ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนบ้านสูงวัย...V5

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลาลา, สิงหาคม 17, 2023, 11:13:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลาลา

ด้วยความที่ลุงข้างบ้านแกย้ายมาอยู่ได้ 3-4เดือนแล้ว ก็สนิทกันมากขึ้นตามลำดับก็เริ่มมีปาตี้วันหยุดกันมั้ง...แกก็ใจดีนะวันหยุดแกก็มาเลี้ยงเบียร์ตลอดเลย..แกก็เริ่มชินกับการแต่งตัวคนบ้านหนูไปแล้ว....วันนั้นยังหลุดปากเล่าให้แกฟังเลยว่าถ้าอยู่บนชั้น 2 ของบ้านๆหนููเขาไม่ค่อยใส่อะไรกันไม่ว่าจะเป็นตัวหนู แฟน หรือว่าน้องสาวแฟน
แกก็ขำแกบอกว่าแล้วขนาดอยู่ข้างล่างยังใส่ไม่ค่อยครบชิ้นเลย...5555
หนูก็เลยถามแกไปว่าลุงรู้ได้ไงว่าหนูใส่ไม่ครบชิ้น แกก็บอกว่าก็วันนั้นลุงมาถางหญ้าอยู่ข้างบ้าน ยังเห็นหนูใส่แต่ผ้ากันเปื่อนกับกางเกงขาสั้นออกมาเก็บพริกอยู่เลย หนูก็เลยถามว่าลุงแอบดูหนูหรือแกก็บอกว่าป่าวนะแกถางหญ้าของแกอยู่ก่อนแล้ว  หนูไม่เห็นลุงเองแล้วอีกอย่างแกบอกว่าไม่ต้องแอบดูหลอก ใส่แต่ผ้ากันเปื่อนแค่ตัวเดียว
แบบนั้นก้มทีก็เห็นนมเป็นลูกแล้ว
หนูก็เลยได้แต่ยิ้มแห้งๆหน้าเสียไป
ลุงแกคงกลัวหนูอายแกก็เลยบอกว่าไม่ต้องอายหลอกลุงแก่แล้ว อีกอย่างอยู่ในบ้านตัวเองแก้ผ้าก็ไม่เห็นแปลก
ลุงยังออกจากห้องน้ำหลังบ้านเอาผ้าขาวม้าเช็ดผมเดินปิดไฟรอบบ้านจนเข้าห้องนอนเลย...5555 หนูก็เลยบอกแกว่าจริงๆหนูก็ไม่ได้ชอบโชว์หรืออยากให้ใครเห็นหลอกแค่จริงๆหนูเป็นคนขี้ร้อน แกก็เลยบอกว่าวันหลังมานั่งกินเบียร์กับลุงก็แต่งตัวตามสบายเลย
ลุงไม่ถือ แกบอกว่าถ้าไม่เกรงใจกลัวแฟนหนูกับมาจากร้านแล้วมาเจอแกถอดเสื้อใส่แต่กางเกงบอลตัวเดัยวนั้งกินไปแล้ว....เข้าใจพูดนะคุณลุง.....😂😂😂😂😂

johnyred59

ผมเองอยู่บ้านกับเมีย ก็ใส่กางเกงในตัวเดียวเดินในบ้าน ไม่ใส่อย่างอื่นเพราะร้อนแล้วรู้สึกสบายด้วย

อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ สิงหาคม 18, 2023, 08:12:18 ก่อนเที่ยง
ผมเองอยู่บ้านกับเมีย ก็ใส่กางเกงในตัวเดียวเดินในบ้าน ไม่ใส่อย่างอื่นเพราะร้อนแล้วรู้สึกสบายด้วย

จริงๆหนููอยู่บ้านก็ประมาณนั้นล่ะสบายตัวดี แต่เดียวนี้มีลุงวัยเกษียณย้ายมาอยู่ข้างบ้านแล้วเลยต้องใส่อะไรติดตัวไว้หน่อย เวลาอยู่ข้างล่างเดียวเปิดประตูหลังบ้านออกไปเจอกันเดียวแกจะตกใจ....😂😂😂😂😂

nowhereman

ถ้าผมเป็นลุง เจอแบบนี้สงสัยนั่งกินทุกวันแน่ๆ

อ้างจาก: nowhereman เมื่อ สิงหาคม 19, 2023, 04:38:05 ก่อนเที่ยง
ถ้าผมเป็นลุง เจอแบบนี้สงสัยนั่งกินทุกวันแน่ๆ

จริงๆก็ไม่ได้กินเบียร์กันทุกวันหลอกค่ะ
ส่วนมากแกจะชวนวันเสาร์
แต่แกก็แวะมาเรียกเกือบทุกวันล่ะค่ะ
ส่วนมากจะเอาผลไม้ในสวนที่แกปลูกเองมาฝาก...แกก็มาชวนคุยปกติก็อาจ
จะมีแอบมองนิดๆหน่อยๆหนูก็ไม่ถือหลอก...แกก็ไม่ได้หื่นจนออกนอกหน้าอะไรมากมาย....แล้วอีกอย่างหนูก็ไม่ต้องร้อนใส่เสื้อผ้าหนาๆมากสบายตัวดี
คิดสะว่าจ่ายค่าผลไม้กับค่าเบียร์ไป
ก้มๆเงยๆให้คนแก่หัวใจชุ้มชื่น...😂🤣🤣

grayman

จอ แบบนี้ดีแล้ว ให้ลุงกระชุ่มกระชวย เราก็สบายตัวไม่ต้องลำบากเรื่องแต่งกาย  ..ขออย่างเดียว ลุงอย่าหื่นมาก ไม่เอาเราไปนินทาพอ...(ที่สำคัญความรู้สึกนี้ชูรสคู่รักด้วยครับ)

