ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 11

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กุมภาพันธ์ 02, 2021, 12:33:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

monster gmail

medsay

::DookDig:: ประโยคเด็ดจากพี่หมิว มีต้นกำเนิดจากเจ๊จ๋านี่เอง

เวลาไม่เคยหมุนย้อนกลับ และไม่เคยรอใคร โอกาสก็เช่นกัน ถ้าพลาดโอกาสไปแล้วก็สร้างเอาใหม่สิ  ผมเคยโดนสอนมาว่าก่อนพูดเราคือนายมัน แต่หลังพูดมันคือนายเรา ก่อนพูดต้องคิดให้ดีว่าจะไปทำร้ายจิตใจใครไหม เพราะผมเป็นคนพูดตรงเกินไป ทุกวันนี้ต้องชั่งน้ำหนักในใจก่อน คนฟังจะรู้สึกแย่ไหมถ้าเราพูดประโยคนี้ออกไป

ชีวิตคือการเรียนรู้และเริ่มต้นใหม่เสมอ สู้ๆครับ

napakon

มิตรที่ดี ใช่จะหาเจอง่ายๆ ได้มาควรรักษาไว้

ka55anova

มีพี่สาวคอยค้ำชูตลอดเลยนะโทน พี่จ๋านี่เป็นเหมือนพี่หมิวในปัจจุบันเลย

yaguza

โทนสายโหด ถึงว่าเป้นบอดี้การ์ดได้

jeab2504

pddy2545

โห เวลาโทนจะสนิทกับใครนี่ตอนมีฉากแอ็คชั่นได้ตลอดเลย ดวงเจ็บตัวชัดๆ

เอี้ยเกี้ย

::Pull::ยังอีกเจ้ ยังไม่ขอบคุณอีกนะ​เดี๋ยวหมดโอกาสนะจะบอกให้

seamasterza

date

โหดแต่เด็ก  กับสาสๆ ไว้ใจได้

ThTh43

โทรสายบู๊ๆได้ตลอดขอให้บอกเดี๋ยวจัดให้55555

dectai

555 นึกภาพกระโดถีบ นี่ถึกกับขำเลยครับ แหม่ทำไปได้ รึนึกว่าเขาทะเลาะแบบไม่รู้จักกัน

flask

Monari