ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 14 (ไม่สุด)

เริ่มโดย Farewell, มกราคม 30, 2021, 09:56:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กฤษดา บุญมา

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

เจ้าเป๋วางแผนล่อสองแน่ๆทั้งวิทั้งแป้ง ::Confident::

rstyx

ค้างอีกแล้ววว อยากเห็นเป้โดนรุมจริงๆ

weeraj

ไม่อยากให้กลับไปหาพ่อแป้งเลยครับให้เป้คนเดียวพอครับ

Prasard Komkum

วสันต์ ชาญวิทย์

สงสัยหลังจากนี้วิต้องรับศึกหนักอีกแน่

Jonah MTS

ใครน่าาา หวังว่าคงจะไม่ใช่อย่างที่เราคิดนะ 

test1234

น่าจะจัดให้เป้สองหนึ่งซักรอบน่ะคุณแม่ มีตัวอันตรายเพิ่มขึ้นอีกคนล่ะซิน่ะ

John Snoww

ขอให้เป็นเป้ละกันครับ ไม่ค่อยชอบพ่อแป้งยังไงไม่รู้

yoyoman

รอฉากสวิงอยู่เลยครับ แต่ใช่เป้มั้ยล่ะนั่น

Long Sakorn

อยากให้แม่วิ ได้เจอแต่สิ่งดีนะ อย่าเป็นพ่อแป้งเลยสงสาร อิจฉาเป้มากบอกเลย จะได้แซนวิชไหมเนี่ย

NaNNz

::Oops:: โอ้โห แหะ หลอกไม่ได้เลย ฉลาดจริงๆ ทันแผนการณ์หมดทุกอย่างเลย
" "

aaxx789

Dark Wasabi

เป้เล่นอะไรกับแม่เหีอ มันใหญ่มันเสียวน้าาา