ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียว เย็ดกันโชว์ลูก

เริ่มโดย WhaleWolf, มกราคม 31, 2021, 10:05:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

WhaleWolf

ผมและเมียแต่งงานอยู่กินกันมาแล้ว 8 ปี ผมทำงานเป็นพนักงานบริษัท ส่วนเมียผมทำงานขายของออนไลน์ และผมก็มีธุรกิจส่วนตัวเป็นการขายต้นไม้ด้วย เรามีลูกกัน 2 คน คนแรกเป็นลูกชายอายุ 8 ปีและลูกสาวที่ 2 อายุ 6 ปี เราอาศัยอยู่บ้านสองเดี่ยวสองชั้น ผมและเมียจะนอนแยกห้องกับลูกโดย ให้ลูกสองคนนอนห้องเดียวกัน แต่บางวันลูกก็จะมาขอนอนด้วย เมื่อก่อนผมกับเมียเรามีเซ็กกันแทบทุกวัน แต่หลังจากมีลูกเราสองคนเริ่มไม่มีเวลามีอะไรกันบ้างเพราะต้องคอยดูลูก พอลูกเริ่มโตผมกับเมียก็ฝึกให้ลูกนอนแยกห้องเพื่อเราจะได้มีเวลาส่วนตัวบ้าง โดยเวลาส่วนตัวก็คือเวลาที่เราจะได้เย็ดกัน ผมและเมียเรามีอารมณ์มากบางทีผมต้องลางานมาเพื่อเย็ดเมียเลยก็มี แต่บางทีตอนที่ส่งลูกๆเข้านอน ผมกับเมียก็รีบกลับห้องไปเพื่อจะเย็ดกัน เราเล้าโลมกันอย่างหื่นกระหายจับเมียถอดเสื้อผ้า ดูดปากดูดนม เมียให้ผมนอนและขึ้นขย่มควยผมอย่างเร้าร้อน ผมจับเมียนอนจับขายกขึ้นสองข้างแล้วเอาควยเสียบไปในหีเมียและขยับเอวรัวๆ เมียผมเกร็งขา เอามือปิดปากตัวเองเพราะน่าจะเสียวมาก ผมก็ถามว่าเอามือปิดปากทำไม เมียผมก็บอกว่าเดียวลูกได้ยินเสียงผมก็บอก เมียไปว่าครางบาๆก็ได้ เมียผมก็บอกว่า ไม่ได้ถ้าถ้าครางอยากครางดังๆเพราะมันได้อารมณ์กว่า ผมก็ไม่ได้พูดอะไรต่อ เย็ดเมียจนใกล้เสร็จแต่ก็มีเสียงเคาะประตูดังขึ้น ปั๊ง ๆ ๆ ผมกับเมียสะดุ้งและแยกกัน เมียผมวิ่งไปหยิบผ้าขนหนูมาใส่และผมก็เอากางเกงขาสั้นมาใส่ เมียผมวิ่งไปเปิดประตูและก็เป็นลูกผมสองคนมายืนอยู่ตรงประตู ลูกๆผมบอกว่านอนไม่หลับอยากมานอนห้องเดียวกับผมและเมีย ผมกับเมียก็ต้องยอมให้เข้ามานอนบนเตียงด้วย ผมก็มองหน้าเมียและทำหน้าเซ็งๆ เมียผมก็หันมาส่ายหน้ากับผมและบอกผมว่าให้ดูลูกไปปก่อน เดียวจะไปอาบน้ำก่อน ผมจึงนอนเซ็งอยู่บนเตียง พอเมียกลับมาผมก็ลุกไปอาบน้ำ ผมต้องไปรูดควยเอาน้ำออกเอง พอกลับมาเมียกลับลูกๆก็หลับหมดแล้ว เรื่องแบบนี้มันเกิดบ่อยมาก