ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 19 : ครูเบสท์เสียสาว Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 31, 2021, 06:02:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaii

Dowprakay Cha

kissmyass69

ครูเบสจะโดนเปิดซิงไหมเนี้ย ถ้าโดน ครั้งแรกจะโดนลุงพลกี่น้ำน่ะ

rexmost gizmo

commonly

ในที่สุดครูเบส ก็ไม่รอดจากลุงพล รออ่านตอนหน้าแล้วครับ

freedom-more

หลังจากเสียสาวแล้วจะเป็นยังไงต่อล่ะน้อ เรื่องราวคงจะมีดราม่าหนักๆตามมาแน่ๆเลย

ลุ้นหนักมากกก - -"

pppccc

knightmoon

เจ็บตัวแต่ได้สาวสินะแบบนี้ เปลี่ยนจากพัฒนาการเป็นคลองตันเลย โอกาสแบบนี้ลุงไม่ปล่อยจริงๆด้วย
อยากรู้แล้วว่าครูจะร้อนแรงขนาดไหนกัน

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ในที่สุดสววรค์ก้อมีเมตตา

ส่งครูเบสมาให้ลุงพลเชือดซักที

รอบอสภาคนี้ออกโรงมานานแล้วครับ

pooloop

สมกับเป็นลุงพลจริงๆ เอาเสร็จค่อยอธิบาย 555 แต่ดุ้นลุงพลนี่วิเศษจริงๆ สาวๆคนไหนโดนก็ติดใจหมด

tong2929

ครูเบส เสียสาวแล้วคราวนี้ ลุงพลเราจะจัดชุดใหญ่หน้าหลังเลยไหม ลุ้นๆๆ

txxt30

นี่ทำเพื่อช่วยชีวิตครูเบสท์จริงๆ นะเนี่ย  หุยฮา..555