ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (5)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 07, 2021, 10:28:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jingjing199212

เป็นเรื่องแรกที่ผมเคยอ่านแล้วมีบทหญิงกับหญิง

ภูเขา

tip251226

ฝน สุดยอดเลย ชายก็ได้หญิงก็ดี

Thongchai Wangsri

เริ่มรู้จักตัวละครมากขึ้นละครับ จะได้เข้าใจ ความเป็นมาของตัวละคร

hamyaiyao

ฝนนี้ต้องจัดแบบไม่เลี้ยง ผ่านชายมา2-3คน แถมยังมีตีฉิงอีกในตอนสามีไม่อยู่ ร้ายเกินต้องจัดไป สามีกลับมาเจอตีฉิง ก็ขาดไม้กลองเอาไปร่วมวงด้วยจะดีนะ

Singhasouth14

ชอบเรื่องนี้มากครับ ขอบคุณครับ

Thunyawit sriradon

ฝนเป็นตัวแปรของพระเอกแน่ๆ จะดึงใครเข้ามาพัวพันอีกนะ

Phongphan Phetcharat

น้องฝนต้องโดนแคนจัดการบ้างละ

Prasard Komkum

LenGz

น้องฝนนี่ร้ายแน่นอน นี่มีดนตรีไทยด้วย ก็ทำตัวแบบนี้ไงถึงโดนเกลียด  ::HoHo::

oit758

นี่เป็นแฟนน้องฝนละจะจับสวิงซะให้รู้เรื่องรู้ราวกันไป

jaojom

เฉลยเรื่องฝนแล้ว ร้ายเหมือนกันนะฝน

boy2516

ฝนนี่สาวยุคใหม่จริงกินได้ทั้งชายและหญิง

Sawat Songprasop

ฝนคงผ่านเรื่องเสียวมาพอสมควร ก่อนจะมีแฟนเป็นตัวเป็นตน เมื่อแฟนสจ๊วตหนุ่มกลับมาเจอสองสาวตีฉิ่งกันอยู่ น่าจะขอเข้าไปร่วมด้วย

lukpuman

ฝนน่าสนใจแฮะ...คงไม่โดนแคนกระซวกซะรื้ออออ