ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ane to Kurasu | บันทึกรักพี่สาวฉบับสุดท้าย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 03, 2021, 06:51:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ตอนที่แล้ว
-   บันทึกรักพี่สาว https://xonly8.com/index.php?topic=239404.0
-   บันทึกรักพี่สาวฉบับต่อมา https://xonly8.com/index.php?topic=239453.0
-   บันทึกรักพี่สาวฉบับสุดท้าย (You are here)
ติดตามอ่านได้เลย
เรื่องนี้ไม่คลีนไม่แปลSFX นะครับ (ขี้เกียจทำ)
ปล.เพิ่งเห็นว่าหน้าสุดท้ายไม่ได้แปล

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Mumei Otoko

มาถึงตอนสุดท้ายแล้ว น้องชายมีSextoyมาใช้ด้วย ::Oops::  ทั้งที่ของจริงดีกว่าแท้ๆ พี่สาวจะเคืองก็ไม่แปลก  ::HoHo:: เหลือแค่จะลงโทษยังไงดี

Edit: 555 น้องชายนี่ก็ใช่ย่อย มีให้เลือก 2 ดันเลือก 3  เล่นข้างหลังซะงั้น สีหน้าพี่สาวนี่ได้ใจแท้ น่าจะสายมาโซนะนี่ แต่ตอนจบนี่ค้างคามากมาย  ::Orz:: แถมน่าสีสุดท้ายอ่านไม่ออก เสียดายยยย  ::Crying::

ปล.ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน แปลเร็วดีไม่มีดอง Good job!! ::Thankyou::

หน้าสีสุดท้ายเดี๋ยวแปลให้ครับ

Thank you very much  ::Thankyou::

kenata

เหอ ๆ พี่น้องคู่นี้ ชอบของเล่น มากกว่า ของจริง แปลกดี แฮะ

edit : ให้เลือกเสียบ เองนะ เลย เสียบ ที่ไม่เคยลอง ซะเลย

::Oops::

nowhereman

หอยกระป๋องสงสัยจะแน่นเกิน เล่นเอาสลบเลย แถมพี่สาวมาขย่มต่อแบบนี้ เดาทางไม่ถูกเลยว่าจะจบยังไง แต่แน่ๆน้ำแตกชัวร์

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

เเนวครอบครัวนี้ยังไงก็ต้องพี่น้องเเหละดีสุด 555+ คนพี่นี่เหมือนชอบคนน้องไปเรื่อยๆ

คนน้องก็เหมือนติดพี่ไปละ เอาจริงก็ชอบนิสัยนางเอกนะ เป็นคนคิดอะไรทำเเบบนั้น

ไม่น่ากลัวเท่าไร คนน้องก็เหมาะกับคนพี่ดี ร้อนกับเย็น เเต่จากที่ดู ตอนเเรก นึกว่าจะชวน

กันออกไปเอากันข้างนอกมากกว่า ให้เดาช่วงหลังๆ น่าจะมีเปลี่ยนไปทำข้างล่างละมั้ง

หรือไม่ก็ในห้องนอนจนจบ เเต่เสียด้าย ตอนนี้เป็นตอนสุดท้ายเเล้วนี่สิ T^T

------------------------------------------------------------------------

ฮาหน้าสุดท้ายหน้าสีจริง เเต่เอาจริงๆ เสียด้าย ทั้ง2 เรื่องเลยนะ เรื่องพี่สาว+ลูกเเฝด

จบเเบบ งงๆ ไปหน่อย อยากให้มีต่อมากกว่านี้ อีกเรื่องพี่น้องก็น่าจะให้มีเนื้อหาไปที่อื่นบ้างหรือ

หลังจากนี้เเอบคบกันอะไรก็ว่าๆไป เสียด้ายเเต่ก็อ่านเเบบสุขใจนะ คือได้อยู่กันพร้อมหน้า

ดูมีความสุขเเทนทั้ง2เรื่อง ^^ ขอบคุณที่แปล ให้จนจบครับ ^^

prota

บอกตามตรง เรื่องนี้ออกแนวสบายๆกว่าที่คิด ตอนแรกนึกว่าพี่สาวจะแกล้งมึนไม่รู้ตัวสัก1-2ตอน แต่ผิดคาด ขอบคุณครับ

นัทโตะ

ยังจะเล่น sextoy อีก วู้~~~~

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน60วัน

God25

หึงน้องชายกับหอยกระป๋องด้วย

แหม่ หน้าสุดท้ายมีความจี๊ด เสียวแทนโนบุรุเลย

yakusa98

จุดเริ่มต้น กลายเป็นจุดจบ แอบลักหลับพี่สาว ตอนจบกลายเป็นพี่สาวแอบลักหลับ

รูตูดซิง ๆ มันก็ต้องฟิตกว่าของพี่ที่เจอดิลโด้โคตรใหญ่ยัดเข้าไปอยู่แล้วซิ

ipor

ผมว่างานนี้มีเล่นกับชองเล่นโชว์ทั้งคู่แน่เลย

อ้าไม่แหะ

แต่นายเล่นเปิดซิงตูดแบบนี้ ไม่ติดเหลืองมาเหรอ แถมดูแล้วคุงพี่น่าจะยังไม่พอใจเลยนะ

C-Runners

จะฮามากนะถ้าน้องบอกว่าจิ๋มป๋องดีกว่า ฟิตกว่า เพราะของพี่หลวม เล่นแต่ของใหญ่ๆอ่ะ 5555
-----------------------
นั่นไง รูที่ฟิตสุดๆ มันต้องรูนั้นสินะครับ 5555

andycarton

เหตุการณ์กลับกันพี่แอบลักหลับน้อง แต่ว่าทำไมนะมีจิ๋มพี่สาวรองรับอารมณ์แล้วแท้ๆยังสั่งซื้อจิ๋มป๋องมาเล่นอีกงานนี้ต้องโดนทำโทษหนักๆ ::DookDig::Edit:กับคำตอบสุดท้ายว่าชอบรูไหน รูตูดครับพี่งานนี้ประหลาดใจกับน้องจริงๆ ::DookDig::

nuunung

ของปลอมยังร้องเสียงหลง ไม่เข้าใจจริงๆ นี่แค่อยากลอง หรือ ความต้องการเยอะกว่าแค่จะเอากับพี่

ถามแบบนี้ โดนรูใหม่เข้าไป ถึงกับร้องเลย

mindza2212

เองช่วยตัวเองยังไงกันฟะถึงขนาดทำให้สลบได้แต่พี่น้องนี่พอกันเลยซื้อเซ็กซ์ทอยเหมือนกันเนี่ย

ผลงานของอาจารย์ท่านนี้ถ้าตอนไหนไม่มีฉากที่ทำหน้าโรคจิตนี่เหมือนไม่ใช่ผลงานของท่านเลยมันต้องมีให้ได้

13igboss

เอ๋...จิ๋มกระป๋องจะสู้ของจริงได้อย่างไร...ลุ้นๆ หรือ จิ๋มกระป๋องจะมีลูกเล่นอะไรพิเศษรึป่าว รอติดตามตอนจบนะ  ::JubuJubu::

...............

สุดท้ายดันติดใจเปิดประตูหลังซะงั้น แต่อย่างไรของจิ๋มกีะป๋องจะสู้ของจริงได้ยังไง