ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของนายโทน - แฟนฉัน - ตอนที่.. เท่าไรหว่า

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 04, 2021, 11:41:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

มีความทรงจำเกี่ยวกับเรื่องที่ผ่าน ๆมาระลึกชาติได้เก่งดีครับชอบใจ  ทำตัวเองยังไม่ถึง 80เลยจำอะไรได้ไม่มากนิ

eternal6969

อ่านเรื่องนี้แล้วอยากย้อนไปมัธยมอีกจัง มันสนุกแบบไม่คิดมากดี

มโน สกลนคร

มาแล้วแฟนคนแรกของโทน
รอมานานนึกว่าไม่ลงแล้ว ครับ

จรัญ บุญชู

thanapon253

รักสมัยวัยเรียนกับดรีม ดูน่าสนใจดีนะ สงสัยจะน่ารักกุ๊กกิ๊กกัน เหมือนเด็กๆ น่าสนุกๆ

syncbkmz0011

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: gritkin เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2021, 12:11:02 ก่อนเที่ยง
เอิ่มเพลงแบทแมนกินกล้วย ไม่รู้จักเลยสงสัยอายุน้อยเกิน เรื่องราวนี้อ่านสนุกดีครับนึกย้อนตอนเป็นวัยรุ่นออกเลย
สาวชวนไปบ้านแล้ว เสดงว่าเขาชอบจริงๆ

tossapoln

เพลงค้างคาวกินกล้วยไม่ได้ยินนานละตั้งแต่เรียนดนตรีไทย

GU Koy

darkside

ัuffa555

zumlee

เพลงค้างคาวกินกล้วยสินะ ตอนผมเรียนก็โดนแพลงนี้แหละปราบเซียน เป่ายากชิบ