ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 59

เริ่มโดย mrt006, กุมภาพันธ์ 09, 2021, 09:16:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

longman_44

ปั้มลูก 300 งานหนักไม่ใช่น้อย คงบ้ากามไปเลย

Wasabi Orange

ป๋าชัยโชว์เทพ เป็นราชา เป็นเทพแห่งการสืบพันธ์  ต้องการองครักษ์ไปช่วย บอกผมได้น่ะครับ 5555

weeraj

ป๋าจะเป็นใหญ่กี่มิติเนี้ยครับอิจฉาป๋ามากๆ

noker

Wichana

สร้างอาณาจักรด้วยน้ำป๋าคนเดียว สุดยอด คั้นจะไม่ออกละมั้ง

Asujimaster

ใจคออ จะต้องปั้มลูกให้ได้ 300 คนจริงๆใช่มั้ย  เพลียแทนเลย

warpzone

Run2020

ป๋าชัยเทพมากๆเเต่ว่าเมื่อไรจะครบ 300 น่าจะมีทักษะเพิ่มเติมไหมนะ

ton29048

biggiggog

พักเรื่องปั๊มไว้ก่อนละกัน
ออกแรงบู๊กันหน่อยดีกว่า
ขอบคุณครับ

Cb400f

bimmer

pankea

ป๋าชัยคงต้องสร้างเผ่าพันธ์ุให้ครบตามจำนวนแต่ระหว่างนั้นก็คงต้องสร้างลูกกับเมียๆที่ติดตามไปด้วยแน่ๆ

Debaker Singlek

จะโหดไปไหนป๋าชัย แล้วไอ้ผลิตลูก300เมื่อไรจะเสร็จ นำ้หมดตัวแก่ตายก่อนจะครบ