ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของนายโทน - แฟนฉัน - ตอนที่.. เท่าไรหว่า

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 04, 2021, 11:41:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karn_cab

intanianoi

Earths.eye

เกิดมาเพิ่งจะเคยได้ยินนี่แหละครับ แบทแมนกินกล้วย

797979

ppherbalife

Ttum1188

สมัยผมนี่น่าจะเป็นเตะบอลพลาสติกตอนพักเที่ยงแต่ใช้สนามบาสแทน555

Slave

5555คิดตั้งนานนึกว่าเพลงอะไร..ที่แท้ก๊ค้างคาวกินกล้วย

dragonhead

น้องโทนสมัยเรียน...จุดเริ่มต้นความมึน กวน ยวนย่าเหล...หึหึหึ แบทแมนกินกล้วย...กวนได้ที่จริงๆ...

allapon

สงสัยผมคงจะแก่แล้วจริงๆ คิดถึงเรื่องเก่าๆ แล้วอมยิ้มทุกที

Edit สมัยเด็กๆ ไม่ได้เรียนสห เลยไม่มีแบบนายโทน แต่วีรกรรมเปิ่นๆ กับสาวๆ ก็พอมีบ้าง ฮ่า ฮ่า

peddo

เป็นนักกีฬานี่ดีจัง สาวๆแอบเหล่ แต่คงจะยังไม่รู้ตัว วัยรุ่นก็งี้แหละครับ เห็นสาวๆ หงิมๆ นี่ตัวดีเลย บางทีรู้มากกว่าพวกผู้ชายอีก 555

peddo

อ้า ท่านโทนเล่นเครื่องเดียวกันเลย เสียดายที่โรงเรียนไม่มีน้องๆมาติดพันบ้าง สงสัยจังถ้าเข้าบ้านไม่โดนล็อคหรือครับ คุณพ่อท่าทางดุ ลูกน่าจะน่าดูทีเดียว

เอี้ยเกี้ย

::Oops::น้องดรีมนี่กวนได้ใจเลยนะ​ หรือว่าจะแอบชอบนายโทนนะ​ เคยไหมแบบแอบชอบแต่ไม่รู้จะคุยยังไง​เลยแบบกวนตีนไปเลย เค้าจะได้จำเราได้ไง

chapter11

เพลงในตำนานเลยนะครับ กินกล้วยเนี่ย สมัยก่อนจำได้ว่าเคยเอามาทำริงโทนใส่ 3310 ด้วย  ::Oops::