ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 55

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 31, 2021, 09:54:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

ป๋าจะต้องพิชิตภารกิจอะไรนะ
น่าจะจวนต้องเริ่มแล้วสินะครับ

Iscore

ขอบคุณครับ พลังแบ่งให้เมียๆได้แบบนี้ก็มีข้ออ้างให้ปั้มเหรียญปั้มแต้มกันแล้ว แถมสร้างฝายเก็บน้ำไว้ใช้อีกมีสระอีก แต่ก็มานานแล้วไม่รู้ว่าแหวนจะให้มาทำอะไรที่ต่างมิตินี้
#เริ่มคิดจะทำห้องนอนแล้วจะได้เต็มที่อิจฉามาก

bimmer

มาแล้วอีกตอน ขอบคุณมากครับ คอยติดตามตลอดได้แนวผจญภัยด้วย

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ป๋าสอนวิชาบรรดาเมียๆ

ต่อไปนี้ก้ออดซ่าแล้วดิครับ

ไม่งั้นโดนบรรดาเมียรุมตื้บแน่ครับ

samsung014

เด็ดเลย คราวนี้เมียๆก็แข็งแกร่งขึ้นแล้ว น่าจะปะทะกับอันตรายได้สบาย แถมยังรับศึกป๋าได้ดีกว่าเดิมด้วย อิอิ

อนุสรณ์ ถาวรรัตน์

มีแต่สัตว์ ไม่มีคนป่าหรือคนเผ่าบ้างหรอ เผื่อมีแบบสวยๆ

Alan

นั่นมันยาเพิ่มพลังรึยาบ้าน่ะ...
ให้สาว ๆ กินมาก ๆ ระวังนะ ขมิบทีเดียว หักคาเลยน่ะ... 555

txxt30

ดูแล้วมาออกป่าครั้งนี้ชีวิตรื่นรมย์ดีเหลือเกิน เพราะแหวนวงเดียวแท้ๆ เลย

pinit oatsachan

weeraj

ลุ้นตามตกลงจะมีคนอยู่ในโลกนี้ด้วยมั้ยครับแล้วเมื่อไหร่จะได้กลับ

taka95

อยู่มาพักหนึ่งแล้วตัวแหวนยังไม่แจ้งอีกรึว่าวัตถุประสงค์ในการมาโลกต่างมิตินี้คืออะไร

mighty

ไหนป๋าไม่เคยเล่นเกมส์แต่อัพเวลตัวเองเป็นเทพแล้วยังอัพสเกลสาวๆให้เทพตามด้วย

Au Nanma

สบายอย่างนี้อยู่ได้เป็นสิบปีก็ไม่เบื่อ

ryu

รอดูว่าต้องทำเควสอะไรถึงจะกลับบ้านได้
ตอนนี้เหมือนมาแคมป์เลย555

Cb400f

เมื่อไหร่จะได้กลับเนี่ย ชักจะ ชิลไปละ