ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Gal Kara Manabu ii Houhou : แผนรักยัยตัวร้าย [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 07, 2021, 11:59:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

allapon

จบแบบน่ารักซะด้วย หวังว่าพ่อแม่คงจะแฮปปี้กับสาวที่ลูกชายพามาน้อ

Jikkig16

มีจุดมุ่งหมายให้ คนเรามันก็อยากชนะ แต่ที่สำคัญจุดหมายมันคือ หี นี่ดิ สู้ตายๆๆ ::Fighto::
นางเอกนี่เป็นนักเก็งกำไรไว้สูงมากเลยน่ะ

nagatobimaru

เนื้อเรื่องดี ภาพสวยแปลได้ไหลรื่นกับภาพดีครับ
นางเอกสวยไม่ต้องให้ลุ้นเลย ว่าพระเอกจะรู้สึกดีขนาดไหน

xfreestylex

ยัยตัวร้ายก็ไม่ถูกซะทีเดียวนะ น่ารักออก

thetwo

น่ารักมาก แต่งให้สลับบทกันได้อย่างน่ารัก แล้วก็เป็นเด็กม.ปลายคิดง่าย ๆ เหมาะดี

yuthana

อ่านแล้วเนื้อเรื่องดีครับ ค่อยไปที่ละนิดสุดท้าย สดเลย แจ่มจริงๆครับ

ampolza02

::Dribbling:: ขอบคุณมากๆ เลยนะครับ เนื้อเรื่องค่อนข้างสนุกเลย ลายเส้นการวาดก็สวย  ::Thankyou::

mikemini

สาวเปรี้ยว เจอนายบื้อสยบสะแล้ว  ::HoHo:: ::HoHo::
อ่านแล้วนึกถึงแฟนเก่า เอะอะล้วงตลอด  ::HeyHey::

teet

สมัยเรียนน่าจะมีสาวๆมาติวให้แบบนี้บ้าง