ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

🤔🤫❓❔⁉️ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), เมษายน 10, 2024, 07:45:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Hmmm::

🤫❓❔⁉️ ขออนุญาตถามครับ ว่าผู้หญิงที่อายุมากที่สุดที่ท่านเคยเย็ดมานี่อายุเท่าไรครับ?

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Glad::

🤫 ของผมนี่ ผู้หญิงที่อายุมากที่สุดที่ผมเคยเย็ดมาอายุ 63 ครับ นับจากที่เคยเย็ดกันครั้งสุดท้ายเมื่อปีที่แล้ว โดยแกเคยเป็นกะหรี่ขาประจำของผมอยู่หลายปีก่อนที่แกจะกลับไปอยู่บ้านนอก แล้วมาเจอกันโดยบังเอิญเมื่อปีที่แล้ว เลยไปฟื้นความหลังเย็ดกันไปสองยก

โดยผมเริ่มเที่ยวแกครั้งแรกเมื่อหลายปีก่อน ตอนนั้นแกก็อายุ 51 แล้ว  ตอนแรกที่ผมเห็นแกผมก็ยอมรับว่าถูกชะตาแกทันที จนอยากจะเย็ดกับแก เพราะถึงแกจะไม่ใช่คนสวยมากแต่แกเป็นคนหน้าตาน่าเย็ด ผิวพรรณลักษณะดีแต่งตัวดีเหมือนพวกคุณหญิงคุณนายเลย หุ่นก็ยังดีไม่อ้วนไม่ท้วมแบบกะหรี่หลายๆคน เลยคิดว่าแกน่าค่าตัวแพงหน่อยหรือเป็นคนเรื่องมากแบบกะหรี่บางคนที่ผมเคยเที่ยวมาเลยยังไม่ได้เที่ยวแก
  แต่พอเห็นแกสัก 3-4 ครั้ง เลยตัดสินใจเที่ยวแกด้วยความเงี่ยน  โดยจริงๆแกก็คิดราคาเท่ากะหรี่ทั่วไปแถมยอมตกลงตามเงื่อนไขให้ผมดูดนมเลียหีแกได้และแกยอมดูดอมควยผมแบบสดๆให้
  ตอนแรกผมคิดว่าแกน่าจะอายุอย่างมากแค่สัก 42-43 เท่านั้น  แต่พอแกเอาบัตรประชาชนให้ดูนี่ผมตกตลึงเลยเพราะว่าแกอายุ 51 แล้ว ซึ่งน้อยกว่าแม่ผมไม่กี่ปีเอง(จริงๆถ้าแกมีลูกตั้งแต่เป็นวัยรุ่นผมก็เป็นลูกแกได้เลย) ยิ่งพอแกแก้ผ้าออกมานี่ยิ่งดีเกินคาด คือผิวแกยังขาวเต่งตึง หุ่นสมส่วนไม่ผอมแห้งแต่ก็ไม่ท้วมไม่อ้วน นมขนาดปานกลางยังเต่งตึงหย่อนเพียงเล็กน้อยตามวัย หัวนมยังสีน้ำตาลแดงไม่คล้ำไม่ดำตั้งชูชันน่าดูด หน้าท้องยังเรียบมีลายแตกเพียงเล็กน้อย หมอยดกดำปิดรูหีจนมิด
  แกดูดนมกับอมควยให้ผมจนได้ที่ แล้วผมก็ดูดนมเลียหีให้แกจนเมื่อยลิ้น  แกแสดงปฏิกิริยาตอบสนองจนหน้าเหยเกร้องครวญครางลั่นห้อง ก่อนที่จะมาเย็ดกันอีกหลายท่า  แต่มาน้ำเงี่ยนแตกในท่ากวางเหลียวหลังโดยผมใช้มือช่วยเขี่ยที่เม็ดแตดแกเพื่อเพิ่มความเสียวด้วย  ผมลองถามแกว่าตอนโดนผมดูดนมเลียหีกับเย็ดกันนี่แกเสียวจริงหรือแกล้งเสียว แกบอกว่าเสียวจริงๆสิ แถมยังชมผมด้วยว่าผมเย็ดเก่ง
  หลังจากนั้นผมเลยเป็นคู่ขาแกต่อมาอีกหลายปีเลย  โดยอย่างน้อยจะเที่ยวแกเดือนละครั้งจนแทบจะเรียกว่ารู้ใจกัน ตอนเย็ดกันก็เลยแทบจะไม่ต้องบอกอะไรเลย ว่าต้องทำอะไรกันบ้าง แล้วแกยังยอมรับด้วยว่าแกยังเป็นคนที่มีความเงี่ยนอยู่แม้ว่าอายุจะมากแล้ว แถมมีครั้งหนึ่งที่ผมเคยร่วมกับเฮียอีกคน(อายุแก 50 กว่า แต่ก็ยังน้อยกว่าป้ากะหรี่)ที่เป็นขาประจำแกอีกคน(แต่ก็ยังเที่ยวแกน้อยกว่าผม) เคยเย็ดแกแบบหนึ่งหญิงสองชาย  แต่ดูทุลักทุเลไม่ตื่นเต้นแบบในหนัง
