ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชู้ (NTR) EP.1-4

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 05, 2021, 04:11:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พาราดิน

เชิดของมันมีดีสินะ😏

yurekamaster

JackDaniel

อยากให้เขียนต่อจังครับ ไม่รู้มีต่อไปไหมพล็อตดีมาก  อยากให้เจ๊พลอย พลาดท้องจริงๆ

Pummy

นี่แค่คนแรก ยังมีตามมาอีกแน่ๆ

กาซอฟ

อยากให้มีฉากรุมเยอะๆ ข่มขืนมากๆ ชอบตัวละครหื่นๆ

1995.ball38

เนื้อเรื่องน่าสนใจดี

JP0826

อ่านแล้วได้อารมณ์มาก

chilypig01

สนุกมากครับ ผัวจะจับได้ไหมลุ้น

joke joke

เปิดเรื่องมาก็ระทึก เจอตอนยาวๆ อ่านสะใจมาก  ขอบคุณผู้แต่งมากครับ 

เดี๋ยวนี้ ntr เป็นที่นิยมมากเลยนะ

เชิดกับพลอย ต่อไป พลอยจะโดนคนที่สองอีกไหม หรือจะโดนจับได้ก่อนแจ้ง

clickkuu

พลอยติดใจแล้ว หรือจริงๆแล้วเฮียส่งมา

NB843

readder

พลอดกับเชิดแล้วจะโดนคนอื่นด้วยหรืเปล่านะ

FBkira

bwish

เปิดเรื่องมาแนวนี้น่าติดตามมากครับ