จนบางที่ผมกับเมียเวลามีอะไรกันต้องระแวงว่าลูกจะมาเคาะประตูไหม จนผมกับเมียก็เย็ดกันไม่ค่อยมีความสุข วันหนึ่งผมกับเมียก็เลยคุยกันว่าถ้ายังเป็นแบบนี้เราต้องหมดอารมณ์แน่ๆ ผมเลยบอกเมียผมไปว่าต่อไปเราไม่ต้องเกรงใจลูกไหม เย็ดกันให้เห็นไปเลย เมียผมก็บอกไม่เอา อายลูก ผมก็บอกไปว่าจะอายทำไมก็ลูกเราเองและลูกก็ยังเล็กไม่รู้เรื่องหรอก เมียผมก็ยังไม่ยอมแต่ผมก็ไม่ลดความพยายาม วันหนึ่งเป็นวันหยุด ผมหยุดอยู่บ้านแต่ลูกชายคนโตผมต้องไปเข้าค่ายลูกเสือ 1 คืน ทำให้ในบ้านจะเหลือแค่ผมเมียและลูกสาวคนเล็ก พอผมไปส่งลูกชายเสร็จ ผมก็กลับมาถึงบ้าน ลูกสาวคนเล็ก ก็นั่งดูการตูนอยู่บนโซฟา ส่วนเมียผมก็อยู่ในครัวผมเลยเดินเข้าไปในครัวผมก็เข้าไปกอดเมียข้างหลังเมียผมก็สะดุ้งเล็กน้อย ผมก็นัวเนียเมีย มือก็มุดเข้าไปในเสื้อจับ ถกขึ้นและเอามือค่อยๆลูบไปบนหน้าอกของเมีย  เมียผมก็บอกว่าอย่าเดียวลูกเห็นผมก็บอกเมียว่าลูกกำลังดูการ์ตูนอยู่ไม่มาในครัวหรอก ผมก็จูบเมียตอนนี้เมียผมก็คล้อยตามแล้ว ผมเลยเอามือมุดเข้าไปในกางเกงขาสั้นของเมียลูบบริเวณเนินหี ตอนนี้หีเมียผมก็เยิ้มจนได้ทีแล้ว พอดี สักพักเมียผมก็บอกว่าพอแล้ว เดียวต้องไปอาบน้ำลูกก่อน ผมเลยปล่อยตัวเมียและเมียผมก็เดินออกไปสั่งให้ลูกอาบน้ำ เมียผมก็พาลูกเข้าไปในห้องน้ำ ผมก็เลยเดินตามไป เปิดประตูห้องน้ำเมียผมก็ตกใจว่าเข้ามาทำไมผมเลยบอกลูกว่าขอพ่ออาบด้วยได้ไหม ลูกสาวผมก็บอกว่าได้สิ ผมก็เลยแก้ผ้าออกต่อหน้าลูกสาวผมและเมียเลย เมียผมก็ตกใจแต่ก็ไม่ได้พูดอะไร และลูกก็ไม่ได้สนใจผมที่แก้ผ้าเลยด้วยซ้ำ และผมก็เลยบอกว่างั้นเรามาอาบน้ำกันทั้งหมดดีไหมลูก ลูกผมก็เห็นดีเห็นงามด้วยเพราะคงเห็นเป็นเรื่องสนุก ผมก็บอกเมียว่าลูกอยากให้อาบน้ำด้วยถอดเสื้อผ้าสิ แต่เมียผมก็บอกว่าไม่ยอม ผมเลยบอกลูกว่าแม่เขาจะไม่ยอมอาบน้ำด้วย ลูกสาวผมเลยหันไปหาเมียผมและบอกว่า ให้คุณแม่อาบน้ำด้วยสิทำไมคุณแม่ไม่ถอดเสื้อ เมียผมทนลูกงอแง้ไม่ไหวเลยยอมถอดเสื้อผ้าออก ตอนนี้เราสามคนก็ถอดเสื้อผ้าออกทั้งหมดลูกผมก็ดีใจ เมียผมก็เอาสบู่มาฟอกลูกผมก็เลยชวนลูกช่วยฟอกสบู่แม่ด้วยไหม เมียผมก็ถามผมจะทำอะไร ผมก็แค่ยิ้มๆและเอาสบู่มาให้ลูกผมกับลูกก็ให้เมียผมนั่งลง