ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Gal Kara Manabu ii Houhou : แผนรักยัยตัวร้าย [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 07, 2021, 11:59:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

น่ารักมากครับเรื่องนี้

โรเมนติกแบบเสียวๆเลย สนุกมากครับ

etracker

ขอบคุณมากเลยนะครับที่แปลมาให้อ่าน
เนื้อเรื่องดีครับ ให้รางวัลคนตั้งใจแบบนี้ เป็นใครก็ตั้งใจสุดๆ

eknow

อุ้ยยย. น่ารักจริงๆ สงสัยคงได้ลงเอยกันแน่นอน มีแตกในแบบนี้ ฝ่ายหญิงก็ได้คนดูแล ฝ่ายชายก็ได้ตอบแทน คุ้มค่า ::Shy::

kurokami

เนื้อเรื่องดีมากเลย พระเอกก็ไม่จังไร นางเอกกะจับเลย

ipor

Lonelyworm

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้ครับ จบได้น่ารักเเละหวานมาก เอาจริงๆสาวสาวๆเเกล

จะหยุดก็ต่อเมื่อเจอคนที่ใช่ละมั้ง เเต่ถ้าเป็นเเนวntr มันชอบมีตัวร้านๆ

ชอบบเอาภาพถ่ายตอนได้กับนางเอกมาขู่ 555+ เเต่เรื่องนี้คงไม่มีหรอกมั้ง

จบดีขนาดนี้ มีขอเจอหน้าพ่อเเม่ด้วยนิ น่าจะมีตอนต่อไปมหาลัยเลย ^^

yakusa98

ได้แฟนน่ารักแบบนี้ ถ้าไม่มองถึงอดีตก็ดีสุด ๆ ไปเลยไม่ใช่รึไงกัน

จบได้แบบ Happy มาก ๆ หลังจากไปพบก็คงจะแต่งกันซินะ

Summermay

น่ารักจัง ผูกพันช่วยเหลือกันมาเรื่อยๆ ลงเอยอะดีแล้ว ::JubuJubu::

keatmano

ไม่รักสาวไม่ทำให้ถึงขนาดนี้หรอก ไอ้หนุ่มซื่อบื้อเอ๋ย

jarabaman

time288

mindza2212

นางเอกจะไปเปิดตัวกับครอบครัวพระเอกซะแล้วแต่ในอนาคตบ้านนี้หญิงคุมแน่นอน