ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (3)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 31, 2021, 03:08:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชาญวุฒิ เนระภูสี

กำนันมีลูกสาวไหมแคนจะได้เข้าทางลูกสาว

นัทโตะ

เหยยียบหนวดเสือ ล่อลูกสาวเลยครับ

jaojom

มีปมเรื่องพ่อกับลุงนี่เองถึงได้ดูแค้นเคืองกำนัน

kpnttn

กำนันยังมีน้ำยาอยู่สินะ แต่มาคนเดียวแบบนี้ ประมาทไปรึเปล่า

กลับขึ้นไปร่วมมือกับเพื่อนธงคลี่คลายคดีสินะ

Chetang

กำนันมีเมียหลายคนแบบนี้มีหวัง ต้องมีสักคนแอบมาให้ลุงเป็นแน่

T-maesai

ต้องตั้งกล้องเก็บหลักฐานที่บ้านจีน่า น่าจะเป็นที่สำคัญน่ากินเพราะเป็นเมียคนล่าสุด

singkanong

ที่มาของสางแค้นเป็นแบบนี้นี่เองแคนจะสาวได้ไหวไหมหนอ

soidao

น่าติดตามครับว่าแผนการของ ปปส. จะเล่นงานพวกกำนันยังไง

Thongchai Wangsri

เริ่มต้นได้ดุเดือด ชวนให้ติดตามมากครับ

petergg

กำนันอยู่ยากแล้ว  มีแคนมาอยู่ใกล้ๆ
อะไรกันครับเนี่ย

tungbts

เนื้อเรื่องเข้มข้นมากสมกับเป็นงานของtwin towerจริงๆ

ziggy2

แคนจัดหนักแน่ๆ น่าติดตามมาก

tungbts

เพิ่มนิดนึง.  เรื่องนี้ทำให้คิดถึงพันจ่าเอกมิ่งมงคล จากเรื่องทิฐิหรือคบามเกลียดเลย

Tik K.

แคนคงแต้นกำนันกับพวกมากๆ จริงขอรับหน้าที่เอง

Thunyawit sriradon

พระเอกเราน่าจะหาจังหวะเข้าทางเมียน้อยกำนันยาวๆไป