ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขอสอบถามความเห็นครับ

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ธันวาคม 17, 2020, 01:59:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านจะยอมทำหรือไม่?

๑.ยอม  เพราะอยากทำอยู่แล้ว
๒.ยอม เพราะสถานการณ์บังคับ
๓.ไม่ยอม แต่ขอเสนอทางเลือกอื่นให้
๔. ไม่ยอมและขอสู้ตาย

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขอสอบถามความเห็นเชิงสมมุติครับ  ว่าถ้าหากท่านถูกโจรบังคับให้ร่วมเพศกับแม่ตัวเอง  ท่านจะยอมทำหรือไม่? หรือว่าจะขอสู้ตายเลย? หรือจะขอเสนอทางเลือกอื่น?

Thanee_samsung

ถ้าแม่ยังสาวและสวย ก็จัดเองดิคับ รอไร จิงมั้ย !

เจตภูติ

ไม่ชอบถูกบังคับถึงแม้จะอยากทำอยู่แล้วก็ตาม

Phoowadol

ส่วนตัวเป็นคนไม่นิยมแนว แม่ลูกเลยครับ มันกระดากใจ แหยงๆ ไงก็ไม่รู้สิ... ถ้าเจอเหตุการณ์แบบนั้น...ทางเลือกมีอย่างเดียวคือสู้ สุดใจ ตายเป็นตายครับ... ::Angry::   ::KO:: 

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

สู้ตายครับ  หมายถึงจัดการกับแม่แบบสู้ตายจนติดใจเลย

Boy just boy

อ้างจาก: Thanee_samsung เมื่อ ธันวาคม 17, 2020, 02:33:44 หลังเที่ยง
ถ้าแม่ยังสาวและสวย ก็จัดเองดิคับ รอไร จิงมั้ย !
ใช่ครับ ถ้ามีลูกเร็วแม่อายุจะยังไม่มากครับ

::Cheeky::
     ถามความรู้สึกของผมถ้าเหตุการณ์นี้ย้อนกลับไป  เมื่อยี่สิบกว่าปีก่อนนี่ผมไม่ลังเลเลยครับ   เพราะมีโอกาสเอื้ออำนวย  ควยผมคงแข็งโดยอัตโนมัติ  แล้วดูดนมเลียหีให้แม่จนเงี่ยนเต็มที่ก่อน  แล้วให้แกอมควยให้  ก่อนที่จะเอาควยทิ่มกระเด้าเย็ดหี  แต่อยากให้เพิ่มตัวละครเป็นผู้หญิงคนอื่นที่ผมอยากเย็ดด้วย  ทั้งน้า ครู หลายๆคน

::WowWow::
      แต่ถ้าย้อนกลับไปได้  แล้วเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นจริง  ผมอยากให้เปลี่ยนตัวละครเป็นน้าสาวผมมากกว่า  แล้วผมจะเย็ดแบบสู้ตายเลย เพราะอยากทำอยู่แล้ว

::WowWow::
    แต่ถ้าเป็นจินตนาการแบบเรื่องเสียว  ก็อยากให้เป็นแบบเรื่องที่วางแผนให้เพื่อนสัก 20 คนปลอมเป็นโจร  แล้วมาปล้นบ้าน  แล้วลงแขกรุมเย็ดแม่แล้วบังคับให้ลูกเย็ดกับแม่ หรือญาติผู้หญิงคนอื่นในบ้าน เช่น น้าสาว ป้า อาสาว ย่า ยาย ด้วย