ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 12

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กุมภาพันธ์ 03, 2021, 04:42:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fast_Fast214

คงได้คุยแล้วกลับมาทำงานเหมือนเดิม และต่างคนต่างเข้าใจกันมากขึ้น คุยกัน คุยกันให้มากๆทั้งโทนและหมิว

Aod3917

ต้องไปหาอ่านการ์ตูนแล้วละ จะทันไหม5555

kiang555

xijikoh

บทบู๊มาเต๋มตอนนี้ โดนโทนตกกันทั้งแถบแน่...ดูจากตอนจบ เจ๊หมิวที่ชอบแกล้งโทน เริ่มจากตอนนี้ซินะ

aey3699

โห อ่านแล้วคิดถึงอดีตเลย สมัยนั้นก็เริ่มทำงานแล้วนะ แต่เลี้ยงหลานเลยต้องนั่งดูกับหลานทุกครั้ง เพราะต้องเล่นกับหลานแบบในการ์ตูน ที่หนักกว่านั้นคือมีลูกสาวเจ้านายอายุประมาณ 13-14 อีกคนที่ต้องดูแลแล้วเธอคนนี้เราเลี้ยงมาตั้งแต่เล็กๆ นอนกับเราตลอดจนโตขึ้นเรื่อยๆ มาแยกห้องไปนอนเองตอนจะเข้ามหาลัย นึกถึงแล้วเครียดไม่รู้ว่าผ่านตอนนั้นมาได้ยังไง

armfine

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
งานนี้ไฟแรงเวอร์

dunze

จะได้ชอบคุณยังละนี่ตอนนี้

Börges

เจ๊หมิวคงอยากขอโทษเจ้าโทนมากๆ

Blackhawkz

อ่านละอยากเห็นภาพเลย คาคาชิซะด้วยย

smilodon1

โคตรเท่เลยเทพสายฟ้า เล่าซะเห็นภาพเลย

PU Dum

แค่อ่านจิตนาการตามก็เท่มากๆอะ

phet.79

คาคาชิคุง อย่างเท่ห์
เจ้หมิวปลื้มเลยล่ะ

teerapatmai