อ้างจาก: grayman เมื่อ สิงหาคม 19, 2023, 12:20:18 หลังเที่ยง
จอ แบบนี้ดีแล้ว ให้ลุงกระชุ่มกระชวย เราก็สบายตัวไม่ต้องลำบากเรื่องแต่งกาย  ..ขออย่างเดียว ลุงอย่าหื่นมาก ไม่เอาเราไปนินทาพอ...(ที่สำคัญความรู้สึกนี้ชูรสคู่รักด้วยครับ)

ล่าสุดที่กินเบียร์กับแกใส่เสื้อตัวนี้แกก็แซวว่าธรรมดาหนูอยู่บ้านไม่ชอบใส่ชุดชันในไม่ใช่หรือ หนูก็ตอบแกไปว่าใช่แกเลยบอกว่าไปถอดออกก็ได้นะตามสบายลุงไม่ถือ....5555หนูก็เลยบอกว่าเสื้อมันสีขาวเสื้อมันบางถ้าไปถอดเสื้อในออกมันจะไม่โป๊ไปหรือลุง
แกก็บอกว่าไม่โป๊หลอกลุงแกแล้ว...ตาไม่ดีมองไม่เห็นอะไรหลอก....ตอนแรกหนูก็ลังเลแต่อีกใจก็อึดอัดด้วยเพราะ
น้ำหนักขึ้นเสื้อในเลยคับไปหมด...ก็เลยเข้าบ้านไปถอดออกตอนแรกแกก็ทำไม่สนใจเท่าไร่....แต่ก็มีเรียกหนูไปชนแก้วเรื่อยสงสัยอยากดูใกล้ๆ....
จริงๆมันก็เห็นหัวนมลางๆล่ะแต่หนูขึัเกียจเข้าไปใส่เสื้อในแล้วเลยตามเลย....แกก็มีแอบแซวด้วยนะแกบอกว่าเห็นไหมเชื่อคนแก่แล้วมันสบายไหมล่ะ....หนูเลยแกล้งแซวแกว่าใช่ค่ะสบายเลยแอบดูสบายเลย...ลุงแกก็ขำบอกของหนูไม่ต้องแอบดูหลอกลุงเห็นหมดเต้า ตั้งแต่หนูออกมาเก็บพริกหลังบ้านแล้ว....ก็เลยขำๆเปลี่ยนเรื่องคุยกันไป....55555

nowhereman

อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ สิงหาคม 19, 2023, 12:10:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nowhereman เมื่อ สิงหาคม 19, 2023, 04:38:05 ก่อนเที่ยง

จริงๆก็ไม่ได้กินเบียร์กันทุกวันหลอกค่ะ
แต่แกก็แวะมาเรียกเกือบทุกวันล่ะค่ะ
ส่วนมากจะเอาผลไม้ในสวนที่แกปลูกเองมาฝาก...แกก็มาชวนคุยปกติก็อาจ
จะมีแอบมองนิดๆหน่อยๆหนูก็ไม่ถือหลอก...แกก็ไม่ได้หื่นจนออกนอกหน้าอะไรมากมาย....แล้วอีกอย่างหนูก็ไม่ต้องร้อนใส่เสื้อผ้าหนาๆมากสบายตัวดี
คิดสะว่าจ่ายค่าผลไม้กับค่าเบียร์ไป
ก้มๆเงยๆให้คนแก่หัวใจชุ้มชื่น...😂🤣🤣

คนแก่หัวใจชุ่มชิ้นบ่อยๆ ระวังจะหัวใจวายนะค้าบ ขาวอวบขนาดนี้ หยอกๆ

อ้างจาก: nowhereman เมื่อ สิงหาคม 20, 2023, 03:19:43 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ สิงหาคม 19, 2023, 12:10:26 หลังเที่ยง

คนแก่หัวใจชุ่มชิ้นบ่อยๆ ระวังจะหัวใจวายนะค้าบ ขาวอวบขนาดนี้ หยอกๆ

ลุงแกก็ใช่ย่อยนะไม่ใช่มาแอบดูอย่างเดียว....เห็นขอตัวเดินเป้าตุงๆเข้าไปฉี่ข้างต้นไม้หลังบ้าน แต่ก็ไม่เดินเข้าไปแอบหลังต้นไม้นะยืนหันข้างให้หนูเฉย...ยังจะหันมาชวนคุยอีกสงสัยอยากโชว์ของ.....🤣🤣🤣🤣

nowhereman

ระวังลุงแกจะอดใจไม่ไหวนะครับ มาโชว์ของแบบนี้สงสัยกะเผื่อฟลุ๊กหรือเปล่า

อ้างจาก: nowhereman เมื่อ สิงหาคม 22, 2023, 03:18:00 ก่อนเที่ยง
ระวังลุงแกจะอดใจไม่ไหวนะครับ มาโชว์ของแบบนี้สงสัยกะเผื่อฟลุ๊กหรือเปล่า

กลัวที่ไหนของเราก็ใช่เล่นซะเมื่อไร....อิอิ

nowhereman

ไม่ใช่เล่นจริงๆด้วย 555 เต็มๆคงสวยน่าดูเลย
อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ สิงหาคม 23, 2023, 11:12:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nowhereman เมื่อ สิงหาคม 22, 2023, 03:18:00 ก่อนเที่ยง

กลัวที่ไหนของเราก็ใช่เล่นซะเมื่อไร....อิอิ

Bankz4

โอโห้ ขาวเนี้ยของดีน่าดู แจ่มเลยครับ