ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชู้ (NTR) EP.1-4

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 05, 2021, 04:11:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragonhead

น้องพลอยแนว ntr แพ้ทางคนใหม่ทั้งขนาดและลีลา...ดูท่าจะได้ของแถม...ให้พี่ต้นเลี้ยงดู...

จรัญ บุญชู

เชิดแตกในด้วย...ถ้าท้องทำไง...ก็ยกเป็นลูกของสามีพลอยไป...สุดยอดคนจริงๆ

locklock leck

::YehYeh::คนงานอีกสองคนจะมาร่วมวงด้วยตอนไหนนะ

Thekopozza

พลอยติดใจแล้วละ ของใหญ่ขนาดนั้น

น้องบี

a821405

karoon

แนวนายจ้างสาวกับคนงานมาอีกแล้ว  ผมว่าถูกใจแฟนๆในบอร์ดนี้แน่นอนครับ  รอลุ้นครับว่าพลอยจะโดนลูกจ้างทั้งร้านหรือไม่ ::KO:: ::KO:: ::KO::

Treo Chan

เจอของใหญ่ กินไม่หยุดเลย

bass2521

พลอยชอบของใหญ่เชิดสะละ

ตะวัน123

ที่แต่งสวยมายั่วเชิดรึป่าวเจ้พลอย

notbaby007

สงใสเจ้พลอยจะติดใจของใหญ่สะแล้ว
55555​   ::HoHo::   แนวนี้้ผมชอบมากๆ
เป็นกำลังใจให้เขียนผลงานแนวนี้ออกมาเยอะๆนะครับ รอชม

radeon26

turie

โดนของใหญ่บ่อยๆ เฮียจะไม่รู้ได้ไง

Kramnoy

::Doubt::พลอยจะโดนรุมมั้ยน่ะ

youang

พลอยติดใจเชิดแน่นอนครับ ^^ ว่าแต่ต้นจะจับได้มั้ย ติดตามนะครับ ^^