อยู่ๆคุณล่ามก็เข้ามาเอี่ยวซะงั้น แสดงว่าพี่พลอย ต้องพูดเกี่ยวกับเทพโทนจนทำให้คุณล่าม สนใจเป็นพิเศษแน่เลย
    อยากอ่านตอนต่อไปแล้ว..ทิ้งบอมแบบนี้ คุณล่ามเสร็จเทพโทนแน่เลย

Angel_p

ไปส่งที่เตียงแบบนี้ สงสัยต่อได้ยาวๆ ว่าแต่จะกินเรียบแบบพี่พลอยว่าไว้รึป่าวนะ ทิ้งท้ายแบบนี้ได้จัดนำร่องไปก่อนเจอ 3 สาวแน่นอน

peddo

เชียงใหม่มาแล้ว คนรอเยอะเลยครับ ทั้งพี่พลอยและออนเซน จะลุ้นว่าไข่จะถูกต้มหรือเปล่าน่ะครับ อิอิ
น่านไง เห็นรูปคุณล่ามแล้ว ปล่อยไว้ไม่ได้แน่ แว่นแดมเมจแรงมาก ตอนครางน่าจะได้อารมณ์น่าดู
ขอบคุณครับ