  จนประมาณปี 2562 ที่เที่ยวแกครั้งสุดท้าย ตอนนั้นแกอายุ 59 แล้ว แต่สภาพร่างกายแกยังดูดีไม่ค่อยโทรมไปจากเดิมเท่าไร ตอนเย็ดกันก็ยังโซ้ยกันดุเดือดเต็มที่เหมือนทุกครั้ง  โดยป้าแกบอกว่าแกเป็นคนที่รู้จักดูแลสุขภาพออกกำลังกายเป็นประจำ ไม่กินอะไรซี้ซั้ว ไม่สูบบุหรี่ นานๆถึงกินเหล้ากินเบียร์สักครั้ง แล้วจะไม่รับแขกบ่อยเกินไปเพื่อไม่ให้ร่างกายโทรม  แต่เน้นหารายได้จากการเป็นเอเย่นต์ส่งเด็กให้เสี่ยๆมากกว่า 
    หลังจากนั้น ผมก็ไม่เจอแกอีกเลยแถมช่วงหลังๆก็ไม่ได้เที่ยวด้วย  จนมาเจอแกโดยบังเอิญเมื่อต้นปีที่แล้ว  เลยไปเย็ดกันฟื้นความหลัง  แม้ว่าแกอายุ 63 แล้ว  แต่แกก็ยังดูไม่ค่อยแก่เท่าไร ผมยังหงอกแค่นิดเดียว ผิวก็ยังไม่ค่อยเหี่ยว หุ่นท้วมกว่าเดิมหน่อยแต่กลับทำให้แกดูนมใหญ่ตูดใหญ่กว่าเดิม  พอแก้ผ้าออกมาสภาพแกก็ยังใช้ได้นะ นมใหญ่กว่าถึงจะดูหย่อนๆหน่อย แต่ไม่ถึงกับยาน หัวนมก็ยังสีน้ำตาลแดง หมอยก็ยังดกอยู่  ตอนเย็ดกันก็ยังเย็ดกันดุเดือดเหมือนเดิม
    พอเย็ดกันเสร็จก็แยกย้ายกันไป ผมรอรถเมล์อยู่นานจนเซ็ง เลยเดินเรื่อยเปื่อยไปอีกด้านก็ดันไปเจอแกยืนอยู่  ก็เลยชวนแกไปต่อยกสอง แกก็ตกลงแต่ว่าต้องไปอีกโรงแรมที่ห้องที่แกพักอยู่แล้วให้ผมเลี้ยงเบียร์แกด้วย  พอแกกินเบียร์จนได้ที่แล้ว(แต่ผมไม่ได้กิน)ก็เลยมาเย็ดกันต่อยกสอง ถึงแม้ว่าจะไม่ค่อยเสียวแล้วน้ำเงี่ยนออกมาน้อยกว่ายกแรก แต่ก็ถือว่ายังมันสะใจ
  เราล้างตัวแล้วมาคุยกันต่ออีกพักหนึ่ง โดยแกบอกว่าหลังจากที่ผมเที่ยวแกครั้งสุดท้ายไม่นาน  แกก็กลับไปอยู่บ้านนอกโดยไปเปิดร้านเสริมสวยกับร้านขายของชำแล้วช่วยเลี้ยงหลาน(ลูกของลูกสาว) เพราะแกก็อยากจะเลิกอาชีพนี้มานานแล้ว เพราะอายลูก(คือลูกแกก็รู้ว่าแกทำอาชีพอะไร แต่คนแถวบ้านแกไม่รู้) แถมลูกก็เรียนจนจบปริญญาแต่งงานมีผัวมีลูกแล้ว แต่แกก็ยอมรับว่าจริงๆจนป่านนี้แกก็ยังคงมีความต้องการทางเพศอยู่นะ แต่แกก็ไม่อยากมีผัวใหม่เพราะอายชาวบ้านที่แกก็แก่แล้ว  จะไปเย็ดกับผู้ชายเฉยๆก็อายเหมือนกันเพราะคนแถวบ้านก็รู้จักกันทั้งนั้น แกเลยเก็บกดมาหลายปี จนวันนั้นแกมาทำธุระที่กรุงเทพฯ(แต่แกไม่ยอมบอกว่าธุระอะไร)ก็เลยเจอผมโดยบังเอิญเลยมาเย็ดกันโดยเป็นการได้เย็ดกับผู้ชายครั้งแรกในรอบหลายปีเช่นเดียวกับผมที่ได้เย็ดกับผู้หญิงครั้งแรกในรอบหลายปี ตอนผมจะกลับแกยังให้เบอร์โทร.กับที่อยู่แกที่บ้านนอกไว้ เผื่อว่าผมไปจังหวัดนั้นให้ไปแวะหาแกได้ แต่จนทุกวันนี้ผมก็ยังไม่กล้าโทร.เลย เพราะไม่รู้ว่าเป็นเบอร์จริงหรือเปล่า? รวมทั้งที่อยู่แกด้วยผมก็คงไม่กล้าไปเช่นกัน...

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ของผมอายุ 57 ครับ คือครั้งสุดท้ายตอนที่ผมได้เย็ดกับแม่  เพราะแกบอกว่าแกแก่แล้ว