และเข้าไปถูกสบู่ลูกผมก็ถูสบู่ให้เมียผมข้างหน้า ส่วนผมก็ไปข้างหลังและถูสบู่ผมถูไปเรื่อยๆและค่อยๆลูบไปเรื่อยจนถึงก้นเมียผม ผมก็ลูบไประหว่างก้นและไปลูบไปที่หีเมีย เมียผมก็สะดุ้งนิดๆแต่ไม่ได้ว่าอะไร จากนั้นผมก็เอานิ้วแหย่เข้าในหีเมียเมียผมก็ครางออกมาเล็กๆผมก็แหย่เข้าแหย่ออกอยู่จนเมียผม ร้องซี๊ดดังมากจนลูกถามว่าเป็นอะไร เมียผมก็บอกว่าพ่อถูสบู่แรงไป ลูกผมเลยบอกให้ผมถูแม่เบาๆ เมียผมก็หยิบฝักบัวมาล้างตัวให้ลูกสาวผมเลยบอกให้เมียผมลุกขึ้นและผมก็จับเมียแอ่นก้นและเอานิ้วแหย่หีต่อ เมียผมก็กระดกก้นขึ้นและค่อยๆโยกเอวกับนิ้วผมผมเลยรู้ว่าเมียผมอยากมากๆแล้ว ผมเลยเอานิ้วออกและเอาควยไปจ่อที่หีแล้วค่อยๆดันเข้าไป เมียผมร้องครางออกมาดังมาก ลูกก็ถามว่าพ่อทำอะไรแม่ ผมก็บอกไปว่าช่วยแม่นวดตัวอยู่แม่เขาปวดตัวผมก็เอามือสองข้างจับที่เอวเมียผมและค่อยๆทำเป็นนวดแต่เอวผมก็ค่อยๆซอยหีเมียอย่างช้าๆ เมียผมก็บอกว่า ใช่ๆแม่ปวดเอวพ่อเข้ากำลัง...ง....นวด...อ๊า..อา เอวแม่อยู่ ผมเลยบอกว่าเดียวพ่อจะนวดแม่เร็วๆ แม่เขาจะร้องดังนิดนึงลูกจะว่าอะไรไหม ลูกก็บอกว่าไม่เป็นไรค่ะพ่อนวดคุณแม่แรงๆได้เลยค่ะ ผมเลยเร่งความเร็วและกระแทกหีเมียผมดังตั๊บๆๆ เมียผมก็ร้องครางดังขึ้นมา โอ๊ยยยซี๊ด อ๊า แบบนั้นแหละผัวค่า นวดเมียแบบนั้นแหละ เมียผมตอนนี้ได้ปลดปล่อยเต็มที่แล้ว ผมก็บอกลูกว่าอาบน้ำเสร็จแล้วออกไปนั่งดูการ์ตูนต่อได้เลยเดียวพ่อจะนวดแม่อีกแปป ลูกสาวผมก็เดินออกจากห้องน้ำไปนั่งดูการ์ตูนตรงโซฟาต่อ พอลูกเดินออกไปเมียผมก็หันมาบอกผมว่า เอาให้เต็มที่เลยเมียไม่ไหวแล้วผัวค่าลูกจะเห็นก็ไม่เป็นไร ผมเลยจับเมียคุกเข่าท่าหมาและกระแทกควยเข้าออกหีเมียอย่างแรก เมียผมก็ก็ครางออกมาโดยไม่กลัวลูกจะได้ยิน แบบนั้นแหละผัวค่า กระแทกเข้ามาแรงๆเมียจะเสร็จแล้ว ผมก็กระแทกเมียผมอีกสองสามที เมียผมก็กระตุกแรงๆ และพอผมดึงควยผมออกมาน้ำหีเมียก็พุ่งออกมาใส่ผม เมียผมก็บอกว่าเสร็จแล้ว ผมก็ถามว่าแล้วผัวยังไม่เสร็จเมียจะช่วยผัวต่อได้ป่าว เมียผมยิ้มให้และนอนโก่งตูดตรงพื้นห้องน้ำ และบอกว่า เต็มที่เลยค่ะผัวขาแตกใส่หีเมียเลย ผมเลยสนองเมียให้ผมก็จับควยัดเข้าไปในหีเมีย