ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ สาขาเชียงใหม่ ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 30, 2021, 12:35:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeditay

พี่พลอยน่ารักอ่ะ ตอนนี้ยังไม่ได้อ่านอยากอ่านแบบยาวๆจะได้ไม่ต้องลุ้น

pd19811983

wjoe44

1819

เห็นรูปภาพปลากรอบ   คุณล่าม แล้ว ใจสั่นเลย ตรงสเปคจัง  แต่ให้รองจากเจ้าหญิงน้ำแข็ง    ณ.สาขาเชียงใหม่ พี่พลอยดูอ้อนๆปลดปล่อยท่าทีกับเทพโทนจัง อาจเพราะเหงาที่เลิกกับแฟน เทพโทนคงเป็นคนให้ความอบอุ่นมนช่่วงนั้นได้   และดูเหมือนคุณล่ามคงจะสนใจเทพโทนขึ้นมาแล้ว
edit หุ้ยคุณล่ามกับพี่พลอย จะกินอาหารฝรั่งยี่ห้อโทนล่ะ
ว่าแต่ต้อนเขียนนี้ เจ้เต้ยออกอากาศหึง  ซะงั้น แล้วสถานะปัจจุบัน เจ้หมิว เต้ยเทพโทน นี่ 3 คนเป็นแบบไหนนี่ี เลยอดหน่วงๆไม่ได้ที่3สาวไปได้อยู่กับเทพโทนถึงวันเวลานี้
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ryg123456

KengNaJa

ขี่หลังไปส่งที่เตียงสะด้วย จะกระหน่ำกันตอนล่ามหลับอยู่เลยหรอท่านน555
พี่พลอยตอนอ้อนๆกับคุณล่ามตอนใส่แว่นก็น่ารักเหมือนกันนะครับเนี่ยยย

chanky2007

พี่พลอยก็น่ารักดีนะ
สงสัยว่าปัจจุบันเป็นไงบ้าง
ขอบคุณครับ

ตอนนี้ไม่ว่าจะสาขาไหน ก็น่าติดตามไปหมด แยกสาขาแล้วค้างกันทุกสาขาเลยสินะครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

zamzam