ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 57

เริ่มโดย mrt006, กุมภาพันธ์ 03, 2021, 07:45:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

เอาเว้ย ราชากับราชินีทั้งฝูง ดูดิจะอึดขนาดไหน

noojane

ราชินีคงทนรอไม่ไหวแล้วแหละ​ เก็บเหรียญๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ป๋าชัยยิงพวกตาแดงไม่ทัน ใช้ระเบิดมือขว้างใส่แทน ดีนะที่ไม่โดนราชินีกับพรรคพวกของมาซ่าตาย ว่าแต่ได้เมียอีกสิบสองคนเชียวนะ จะมีได้มากกว่านี้อีกไหม ภารกิจที่ได้รับเหมือนจะให้มาพัฒนาให้ป่าเขียวขจี กับสร้างพลเมืองให้เผ่าของราชินี แล้วเผ่านี้ไม่มีผู้ชายเลยเหรอ น่าแปลกนะแล้วดำรงเผ่าพันธุ์มาได้อย่างไร....????

จรัญ บุญชู

ป๋าคงกลับลำบากเสียแล้วล่ะ...เตรียมสร้างเผ่าพันธุ์ผสม...สถาปนาตัวเองเป็นราชา

thongdaeng_skk

ลุงชัยต้องเร่งสร้างเผ่าพันธ์ใหม่ให้เฟร่าแล้วละ

Rrrrop

mighty

เดี๋ยวๆๆป๋าใจเย็นๆนะป๋าจะเก็บหมดป่าเลยหรอเหนื่อยนะแล้วในป่ามีอีกกี่เผ่ากันเนี่ย..ป๋าชัยผู้สร้างโลกอย่างแท้ทรู..เจ้าแห่งเทคโนโลยีและอารยธรรม

au2000

shotti

เปิดฮาเร็มเพิ่มที จัดเป็นโหลเลยนะ ป๋า

kodzilla

โห...ได้เมียมาอีก 1 โหลเลย. ตั้งฮาเร็มได้เลย เดิมก็จัดคิวกันไม่ทั่วอยู่แล้ว

anek007

ได้ราชินีมาเพิ่มได้เป็นราชาแน่ๆงานนี้

darkside

เจอที่ปั๊มเหรียญ ชุดใหญ่  นางสิบสอง  555

jackkie

ลุงชัยเรา​ Hero​action​ เลยน่ะครับ​ สนุกๆครับ​น่าติดตาม​ อยากรู้ว่าเมื่อเข้าป่าออกมาจะเจออะไร

longman_44

จัดเพิ่มอีก12 เหนื่อยแทน แต่แต้มเพียบ อยากช่วยสะสมแต้มจังเลย