และกระแทกๆ ผมก็ตบตูดเมียไปด้วย เมียก็กระตุกตามที่ผมตบ จนผมเสร็จผมก็บอกเมียว่า ผัวเสร็จแล้วๆๆแตกในนะ เมียก็บอกว่าจะเสร็จรอบสองเหมือนกัน เสร็จพร้อมเลยเลยผมก็กระแทกเน้นๆไปสี่ห้าที เมียผมก็ครางดังๆยาวๆมา ตอนนี้เมียก็เสร็จและผมก็เสร็จเข้าไปในหีเมีย พอผมดึงควยออกมาน้ำควยก็ไหลออกจะหีเมียผม ยืดเป็นทาง เมียผมก็หันมาจูบผมแล้วบอกว่าชอบแบบนี้อยากได้แบบนี้อีก ไม่อายลูกแล้ว ผมก็เลยบอกว่างั้นวันนี้ผัวจะจัดเมียทั้งวันเลยนะ เมียผมก็ยิ้มๆลุกขึ้นโดยมีน้ำควยไหลตามขา เมียผมก็เดินออกจากห้องน้ำโดยไม่นุ่งอะไร และหันมาบอกว่าให้รีบตามมาวันนี้เราจะเย็ดกันทั้งวันไม่ใช่หรอก็ไม่ต้องใส่เสื้อผ้าหรอก ผมและเมียก็เดินแก้ผ้าออกมาหาลูกลูกก็บอกว่า พ่อกับแม่ไม่แต่งตัวหรอ เมียผมเลยบอกว่าวันนี้พ่อเขาจะนวดแม่ทั้งวัน แม่เลยไม่ใส่ ลูกผมก็ไม่รู้เรื่องก็พยักหน้าตอบมาแบบไม่เข้าใจ วันนั้นผมกับเมียก็เย็ดกันทั้งวัน ทั้งตรงโซฟาโดยมีลูกนั่งดูการ์ตูนอยู่ข้างๆ  และเมียผมก็สอนการบ้านลูกไป โดยมีผมกำลังเย็ดอยู่ข้างหลัง บางทีเมียผมก็ร้องดังจนลูกรำคาญให้เสียงเบาๆ เมียผมก็จะบอกไปว่า พ่อเข้านวดเก่งแม่เลยต้องร้องดังๆนะลูก และบางทีเมียผมก็ดูดควยผมลูกก็ถามกำลังทำอะไร เมียผมก็ก็บอกว่าทำความสะอาดให้พ่อบ้างพ่อเข้านวดจนเหนื่อยแล้ว พอกลางคืนลูกสาวผมวันนี้อยู่คนเดียวเลยต้องมานอนห้องเดียวกับผมพอเปิดประตูมาก็เจอเมียผมกำลังขย่มผมอยู่แต่ตอนนี้เมียผมไม่สนอะไรแล้ว ก็ยังขย่มต่อไปแล้วหันไปบอกลูกว่า แม่จะนวดเสร็จแล้ว...ว...ว ลูกรอแปปนึงนะแม่จะ...เสร็จแล้วว แล้วเมียผมก็น้ำแตกพุ่งออกมา และเมียผมก็นอนบนตัวผมและเรียกให้ลูกสาวเข้ามาได้ เราก็นอนกันสามคน

xonly289482

จะบอกลูกว่า มีเพศสัมพันธ์ก็คงต้องอธิบายยาว แถมเด็ก ๆ มักมีความอยากรู้ อยากลองเสมอ ๆ  ::HoHo::

swbkk

5 5 5  ชอบใจมากกกก   นวดเอว......ฮิ  ฮิ  นวดซะคุณแม่ร้องครางเลย  คนอ่าน อ่านแล้วคิดกันไปไกลเลยนะ ว่าเดี๋ยวจะเป็นไงต่อ จินตนาการกันไปไกลเลย...

ppherbalife

โตขึ้นเดียวลุกก้ออยากนวดบ้างแบบนี้

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อีกสองสามปีลูกชายอาจจะอยากมีส่วนร่วมด้วย