ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ สาขาเชียงใหม่ ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 30, 2021, 12:35:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bloodstorm

บรรยากาศพาเสียตัวจิงๆนะแหละครับ พี่พลอยห่อไห้ท่าซะขนาดนั้น จัดหนักไปเลย

เอี้ยเกี้ย

::Glad::พี่พลอยนี่ยิ่งนับวันยิ่งน่ารักนะ​ แต่อะแฮ่มมีคุณล่ามเข้ามาเอี่ยวด้วยไหมนะเนี่ย
  อะเดะ... มีคุณล่ามเข้ามาเอี่ยวจริงๆด้วย

tm241

sakdi Ontong

ทำไมดูรูป 3 สาว แล้วรู้สึกว่าไรท์จะอวยล่ามสาวกว่าคนอื่นๆเลยครับ เพราะล่ามสาวดูสวย น่ารักมากเกินหน้าเกินตา ผมว่าเธอจะต้องได้เป็นตัวเอกใน part นี้แน่ๆ

volpe

สงสัยรอบนี้จะโดนพี่พลอยแกล้งอีกแน่ๆ ประมาณหลอกให้อยากแล้วจากไป อิอิ

ว่าแต่คุณล่ามอาจจะได้เห็นอะไรที่มำให้ร้อนลุ่มหรือเปล่าน้า

tree0107

สงสัยคงต้องจัดคุณน้องล่ามอีกคนนะพี่โทนจากรูปแล้วคุณน้องล่ามนี่น่ารักมากเลย ว่าแต่พี่พลอยอ้อนๆนี่สุดยอดเลยนะครับ

kookai

พี่พลอยนี่อ้อนเก่งจังนะครับ แล้วแบบนี้ท่านคงต้องเก็บอารมณ์น่าดูเลย

yaguza

ryu

จัดคุณล่ามด้วยอีกคนนะครับ. น่าสนใจยิ่งนัก

---อย่าดื้อนะโทน---

Raymond

สำหรับพี่พลอย เข้าสมการ ถ้าสาวบอกว่าไม่ อันนั้นคือใช่ ยูโนว์

โอ้ยยย ทรีซัมกับคุณล่าม ก่อนไปโฟร์ซัมในบ่อออนเซ็นกับคุณรุกะ โอ้วววววว